Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:38 05/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hàng rào và san ủi mặt bằng thao trường huấn luyện dân quân xã
Tên gói thầu
Gói thầu thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quyết định 4560/QĐ-UBND
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ea Súp, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
06:30 14/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
141/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/10/2024 16:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Ia Jloi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 05/10/2024
đến
06:30 14/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
06:30 14/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/10/2024 (12/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng An Phú Đắk Lắk Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 90 Đinh Núp, phường Tân Lập, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH TVXD T.V.M Tư vấn lập E-HSMT Số 79 Tổ 5, khối 4, phường Tân Hòa, thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
3 Công ty TNHH MTV Xây dựng Anh Đăng Tư vấn thẩm định E-HSMT Sô 77 Nguyễn Hồng Ưng, phường Tân Lập, thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
4 Công ty TNHH TVXD T.V.M Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 79 Tổ 5, khối 4, phường Tân Hòa, thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
5 Công ty TNHH MTV Xây dựng Anh Đăng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Sô 77 Nguyễn Hồng Ưng, phường Tân Lập, thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu bánh xích
1
2
Ô tô tải tự đổ
1
3
Máy đầm đất cầm tay
1
4
Máy đầm bê tông
1
5
Máy trộn bê tông/ trộn vữa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chi phí xây dựng
2
Phát quang dọn mặt bằng
5
100m2
3
Đào vét hữu cơ bằng máy đào 1,25m3 đổ lên PTVC đổ đi, đất cấp I
1.05
100m3
4
Vận chuyển đào vét hữu cơ bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.05
100m3
5
Vận chuyển đào vét hữu cơ bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
1.05
100m3/km
6
Đào xúc đất đắp nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
3.955
100m3
7
Vận chuyển đất đắp nền đường bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
39.55
10m3
8
Vận chuyển đất đắp nền đường bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển Lvc=4km
39.55
10m3
9
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.5
100m3
10
Đào móng cống bản bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.4924
100m3
11
Đá dăm + cát đệm
3.76
m3
12
Ván khuôn thi công cống
0.6568
100m2
13
Bê tông móng cống đá 1x2, vữa bê tông mác 200#
12.479
m3
14
Bê tông tường + tường cánh + tường đầu cống đá 1x2, vữa bê tông mác 200#
8.53
m3
15
Cốt thép tấm bản ≤Þ10mm
0.0457
tấn
16
Cốt thép tấm bản ≤Þ18mm
0.2374
tấn
17
Ván khuôn tấm bản
0.1156
100m2
18
Bê tông đúc sẵn tấm bản đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.32
m3
19
Lắp đặt tấm bản bằng cần cẩu
7
cấu kiện
20
Bê tông mối nối tấm bản đá 0.5x1, vữa bê tông mác 250#
0.05
m3
21
Bê tông phủ mặt tấm bản đá 1x2, vữa bê tông mác 250#
0.83
m3
22
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2838
100m3
23
Đào đất móng cắm cọc ranh gIới, đất cấp III
1.52
m3
24
Sản xuất lắp đặt cọc ranh giới bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
4
cái
25
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.8
100m3
26
Đào đất móng cắm cọc bảng chỉ dẫn, đất cấp III
0.32
m3
27
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
100m3
28
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.32
m3
29
Lắp đặt cột và biển chỉ dẫn, loại biển chữ nhật 150x100cm
2
cái
30
Đào đất móng trụ cổng, đất cấp III
1.28
m3
31
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.9146
100m3
32
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
0.05
m3
33
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng, trụ rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.3154
m3
34
Xây ốp trụ cổng thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, chiều dày <=11cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 50
0.72
m3
35
Lắp đặt cột và bảng tên, loại biển chữ nhật (80x600)cm
1
cái
36
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
9.6
m2
37
Quét vôi 1 nước trắng, 2 nước màu
9.6
m2
38
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
9.6
m2
39
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
3.7963
m2
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0197
tấn
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0497
tấn
42
Thuế khai thác tài nguyên môi trường
1
khoản
43
Chi phí bảo vệ môi trường
1
khoản

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây