Thông báo mời thầu

Gói thầu thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:45 20/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, chỉnh trang tuyến đường từ ngã tư thôn Lê Lương đến ngã ba thôn Bắc Sơn và đoạn khu dân cư sau nhà hàng Dũng Hằng thôn Bắc Sơn, xã Đầm Hà
Tên gói thầu
Gói thầu thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp, chỉnh trang tuyến đường từ ngã tư thôn Lê Lương đến ngã ba thôn Bắc Sơn và đoạn khu dân cư sau nhà hàng Dũng Hằng thôn Bắc Sơn, xã Đầm Hà
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đầm Hà, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
16:46 29/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
468
Ngày phê duyệt
20/08/2026 16:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Cung ứng Dịch vụ xã Đầm Hà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:43 20/08/2026
đến
16:46 29/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:46 29/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/08/2026 (27/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẠ LONG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán SN 20, phố Hải Phong, ngõ 2 - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TIÊN PHONG QN Tư vấn lập E-HSMT 64 Hòa Bình - - Xã Tiên Yên - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 6/4, phố Hải Lộc - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TIÊN PHONG QN Tư vấn đánh giá E-HSDT 64 Hòa Bình - - Xã Tiên Yên - Tỉnh Quảng Ninh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6/4, phố Hải Lộc - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
6 Công ty cổ phần tư vấn xây lắp Hưng Thịnh Quảng Ninh Liên danh tư vấn lập báo cáo BTKT Tổ 2, Khu 3 - - Phường Hồng Gai - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, gầu >= 0,8m3
1
2
Ô tô tự đổ >= 7 tấn
2
3
Máy rải bê tông nhựa
1
4
Lu bánh thép 8-10 Tấn (lu bê tông nhựa)
1
5
Máy toàn đạc
1
6
Máy lu bánh lốp (Lu bê tông nhựa) >=19Tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chi phí nhà tạm để ở và điều hành thi công
1
Khoản
Theo quy định tại Chương V
2
- Chi phí vệ sinh môi trường
1
Khoản
Theo quy định tại Chương V
3
- Chi phí nghiệm thu đóng điện bàn giao đưa vào sử dụng
1
Khoản
Theo quy định tại Chương V
4
- Chi phí ngừng cấp điện trở lại
1
Khoản
Theo quy định tại Chương V
5
- Phí bảo vệ MT đối với đất của dự án tận dụng để đắp
1
Khoản
Theo quy định tại Chương V
6
- Phí bảo vệ MT khi đổ thải đất
1
Khoản
Theo quy định tại Chương V
7
Ván khuôn tường kè
0.9132
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông tường kè M150 đá 2x4
18.2639
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Làm tầng lọc
4.9239
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Ống nhựa PVC D60
15
m
Theo quy định tại Chương V
11
Đào hố trồng cây, đất cấp III
0.4045
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đất màu trồng cây
0.2485
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đệm đá mạt
0.0117
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Lót Nilong
0.2346
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Ván khuôn đổ bê tông lót móng
0.0204
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông lót M150 đá 1x2
2.346
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Bó vỉa hố trồng cây đá xẻ KT0.6x0.15x0.1m
163.2
m
Theo quy định tại Chương V
18
Trồng cây bàng đài loan (H > 3m; D thân = 10 - 12cm)
34
cây
Theo quy định tại Chương V
19
Đảm bảo an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
20
Áo phản quang
2
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Cờ hiệu
2
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Còi
2
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Nhân công
30
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Gia công giá treo biển thép đặc KT10x10
0.0391
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Biển báo tam giác KT0.7x0.7x0.7
6
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Biển báo tròn D=700mm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Đèn tín hiệu không dây
4
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Ván khuôn đế cọc
0.2448
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông đế cọc M150 đá 2x4
1.836
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Ống nhựa PVC D75
122.4
m
Theo quy định tại Chương V
31
Vữa M100 đổ trong ống nhựa
1.326
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Dây nhựa PVC
2
cuộn
Theo quy định tại Chương V
33
Đèn tín hiệu không dây
20
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Đặt ống dự phòng hạ ngầm hệ thống điện
Theo quy định tại Chương V
35
Cắt đường bê tông xi măng
74
md
Theo quy định tại Chương V
36
Phá dỡ kết cấu mặt đường bê tông xi măng
6.55
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Đào đất rãnh cáp ngầm, đất cấp 3
211.345
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Đệm cát rãnh cáp ngầm, K =0,9
95.178
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Gạch đặc KT22x10,5x6 bảo vệ cáp
3951
viên
Theo quy định tại Chương V
40
Băng báo hiệu cáp ngầm
148.8
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Đắp đất rãnh cáp ngầm, K =0,9
70.209
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Đắp đất rãnh cáp ngầm, K =0,95
15.72
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Hoàn trả mặt đường Bê tông M200, đá 1x2
6.55
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển đất thừa, ô tô tự đổ
125.416
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Hố ga kéo cáp
11
Hố
Theo quy định tại Chương V
46
Đào đất hố ga, đất cấp 3
28.3008
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn đáy hố ga
8.382
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông đáy hố ga M200, đá 1x2
2.6334
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Xây gạch hố ga
10.164
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông nắp đan M200, đá 1x2
0.6734
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây