Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 16:30 07/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc bổ sung năm 2025 - 2026 (lần 1)
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc generic
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Gói thầu: Gói thầu thuốc Generic
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám chữa bệnh (Bao gồm cả nguồn thu từ quỹ bảo hiểm y tế) và các nguồn thu hợp pháp khác của bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
Ngày phê duyệt
07/04/2026 16:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh Viện An Bình

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 13/04/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
15:00 14/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600146406
Diazepam
77.280.000
77.280
2
PP2600146407
Đồng sulfat
14.850.000
14.850
3
PP2600146408
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
3.294.000
3.294
4
PP2600146409
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
15.000.000
15.000
5
PP2600146410
Ketamin
20.076.000
20.076
6
PP2600146411
Levodopa + Carbidopa
348.600.000
348.600
7
PP2600146412
Lidocain
87.500.000
87.500
8
PP2600146413
Morphin hydroclorid hoặc Morphin sulfat
8.925.000
8.925
9
PP2600146414
N-acetylcystein
435.000.000
435.000
10
PP2600146415
Pethidin hydroclorid
33.000.000
33.000

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600146406
Diazepam
Bệnh viện An Bình (Địa chỉ: 146 An Bình, Phường An Đông, TP. Hồ Chí Minh)
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
2
Diazepam
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 1 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 1 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
40000
Viên
Tên hoạt chất: Diazepam; Nồng độ, hàm lượng: 5mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên; Đơn vị tính: Viên; Nhóm TCKT: NHÓM 1
3
PP2600146407
Đồng sulfat
Bệnh viện An Bình (Địa chỉ: 146 An Bình, Phường An Đông, TP. Hồ Chí Minh)
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
4
Đồng sulfat
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 4 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 4 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
3000
Chai/lọ
Tên hoạt chất: Đồng sulfat; Nồng độ, hàm lượng: 250mg/100ml; 90ml; Đường dùng: Dùng Ngoài; Dạng bào chế: Thuốc dùng ngoài; Đơn vị tính: Chai/lọ; Nhóm TCKT: NHÓM 4
5
PP2600146408
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
Bệnh viện An Bình (Địa chỉ: 146 An Bình, Phường An Đông, TP. Hồ Chí Minh)
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
6
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 1 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 1 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
20
Chai/lọ
Tên hoạt chất: Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin); Nồng độ, hàm lượng: 0,08g/10g; 10g; Đường dùng: Xịt dưới lưỡi; Dạng bào chế: Thuốc hít định liều/ phun mù định liều hoặc Dung dịch/hỗn khí dung; Đơn vị tính: Chai/lọ; Nhóm TCKT: NHÓM 1
7
PP2600146409
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
Bệnh viện An Bình (Địa chỉ: 146 An Bình, Phường An Đông, TP. Hồ Chí Minh)
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
8
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 1 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 1 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
200
Chai/lọ/túi/ống
Tên hoạt chất: Insulin người tác dụng nhanh, ngắn; Nồng độ, hàm lượng: 100UI/ml; 10ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm/thuốc tiêm truyền; Đơn vị tính: Chai/lọ/túi/ống; Nhóm TCKT: NHÓM 1
9
PP2600146410
Ketamin
Bệnh viện An Bình (Địa chỉ: 146 An Bình, Phường An Đông, TP. Hồ Chí Minh)
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
10
Ketamin
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 1 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 1 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
200
Lọ/ống/chai/túi
Tên hoạt chất: Ketamin; Nồng độ, hàm lượng: 500mg/10ml; 10ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm/thuốc tiêm truyền; Đơn vị tính: Lọ/ống/chai/túi; Nhóm TCKT: NHÓM 1
11
PP2600146411
Levodopa + Carbidopa
Bệnh viện An Bình (Địa chỉ: 146 An Bình, Phường An Đông, TP. Hồ Chí Minh)
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
12
Levodopa + Carbidopa
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 4 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 4 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
3486
Viên
Tên hoạt chất: Levodopa + Carbidopa; Nồng độ, hàm lượng: 250mg +25mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên; Đơn vị tính: Viên; Nhóm TCKT: NHÓM 4
13
PP2600146412
Lidocain
Bệnh viện An Bình (Địa chỉ: 146 An Bình, Phường An Đông, TP. Hồ Chí Minh)
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
14
Lidocain
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 1 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 1 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
500
Chai/lọ
Tên hoạt chất: Lidocain; Nồng độ, hàm lượng: 10%; 38g; Đường dùng: Dùng Ngoài; Dạng bào chế: Thuốc xịt ngoài da; Đơn vị tính: Chai/lọ; Nhóm TCKT: NHÓM 1
15
PP2600146413
Morphin hydroclorid hoặc Morphin sulfat
Bệnh viện An Bình (Địa chỉ: 146 An Bình, Phường An Đông, TP. Hồ Chí Minh)
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
16
Morphin hydroclorid hoặc Morphin sulfat
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 4 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 4 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
1000
Lọ/ống/chai/túi
Tên hoạt chất: Morphin hydroclorid hoặc Morphin sulfat; Nồng độ, hàm lượng: 10mg; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm/thuốc tiêm truyền; Đơn vị tính: Lọ/ống/chai/túi; Nhóm TCKT: NHÓM 4
17
PP2600146414
N-acetylcystein
Bệnh viện An Bình (Địa chỉ: 146 An Bình, Phường An Đông, TP. Hồ Chí Minh)
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
18
N-acetylcystein
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 4 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 4 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
15000
Chai/lọ/túi/ống
Tên hoạt chất: N-acetylcystein; Nồng độ, hàm lượng: 300mg; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm; Đơn vị tính: Chai/lọ/túi/ống; Nhóm TCKT: NHÓM 4
19
PP2600146415
Pethidin hydroclorid
Bệnh viện An Bình (Địa chỉ: 146 An Bình, Phường An Đông, TP. Hồ Chí Minh)
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
Chậm nhất 24 giờ kể từ khi yêu cầu giao hàng
20
Pethidin hydroclorid
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 1 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Đáp ứng tiêu chí kĩ thuật nhóm 1 theo thông tư số 40/2025/TT-BYT
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
1000
Lọ/ống/chai/túi
Tên hoạt chất: Pethidin hydroclorid; Nồng độ, hàm lượng: 100mg; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm/thuốc tiêm truyền; Đơn vị tính: Lọ/ống/chai/túi; Nhóm TCKT: NHÓM 1

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây