Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:16 07/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường Mỹ I, xã Hỏa Lựu
Tên gói thầu
Gói thầu thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, mở rộng đường Mỹ I, xã Hỏa Lựu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương thuộc Kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2026 - 2030 của xã Hỏa Lựu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hỏa Lựu, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
68
Ngày phê duyệt
07/06/2026 13:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG HĐND & UBND XÃ HỎA LỰU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:15 07/06/2026
đến
09:00 17/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
116.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/06/2026 (14/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư và xây dựng Cường Thịnh HG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán ấp 7, Xã Vị Thủy, TP Cần Thơ
2 Công ty TNHH Dịch vụ và Xây dựng An Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 268, Quốc Lộ 61, ấp 7, Xã Vị Thủy, TP Cần Thơ
3 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ đấu thầu Tân An Tư vấn lập E-HSMT Đường Nguyễn Thị Định, Xã Tân Phước Hưng, TP Cần Thơ
4 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ đấu thầu Tân An Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Nguyễn Thị Định, Xã Tân Phước Hưng, TP Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình
1
2
Máy hàn
2
3
Máy cắt uốn cốt thép
2
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn
2
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi
2
6
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
2
7
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu tối thiểu: 0,80 m3
1
8
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu tối thiểu: 0,50 m3
1
9
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tối thiểu: 9 T
2
10
Máy lu rung tự hành 25T (tải trọng tĩnh 12T)
1
11
Máy lu bánh hơi tự hành – trọng lượng tối thiểu 16T
1
12
Máy ủi - công suất tối thiểu: 110 CV
1
13
Máy rải cấp phối đá dăm 50 - 60m3/h
1
14
Cần cẩu bánh xích hoặc bánh hơi sức nâng tối thiếu: 16T
2
15
Máy đóng cọc đầu búa tối thiểu: 1,8T
2
16
Ô tô vận tải thùng 2,5T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
47.53
100m
3
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc L = 4,7m (Không ngập đất)
21.465
100m
4
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
2.0745
100m2
5
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤20m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
38.4718
100m3
6
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3
1.2761
100m3
7
Đắp đất lề Độ chặt yêu cầu K=0,90
39.7479
100m3
8
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
6.4512
100m3
9
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
32.3386
100m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 (Sửa đổi TT09/2024)
10.6023
100m3
11
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
1066.957
m3
12
Lắp dựng cốt thép mặt đường, ĐK 6mm
25.3751
tấn
13
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông (lót nền, đường BTXM)
106.6957
100m2
14
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
5.987
100m2
15
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
16
HẠNG MỤC: CẦU GIAO THÔNG
17
Bê tông cọc M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
24.9048
m3
18
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cọc
1.6848
100m2
19
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK 6mm
0.6751
tấn
20
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK 18mm
3.5448
tấn
21
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK 20mm
0.1819
tấn
22
Đóng cọc BTCT trên cạn bằng máy đóng cọc 1,8T, KT cọc 30x30cm (ngập đất)
2.688
100m
23
Đóng cọc BTCT trên cạn bằng máy đóng cọc 1,8T, KT cọc 30x30cm (không ngập đất)
0.12
100m
24
Phá dỡ kết cấu cọc bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.648
m3
25
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố cầu
0.2364
100m2
26
Lắp dựng cốt thép mố cầu, ĐK 6mm
0.1061
tấn
27
Lắp dựng cốt thép mố cầu trên cạn ĐK 14mm
0.1443
tấn
28
Lắp dựng cốt thép mố cầu trên cạn ĐK 16mm
0.392
tấn
29
Bê tông mố cầu SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
6.552
m3
30
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép dầm cầu đổ tại chỗ
68.28
m2
31
Ván khuôn mặt cầu
0.718
100m2
32
Cốt thép dầm cầu đổ tại chỗ, ĐK 6mm
0.1892
tấn
33
Cốt thép dầm cầu đổ tại chỗ, ĐK 16mm
0.233
tấn
34
Cốt thép dầm cầu đổ tại chỗ, ĐK 20mm
1.163
tấn
35
Lắp dựng cốt thép mặt cầu, ĐK 10mm
0.8421
tấn
36
Lắp dựng cốt thép mặt cầu, ĐK 12mm
1.1905
tấn
37
Cốt thép gờ cầu, ĐK 16mm
0.2542
tấn
38
Cốt thép gờ cầu đổ tại chỗ, ĐK 6mm
0.0449
tấn
39
Lắp đặt thép V đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
1.5834
tấn
40
Lắp đặt thép Fi 10 đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
0.0479
tấn
41
Bê tông bản mặt cầu, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
18.2019
m3
42
Lan can, gờ chắn, đổ bằng thủ công (vữa bê tổng sản xuất bằng máy trộn), đá 1x2, M300, XM PCB40 (Sửa đổi TT09/2024)
1.4256
m3
43
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn trụ lan can cầu
0.168
100m2
44
Gia công, lắp đặt cốt thép trụ lan can cầu, ĐK 6mm
0.028
tấn
45
Gia công, lắp đặt cốt thép trụ lan can cầu, ĐK 14mm
0.1486
tấn
46
Bê tông trụ lan can, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
0.84
m3
47
Lắp đặt ống sắt tráng kẻm Fi 90, dày 3mm, nặng 6,192kg/m
1.4489
tấn
48
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
22.3819
1m2
49
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.896
m3
50
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
11.376
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây