Thông báo mời thầu

Gói thầu Thi công xây lắp

Tìm thấy: 10:37 14/07/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khu đất dịch vụ tại xứ đồng Ngõ Dầu thôn Cao Xá, xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường (Giai đoạn 2)
Gói thầu
Gói thầu Thi công xây lắp
Chủ đầu tư
UBND xã Cao Đại. Địa chỉ: xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Khu đất dịch vụ tại xứ đồng Ngõ Dầu thôn Cao Xá, xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường (Giai đoạn 2)
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách xã quản lý và các nguồn vốn hợp pháp khác do chủ đầu tư huy động
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 24/07/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:27 14/07/2022
đến
11:00 24/07/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
11:00 24/07/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
57.000.000 VND
Bằng chữ
Năm mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/07/2022 (21/11/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Uỷ ban nhân dân xã Cao Đại
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Gói thầu Thi công xây lắp
Tên dự án là: Khu đất dịch vụ tại xứ đồng Ngõ Dầu thôn Cao Xá, xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường (Giai đoạn 2)
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 120 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Ngân sách xã quản lý và các nguồn vốn hợp pháp khác do chủ đầu tư huy động
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Uỷ ban nhân dân xã Cao Đại , địa chỉ: Xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
- Chủ đầu tư: UBND xã Cao Đại. Địa chỉ: xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Đơn vị lập thiết kế lập BC KTKT: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Phước An TVT. + Đơn vị thẩm tra BC KTKT: Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Vĩnh Tường. + Cơ quan thẩm định BC KTKT: Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Vĩnh Tường. + Đơn vị lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Phúc Lộc, địa chỉ: TDP Minh Quyết, phường Khai Quang, Tp Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc. + Đơn vị thẩm tra E-HSMT; thẩm tra KQLCNT: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Nhật Tiến, địa chỉ: Thôn Nhật Tiến 1, xã Liên Châu, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc.

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Uỷ ban nhân dân xã Cao Đại , địa chỉ: Xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
- Chủ đầu tư: UBND xã Cao Đại. Địa chỉ: xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
+ Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp; + Bảo lãnh dự thầu hợp lệ; + Chứng chỉ Năng lực hoạt động xây dựng có phạm vi hoạt động xây dựng: Thi công xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật (Tối thiểu là Hạng III); + Xác nhận nghĩa vụ thuế đến hết ngày 31 tháng 03 năm 2022, không còn nợ đọng thuế của cơ quan theo dõi, quản lý thuế; + Nhà thầu chuẩn bị toàn bộ bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu yêu cầu trong quá trình đánh giá hồ sơ dự thầu; (Scan bản gốc hoặc bản công chứng hoặc chứng thực).
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 90 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 57.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: UBND xã Cao Đại. Địa chỉ: xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ông Nguyễn Mạnh Hùng, địa chỉ: xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc, số điện thoại: 0946556845; Email: [email protected].
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Phúc Lộc, địa chỉ: TDP Minh Quyết, P. Khai Quang, Tp Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc, số điện thoại: 0913056586
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Tư vấn quản lý dự án, các phòng ban có liên quan, UBND xã Cao Đại, xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
120 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trình1+ Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành Hạ tầng kỹ thuật, hoặc chuyên ngành giao thông, hoặc xây dựng dân dụng.+ Đã trực tiếp tham gia là chỉ huy trưởng công trình ít nhất 03 gói thầu tương tự với gói thầu đang xét (Có xác nhận của chủ đầu tư để chứng minh)+ Có chứng chỉ giám sát thi công xây dựng từ hạng III trở lên;31
2Cán bộ kỹ thuật thi công1+ Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành Hạ tầng kỹ thuật, hoặc chuyên ngành giao thông, hoặc xây dựng dân dụng.+ Đã làm cán bộ kỹ thuật thi công ít nhất 03 công trình tương tự (Có xác nhận của chủ đầu tư để chứng minh)21
3Cán bộ giám sát, quản lý chất lương công trình, an toàn lao động, Phụ trách thanh quyết toán1+ Tốt nghiệp đại học trở lên;+ Có chứng chỉ huấn luyện ATLĐ hoặc Có chứng chỉ giám sát thi công công trình hạ tầng kỹ thuật từ hạng III trở lên và vẫn còn hiệu lực;(Có xác nhận của chủ đầu tư để chứng minh)21

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
AHẠNG MỤC: SAN NỀN
1Chi phí thi công xây dựng hoàn thiện Hạng mục: San nềnTheo Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công kèm theo và yêu cầu kỹ thuật tại Chương III của E-HSMT 1Khoản
BHẠNG MỤC: ĐIỆN SINH HOẠT
1Chi phí thi công xây dựng hoàn thiện Hạng mục: Điện sinh hoạtTheo Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công kèm theo và yêu cầu kỹ thuật tại Chương III của E-HSMT1Khoản
CHẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC
1Chi phí thi công xây dựng hoàn thiện Hạng mục: Thoát nướcTheo Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công kèm theo và yêu cầu kỹ thuật tại Chương III của E-HSMT1Khoản
DHẠNG MỤC: VỈA HÈ
1Chi phí thi công xây dựng hoàn thiện Hạng mục: Vỉa hèTheo Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công kèm theo và yêu cầu kỹ thuật tại Chương III của E-HSMT1Khoản
EHẠNG MỤC: KÈ ĐÁ
1Chi phí thi công xây dựng hoàn thiện Hạng mục: Kè đáTheo Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công kèm theo và yêu cầu kỹ thuật tại Chương III của E-HSMT1Khoản
FHẠNG MỤC: ĐƯỜNG GIAO THÔNG
1Chi phí thi công xây dựng hoàn thiện Hạng mục: Đường giao thôngTheo Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công kèm theo và yêu cầu kỹ thuật tại Chương III của E-HSMT1Khoản

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Máy đào 0,8m3Phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)1
2Máy ủi 110CVPhù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)1
3Máy lu rungPhù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)1
4Máy đầm bàn 1kWPhù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)1
5Máy đầm cócPhù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)1
6Máy đầm dùi 1,5kWPhù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)2
7Máy trộn bê tông 250 lítPhù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)2
8Máy trộn vữa 150lPhù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)2
9Ô tô tự đổ 10TPhù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)2
10Ô tô tự đổ 5TPhù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)1
11Máy thuỷ bìnhPhù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)1
12Máy toàn đạcPhù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào 0,8m3
Phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
2
Máy ủi 110CV
Phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
3
Máy lu rung
Phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
4
Máy đầm bàn 1kW
Phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
5
Máy đầm cóc
Phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
6
Máy đầm dùi 1,5kW
Phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
2
7
Máy trộn bê tông 250 lít
Phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
2
8
Máy trộn vữa 150l
Phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
2
9
Ô tô tự đổ 10T
Phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
2
10
Ô tô tự đổ 5T
Phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
11
Máy thuỷ bình
Phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1
12
Máy toàn đạc
Phù hợp với biện pháp thi công của nhà thầu; phù hợp với dự án và yêu cầu kỹ thuật (còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Chi phí thi công xây dựng hoàn thiện Hạng mục: San nền
1 Khoản Theo Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công kèm theo và yêu cầu kỹ thuật tại Chương III của E-HSMT
2 Chi phí thi công xây dựng hoàn thiện Hạng mục: Điện sinh hoạt
1 Khoản Theo Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công kèm theo và yêu cầu kỹ thuật tại Chương III của E-HSMT
3 Chi phí thi công xây dựng hoàn thiện Hạng mục: Thoát nước
1 Khoản Theo Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công kèm theo và yêu cầu kỹ thuật tại Chương III của E-HSMT
4 Chi phí thi công xây dựng hoàn thiện Hạng mục: Vỉa hè
1 Khoản Theo Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công kèm theo và yêu cầu kỹ thuật tại Chương III của E-HSMT
5 Chi phí thi công xây dựng hoàn thiện Hạng mục: Kè đá
1 Khoản Theo Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công kèm theo và yêu cầu kỹ thuật tại Chương III của E-HSMT
6 Chi phí thi công xây dựng hoàn thiện Hạng mục: Đường giao thông
1 Khoản Theo Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công kèm theo và yêu cầu kỹ thuật tại Chương III của E-HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây