Thông báo mời thầu

Gói thầu: Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:35 31/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hóa, sân thể thao các bản: Bản Cây Sặt, bản Nậm Hính 1 và bản Nậm Hính 2, xã Huổi Lếch
Tên gói thầu
Gói thầu: Thi công xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG Phát triển KT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mường Nhé, Tỉnh Điện Biên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 07/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
23/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/05/2024 12:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Huổi Lếch

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:29 31/05/2024
đến
14:30 07/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 07/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
31.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/06/2024 (05/09/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng TDT tỉnh Điện Biên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 120, Tổ dân phố 13, Phường Nam Thanh, Thành phố Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên;
2 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng TDT tỉnh Điện Biên Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 120, Tổ dân phố 13, Phường Nam Thanh, Thành phố Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên;
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và Đầu tư Thương Mại Thành Nam Điện Biên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 296 - tổ dân phố 11 - Phường Him Lam - TP.Điện Biên Phủ - tỉnh Điện Biên;
4 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng TDT tỉnh Điện Biên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 120, Tổ dân phố 13, Phường Nam Thanh, Thành phố Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên;
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và Đầu tư Thương Mại Thành Nam Điện Biên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 296 - tổ dân phố 11 - Phường Him Lam - TP.Điện Biên Phủ - tỉnh Điện Biên;

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
29/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 26/06/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:14 28/06/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
2
Loại thiết bị: Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5,0 kW Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
3
Loại thiết bị: Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
4
Loại thiết bị: Máy khoan bê tông cầm tay Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
5
Loại thiết bị: Máy mài - công suất ≥ 2,7 kW Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
6
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
7
Loại thiết bị: Máy trộn vữa - dung tích ≥ 150,0 lít Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
8
Loại thiết bị: Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,80 m3 Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
9
Loại thiết bị: Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
10
Loại thiết bị: Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
11
Loại thiết bị: Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
12
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 12,0 T Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HM: Nhà văn hóa bản Cây Sặt
2
Phụ trợ nhà văn hóa bản Cây Sặt
3
Nhà vệ sinh
4
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
0.1294
100m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150
0.921
m3
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0419
tấn
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0386
tấn
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0086
tấn
9
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.0424
tấn
10
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0152
100m2
11
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0374
100m2
12
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan
0.0293
100m2
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.8078
m3
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
0.3863
m3
15
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
0.4692
m3
16
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
8
1 cấu kiện
17
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 50
4.14
m3
18
Đắp đất công trình bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0274
100m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150
1.0168
m3
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0278
tấn
21
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0426
100m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
0.2184
m3
23
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50
3.5986
m3
24
Gia công xà gồ thép
0.017
tấn
25
Lắp dựng xà gồ thép
0.017
tấn
26
Lợp mái tôn múi dày 0.4mm
0.0708
100m2
27
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
37.4498
m2
28
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
12.896
m2
29
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75 (gạch men chống trơn 300x300)
8.3864
m2
30
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,16m2, vữa XM mác 75 (Gạch men 300x600)
20.592
m2
31
Lắp dựng ô gạch bông gió
6
viên
32
Cửa đi khung thép hộp
2.34
m2
33
Lắp dựng cửa không có khuôn
2.34
m2 cấu kiện
34
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
37.4498
m2
35
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
12.896
m2
36
Lắp đặt chậu xí xổm
2
bộ
37
Lắp đặt vòi nước D20
2
bộ
38
Thùng đựng nước bằng nhựa 180 lít
2
cái
39
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 300m, đường kính ống 20mm
0.55
100m
40
Lắp đặt cút nhựa HDPE D20
15
cái
41
Lắp đặt tê nhựa HDPE D20x20
2
cái
42
Lắp đặt cút ren trong HDPE D20
2
cái
43
Lắp đặt van 2 chiều D20
1
cái
44
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.15
100m
45
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.25
100m
46
Lắp đặt chếch nhựa PVC D90
12
cái
47
Lắp đặt Y nhựa PVC D90x90
2
cái
48
Lắp đặt cút nhựa PVC D60
15
cái
49
Lắp đặt tê nhựa PVC D60x60
4
cái
50
Lắp đặt thoát sàn D60
6
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây