Thông báo mời thầu

Gói thầu: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:59 02/01/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống thoát nước tuyến chính từ nhà ông Nguyễn Công Trượng đến nhà bà Nguyễn Thị Tú và các tuyến nhánh tổ 14 phường Ngọc Hiệp
Tên gói thầu
Gói thầu: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố + Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
14:30 05/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
01/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/01/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Phường Ngọc Hiệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:56 02/01/2024
đến
14:30 05/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 05/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
110.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/01/2024 (03/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Thông Thịnh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 19, thôn Đồng Nhơn, Xã Vĩnh Trung, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
2 Công ty TNHH Tư vấn Kiến Trúc Trung Tấn Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 4 thôn Vĩnh Điềm Trung, xã Vĩnh Hiệp, thành phố Nha Trang.
3 Phòng Quản lý Đô thị thành phố Nha Trang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 18 Trần Hưng Đạo, phường Lộc Thọ, Tp Nha Trang, Khánh Hòa
4 Công ty TNHH TM & QLĐT Phúc Minh Tư vấn lập E-HSMT 30 đường Xóm Hạ, Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hoà
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Khánh Hiệp Tư vấn thẩm định E-HSMT 19/3 Hương lộ Ngọc Hiệp, phường Ngọc Hiệp, thành phố Nha Trang
6 Công ty TNHH TM & QLĐT Phúc Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT 30 đường Xóm Hạ, Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hoà
7 Công ty TNHH TM & QLĐT Phúc Minh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 30 đường Xóm Hạ, Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hoà

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô thùng 5T (có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; giấy chứng nhận kiểm định của cơ quan nhà nước còn hiệu lực)
4
2
Máy trộn BT 250 lít
4
3
Máy cắt bê tông 1,5KW
2
4
Máy cắt uốn cốt thép
2
5
Máy hàn
2
6
Máy đầm dùi 1,5KW
3
7
Máy đầm bàn 1KW
2
8
Toàn đạc điện tử (giấy kiểm định còn thời hạn)
1
9
Máy phát điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần nền mặt đường
2
Đào đất hố móng bằng nhân lực, đất cấp 3
1031.49
m3
3
Đắp đất đường ống cống bằng đầm cóc, đất C3, K=0,95
7.6008
100m3
4
Vận chuyển đất thừa đi đổ, đất cấp 3, cự ly 1Km đầu
2.7141
100m3
5
Vận chuyển đất thừa đi đổ, đất cấp 3, cự ly 4Km tiếp theo
10.8564
100m3
6
V/c đất thừa đi đổ, đất cấp 3, cự ly 3km tiếp theo ngoài phạm vi 5 km
8.1423
100m3
7
Bê tông lót đá 4x6, mác 100, dày 10cm
490.53
m3
8
Bê tông mặt đường đá 2x4 mác 250 các tuyến hẻm
1002.5
m3
9
Thi công khe giãn (40m/khe)
138
m
10
Phần hệ thống thoát nước
11
Cắt bê tông mặt đường dày 14cm hiện hữu
197.64
10m
12
Phá bỏ kết cấu bê tông mặt đường, bằng búa căn
120.42
m3
13
Nạo vét bùn trong mương hiện hữu cuối tuyến 3
66
m3
14
Bơm nước hố móng
20
ca
15
Đào đất hố móng bằng nhân lực, đất cấp 3
589.99
m3
16
Đắp đất hố móng bằng đầm cóc, đất C3, K=0,95
4.3456
100m3
17
Vận chuyển xà bần, đất cấp 4 đi đổ, cự ly 1Km đầu
1.2042
100m3
18
Vận chuyển xà bần (đất cấp 4) đi đổ, cự ly 4Km tiếp theo
4.8168
100m3
19
V/c xà bần (đất cấp 4) đi đổ 3km tiếp theo ngoài phạm vi 5 km
3.6126
100m3
20
Vận chuyển đất thừa đi đổ, đất cấp 3, cự ly 1Km đầu
1.5543
100m3
21
Vận chuyển đất thừa đi đổ, đất cấp 3, cự ly 4Km tiếp theo
6.2172
100m3
22
V/c đất thừa đi đổ, đất cấp 3, cự ly 3km tiếp theo ngoài phạm vi 5 km
4.6629
100m3
23
Bê tông đá 4x6, mác 100, dày 10cm lót móng
21.09
m3
24
SX, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn móng hố đổ tại chỗ
0.8912
100m2
25
Bê tông đá 2x4, mác 150 móng hố đổ tại chỗ
24.2
m3
26
SX, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn thân hố
7.0714
100m2
27
Bê tông đá 2x4 M200 thân hố
77.9
m3
28
SX, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn bê tông đan đúc sẵn
0.6136
100m2
29
SX, l/dựng t/dỡ ván khuôn đổ bê tông hố ngăn mùi, hố ga đúc sẵn
1.34
100m2
30
Cung cấp lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, D<=10mm
1.3568
tấn
31
Cung cấp lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, D<=18mm
1.298
tấn
32
Bê tông đá 1x2, mác 250 đúc sẵn
8.26
m3
33
Bê tông đá 1x2, mác 300 hố ngăn mùi đúc sẵn (có phụ gia 1% Sika NN, 5%Sikacrete PP1 hoặc tương đương)
6.7
m3
34
Đệm VXM mác 75 dày 2cm
37.76
m2
35
Đệm cát quanh ống nhựa uPVC
463.02
m3
36
Cung cấp thi công rọ đá trên cạn KT(200x100x50)cm
19
rọ
37
Cung cấp song chăn rác ngăn mùi thủy lực composite KT(700x500x60)mm
67
cái
38
Cung cấp nắp ga composite tải trọng 40T (mặt đường)
59
cái
39
Cung cấp lắp đặt van lật 1 chiều D200
67
cái
40
Lắp đặt đan chìm, hố ngăn mùi, lưới chắn rác, nắp gang >50kg
252
cái
41
Cung cấp, lắp đặt ống uPVC D630x19,3mm
0.335
100m
42
Cung cấp lắp đặt ống nhựa uPVC D500x15,3mm
1.95
100m
43
Cung cấp lắp đặt ống nhựa uPVC D400x11,7mm
4.66
100m
44
Cung cấp, lắp đặt ống uPVC D315x9,2mm
7.68
100m
45
Cung cấp lắp đặt ống nhựa uPVC D200x5,9mm
0.63
100m
46
Cung cấp, lắp đặt co 90d D315
1
cái
47
Cung cấp, lắp đặt lơi 135d D315
6
cái
48
Cung cấp, lắp đặt lơi 135 độ D400
4
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM & QLĐT PHÚC MINH như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.400.339.022 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.285.339.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây