Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 13:47 09/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc bổ sung năm 2022 - 2023 (lần 2)
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc generic
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước; nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 30/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2630/QĐ-BVTD
Ngày phê duyệt
09/10/2023 13:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Từ Dũ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:46 09/10/2023
đến
08:00 30/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 30/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
274.703.952 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bảy mươi bốn triệu bảy trăm lẻ ba nghìn chín trăm năm mươi hai đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/10/2023 (27/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acid amin (+ điện giải)
3.201.900
3.201.900
0
8 tháng
2
Alpha chymotrypsin
10.626.000
10.626.000
0
8 tháng
3
Amiodaron hydroclorid
2.160.000
2.160.000
0
8 tháng
4
Amoxicilin + Acid clavulanic
52.200.000
52.200.000
0
8 tháng
5
Anti D Imunoglobulin
930.000.000
930.000.000
0
8 tháng
6
Azithromycin
79.500.000
79.500.000
0
8 tháng
7
Azithromycin
117.180.000
117.180.000
0
8 tháng
8
Bisoprolol fumarat
144.000
144.000
0
8 tháng
9
Bleomycin
147.000.000
147.000.000
0
8 tháng
10
Bleomycin
147.000.000
147.000.000
0
8 tháng
11
Budesonid
16.600.800
16.600.800
0
8 tháng
12
Calci carbonat + Vitamin D3
25.200.000
25.200.000
0
8 tháng
13
Calci carbonat + Vitamin D3
14.000.000
14.000.000
0
8 tháng
14
Calci carbonat + Vitamin D3
14.700.000
14.700.000
0
8 tháng
15
Capecitabin
12.415.360
12.415.360
0
8 tháng
16
Carboplatin
626.551.800
626.551.800
0
8 tháng
17
Carboplatin
110.500.000
110.500.000
0
8 tháng
18
Ceftazidim
1.556.100
1.556.100
0
8 tháng
19
Ceftazidim + Avibactam
582.120.000
582.120.000
0
8 tháng
20
Ceftriaxon
10.550.400
10.550.400
0
8 tháng
21
Ciprofloxacin
1.845.000
1.845.000
0
8 tháng
22
Cisplatin
76.125.000
76.125.000
0
8 tháng
23
Dequalinium clorid
18.200.000
18.200.000
0
8 tháng
24
Diazepam
313.600
313.600
0
8 tháng
25
Diazepam
360.000
360.000
0
8 tháng
26
Dinoproston
2.803.500.000
2.803.500.000
0
8 tháng
27
Dopamin hydroclorid
14.630.000
14.630.000
0
8 tháng
28
Ephedrin hydroclorid
62.370.000
62.370.000
0
8 tháng
29
Epinephrin (Adrenalin)
40.950.000
40.950.000
0
8 tháng
30
Erythropoietin alpha
23.489.900
23.489.900
0
8 tháng
31
Erythropoietin alpha
43.274.000
43.274.000
0
8 tháng
32
Fentanyl
344.250.000
344.250.000
0
8 tháng
33
Fexofenadin hydroclorid
84.000
84.000
0
8 tháng
34
Filgrastim
251.121.150
251.121.150
0
8 tháng
35
Fosfomycin
25.250.000
25.250.000
0
8 tháng
36
Fosfomycin
23.250.000
23.250.000
0
8 tháng
37
Glycerol
5.197.500
5.197.500
0
8 tháng
38
Glycerol
3.901.500
3.901.500
0
8 tháng
39
Human antiD immunoglobulin
930.000.000
930.000.000
0
8 tháng
40
Immune globulin
495.000.000
495.000.000
0
8 tháng
41
Immunoglobulin (IgM + IgG + IgA)
241.500.000
241.500.000
0
8 tháng
42
Kẽm gluconat + Đồng gluconat + Mangan gluconat + Kali iodid + Natri selenid
48.825.000
48.825.000
0
8 tháng
43
Ketamin
13.376.000
13.376.000
0
8 tháng
44
Levobupivacain
510.270.000
510.270.000
0
8 tháng
45
Levofloxacin
55.000.000
55.000.000
0
8 tháng
46
Linezolid
17.300.000
17.300.000
0
8 tháng
47
Morphin (hydroclorid, sulfat)
715.000
715.000
0
8 tháng
48
Nor-epinephrin (Nor-adrenalin)
10.800.000
10.800.000
0
8 tháng
49
Nystatin + Neomycin + Polymycin B
22.680.000
22.680.000
0
8 tháng
50
Oxacilin
42.525.000
42.525.000
0
8 tháng
51
Paclitaxel
598.500.000
598.500.000
0
8 tháng
52
Paclitaxel
711.244.800
711.244.800
0
8 tháng
53
Paracetamol (Acetaminophen)
4.400.000.000
4.400.000.000
0
8 tháng
54
Paracetamol + Tramadol hydroclorid
5.292.000
5.292.000
0
8 tháng
55
Pethidin hydroclorid
136.500.000
136.500.000
0
8 tháng
56
Phenobarbital
2.230.200
2.230.200
0
8 tháng
57
Phenytoin
29.400
29.400
0
8 tháng
58
Progesteron
4.836.000
4.836.000
0
8 tháng
59
Prostaglandin E1
42.000.000
42.000.000
0
8 tháng
60
Protamin sulfat
1.435.000
1.435.000
0
8 tháng
61
Ropivacain hydroclorid
181.440.000
181.440.000
0
8 tháng
62
Sắt (III) hydroxyd polymaltose
102.000.000
102.000.000
0
8 tháng
63
Sắt (III) hydroxyd polymaltose
396.000.000
396.000.000
0
8 tháng
64
Sắt gluconat + Mangan gluconat + đồng gluconat
75.600.000
75.600.000
0
8 tháng
65
Sắt sucrose (hay dextran)
70.000.000
70.000.000
0
8 tháng
66
Sorbitol
135.240.000
135.240.000
0
8 tháng
67
Sufentanil
735.000.000
735.000.000
0
8 tháng
68
Sultamicillin
4.755.560
4.755.560
0
8 tháng
69
Suxamethonium clorid
192.000.000
192.000.000
0
8 tháng
70
Teicoplanin
103.200.000
103.200.000
0
8 tháng
71
Tigecyclin
108.000.000
108.000.000
0
8 tháng
72
Tramadol hydroclorid
11.200.000
11.200.000
0
8 tháng
73
Vắc xin phối hợp phòng 3 bệnh: Sởi - Quai bị - Rubella
202.500.000
202.500.000
0
8 tháng
74
Vắc xin phối hợp phòng 3 bệnh: Sởi - Quai bị - Rubella
202.500.000
202.500.000
0
8 tháng
75
Vi rút cúm, tách ra từ các hạt virion, bất hoạt
567.000.000
567.000.000
0
8 tháng
76
Vitamin A + D2 + E + B1 + B2 + B5 + B6 + PP + C
40.985.100
40.985.100
0
8 tháng
77
Vitamin A + Vitamin D2 + Vitamin E + Vitamin B1+ Vitamin B2 + Vitamin B6 + Vitamin PP + Vitamin C + Vitamin B5
162.500.000
162.500.000
0
8 tháng
78
Vitamin D3
92.300.000
92.300.000
0
8 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 123

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây