Thông báo mời thầu

Gói thầu: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:12 03/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng thôn Giang Làng (từ nghĩa trang nhân dân thôn Giang Làng đi hết Ao Sen cuối làng)
Tên gói thầu
Gói thầu: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng thôn Giang Làng (từ nghĩa trang nhân dân thôn Giang Làng đi hết Ao Sen cuối làng)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 12/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
747/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
03/08/2026 18:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ - HẠ TẦNG XÃ VÂN ĐÌNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:11 03/08/2026
đến
15:00 12/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 12/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
212.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/08/2026 (10/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công tỵ TNHH Tư vấn Kiến trúc Xây dựng Hoàng Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 70 Lê Hồng Phong - Hà Cầu, Phường Hà Đông, thành phố Hà Nội.
2 Công ty cổ phần tư vấn, Đầu tư và xây dựng CDCC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 3 nhà ở cao tầng lô E, KĐT Yên Hòa, đường Hạ Yên - - Phường Yên Hòa - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN 68 Tư vấn lập E-HSMT Số 1 ngách 19 ngõ 90 đường Trung Văn - - Phường Đại Mỗ - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHÂN CHÍNH Tư vấn thẩm định E-HSMT số nhà 76, ngõ 140, đường Khuất Duy Tiến - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1 ngách 19 ngõ 90 đường Trung Văn - - Phường Đại Mỗ - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHÂN CHÍNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số nhà 76, ngõ 140, đường Khuất Duy Tiến - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (Tải trọng hàng hóa >= 7 Tấn. Hoạt động bình thường. Sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
2
Máy đào (dung tích gầu tối thiểu 0,4m3). Hoạt động bình thường. Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
3
Máy trộn bê tông. Hoạt động bình thường. Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
4
Máy trộn vữa. Hoạt động bình thường. Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
5
Máy lu có tải trọng >=8,5T. Hoạt động bình thường. Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
6
Máy đầm dùi. Hoạt động bình thường. Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG BTXM
Theo quy định tại Chương V
2
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp I
7.632
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
84.795
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
8.48
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
8.48
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
8.48
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
7
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp IV
2.718
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp IV
0.245
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.272
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
0.272
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
11
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp I
0.967
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.967
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.967
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
14
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
0.967
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
15
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp II
0.319
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
3.546
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.355
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.355
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
19
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.355
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
20
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.925
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
26.322
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Mua đất đồi K95
3993.871
M3
Theo quy định tại Chương V
23
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
4.574
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
Rải nilong chống mất nước
30.49
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ
0.74
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
609.79
m3
Theo quy định tại Chương V
27
KÈ ĐÁ
Theo quy định tại Chương V
28
Bơm nước hố móng động cơ diezel
20
Theo quy định tại Chương V
29
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
46.914
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
521.266
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
42.12
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
42.12
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
33
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
42.12
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
34
Đóng cọc tre bằng máy đào, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
729.39
100m
Theo quy định tại Chương V
35
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
182.35
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100.
1641.13
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày > 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100.
1004.85
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày > 60cm, cao >2 m, vữa XM mác 100.
529.63
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Rải bao tải tẩm nhựa mối nối
5.436
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.572
100m2
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 76mm
1.634
100m
Theo quy định tại Chương V
42
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
10.007
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
1.858
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Ván khuôn xà dầm, giằng
4.292
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
85.84
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Đóng cọc tre gia L=2.5m, D8-10cm, cọc tre bờ vây ( Tính khấu hao 30%)
141.18
100m
Theo quy định tại Chương V
47
Thép buộc D6mm
362
kg
Theo quy định tại Chương V
48
Dây thép buộc 1,5ly (Liên kết tre đứng và tre giằng ngang)
274
kg
Theo quy định tại Chương V
49
Phên nứa chắn đất
1030
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Bạt ngăn nước
1846
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây