Thông báo mời thầu

Gói thầu: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 13:51 06/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà ký túc xá (nhà số 9), nhà ký túc xá (nhà số 10) và nhà lớp học 4 tầng
Tên gói thầu
Gói thầu: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước cấp, Quỹ phát triển HĐSN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 16/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
116/QĐ-KTCNTP
Ngày phê duyệt
05/06/2023 15:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Kinh tê và Công nghệ thực phẩm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:49 06/06/2023
đến
15:00 16/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 16/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
41.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/06/2023 (14/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ TKT Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 20 ngõ 218 Phạm Văn Đồng - Phường Cổ Nhuế 2 - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ REENCO VIỆT NAM Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tầng 2, tòa nhà Housing, đường Trung Kính - Phường Yên Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIÊN THÀNH Tư vấn lập E-HSMT Số 64 ngõ 2, Đường Nguyên Hồng, - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 75, Tổ dân phố 15, đường Trung Văn - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIÊN THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 64 ngõ 2, Đường Nguyên Hồng, - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 75, Tổ dân phố 15, đường Trung Văn - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy cắt uốn thép
1
4
Máy đầm bê tông - đầm dùi
1
5
Máy trộn bê tông
1
6
Máy trộn vữa
1
7
Xe ô tô tải
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo và lắp đặt lại cửa kính bằng thủ công ( NC hệ số 2)
100.8
m2
2
Tháo dỡ bệ xí
24
bộ
3
Tháo dỡ Lavabo có giá gương
24
bộ
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác -vòi tắm
24
bộ
5
Tháo dỡ trần nhựa khung xương tôn
94.9152
m2
6
Phá dỡ hộp kỹ thuật
2.7527
m3
7
Tháo dỡ gạch ốp tường
442.368
m2
8
Phá dỡ nền gạch nhà WC:
239.3544
m2
9
Phá lớp vữa trát tường
784.992
m2
10
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
239.3544
m2
11
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại từ trên cao
33.6438
m3
12
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
50.5086
m3
13
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô
50.5086
m3
14
Thu dọn, vận chuyển thiết bị vệ sinh hỏng đến kho quy định của nhà trường (NC bậc 3,0/7 nhóm 1)
5
công
15
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
8.0504
m3
16
Xây tường hộp kỹ thuật bằng gạch không nung nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40 hoặc tương đương.
2.7527
m3
17
Chống thấm cổ ống phòng vệ sinh, ống thoát nước bằng dung dịch thấm SIKA top seal 107, thanh trương nở (hoặc tương đương)
64
Cổ
18
Lưới thủy tinh gia cường chống thấm
250.6736
m2
19
Quét 2 lớp chống thấm sika top seal 107 (hoặc tương đương)
241.5144
m2
20
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40 (hoặc tương đương)
241.5144
m2
21
Lát nền gạch Ceramic chống trơn KT300x300, vữa XM M75, PCB40 (hoặc tương đương)
241.5144
m2
22
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40 (hoặc tương đương)
326.112
m2
23
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
326.112
m2
24
Ốp tường ceramic KT30x45cm, vữa XM M75, PCB40 (hoặc tương đương)
442.368
m2
25
Ốp tường ceramic KT30x10cm, vữa XM M75, PCB40 (hoặc tương đương)
20.256
m2
26
Thi công trần bằng tấm nhựa KT600x600
94.9152
m2
27
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 50mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 4,6mm
0.22
100m
28
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 32mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 4,4mm
0.33
100m
29
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 4,2mm
0.35
100m
30
Lắp đặt ống nước lạnh nhựa PPR đường kính 20mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 4,1mm
2.32
100m
31
Lắp đặt ống nước nóng nhựa PPR đường kính 20mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 4,1mm
1.2
100m
32
Lắp đặt van phao cơ D32
2
cái
33
Lắp đặt van khóa D50
2
cái
34
Lắp đặt van khóa D20
24
cái
35
Lắp cút PPR D50
1
cái
36
Lắp cút PPR D50/25
2
cái
37
Lắp cút PPR D25
4
cái
38
Lắp cút PPR D20
262
cái
39
Lắp đặt tê PPR D50
3
cái
40
Lắp đặt tê PPR D50X32
2
cái
41
Lắp đặt tê PPR D50X25
2
cái
42
Lắp đặt tê PPR D32X20
4
cái
43
Lắp đặt tê PPR D25X20
6
cái
44
Lắp đặt tê PPR D20
72
cái
45
Lắp côn PPR D50X25
2
cái
46
Lắp côn PPR D32X25
2
cái
47
Lắp côn PPR D25X20
8
cái
48
Lắp đặt ống nhựa PVC D110-C1
1.04
100m
49
Lắp đặt ống nhựa PVC D90-C1
0.48
100m
50
Lắp đặt ống nhựa PVC D76-C1
0.72
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây