Thông báo mời thầu

Gói thầu thiết bị

Tìm thấy: 16:57 20/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trường THPT Ea H’Leo, huyện Ea H’Leo; Hạng mục: Nhà lớp học 12 phòng
Tên gói thầu
Gói thầu thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ea H'leo, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
705/QĐ-DA
Ngày phê duyệt
20/12/2024 16:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea H'Leo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:55 20/12/2024
đến
09:00 27/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.300.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một triệu ba trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/12/2024 (25/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG C.D.C Tư vấn lập thiết kế Số 186B đường Chu Văn An - Phường Tân An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG HẢI BAN MÊ Tư vấn thẩm định giá Số 08 Đường số 02, Buôn Ako Dhong - Phường Tân Lợi - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC MINH KHANG Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Khối 5 - Thị trấn Ea Drăng - Huyện Ea H'leo - Tỉnh Đăk Lăk
4 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea H'Leo Tư vấn lập E-HSMT 01 Điện Biên Phủ - Thị trấn Ea Drăng - huyện Ea H'Leo - tỉnh Đắk Lắk
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn 15 - Xã Tân Hoà - Huyện Buôn Đôn - Tỉnh Đăk Lăk
6 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea H'Leo Tư vấn đánh giá E-HSDT 01 Điện Biên Phủ - Thị trấn Ea Drăng - huyện Ea H'Leo - tỉnh Đắk Lắk
7 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn 15 - Xã Tân Hoà - Huyện Buôn Đôn - Tỉnh Đăk Lăk
8 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea H'Leo Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 01 Điện Biên Phủ - Thị trấn Ea Drăng - huyện Ea H'Leo - tỉnh Đắk Lắk

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn ghế giáo viên, gồm: 1 bàn và 1 ghế Đặc điểm bàn: Khung bàn bằng thép hộp vuông tiết diện (30x30x1,2)mm, sơn tĩnh điện. Đế chân bàn có nút nhựa chống chầy xước. Mặt bàn bằng gỗ tự nhiên (nhóm VII) dày 18mm, phủ mặt bằng sơn bóng. Kích thước: (1200x600x750)mm. Đặc điểm ghế: Khung ghế bằng sắt tròn D22x1,2mm, sơn tĩnh điện. Đế chân ghế có nút nhựa chống chầy xước. Điểm tựa ghế cốt cong dày 15mm, phủ sơn PU. Kích thước: (400x400x450/900)mm.
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Ea H'Leo, huyện Ea H'Leo
15 ngày
20 ngày
2
Bàn ghế học sinh, gồm 1 bàn và 2 ghế: Bộ bàn ghế với 2 chỗ ngồi, bàn rời ghế. Kích thước bàn : rộng 1200 x sâu 500 x cao 690, Khung thép hộp 50x25mm dày 1,2mm, thép hộp 25x25mm dày 1,0mm, các xà giằng bằng thép hộp 20x20mm dày 1,0mm sơn tính điện ,Mặt bàn bằng gỗ tự nhiên (nhóm VII) dày 18mm, phủ mặt bằng sơn bóng. Yếm và ngăn bàn bằng gỗ tự nhiên (nhóm VII) dày 10mm, phủ mặt bằng sơn bóng Kích thước ghế : rộng 380 x sâu 460 x cao 720, khung thép hộp 25x25mm dày 1mm sơn tĩnh điện, Mặt ghế, tựa lưng bằng gỗ tự nhiên (nhóm VII) dày 18mm, phủ mặt bằng sơn bóng
72
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Ea H'Leo, huyện Ea H'Leo
15 ngày
20 ngày
3
Bảng trượt ngang liền khối 3 cánh: Kích thước Bảng : Rộng 3600 – Cao 1200mm Hệ bảng trượt ngang 3 cánh (gồm 3 tấm bảng, 2 tấm ở hai bên cố định, tấm giữa có thể trượt sang trái hoặc phải) Hệ ray trượt làm bằng hợp kim nhôm nguyên khối sơn tĩnh điện Mặt bẳng được làm bằng thép phủ sơn chống lóa Khung bảng được làm bằng nhôm chuyên dụng chống rỉ hoặc sơn tĩnh điện chống rỉ
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Ea H'Leo, huyện Ea H'Leo
15 ngày
20 ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea H'Leo như sau:

  • Có quan hệ với 37 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,29 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.853.658.610 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.160.040.600 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,70%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây