Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc Generic

Tìm thấy: 18:01 07/05/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc chào giá trực tuyến năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự toán mua sắm: cung cấp thuốc chào giá trực tuyến năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn bảo hiểm y tế, nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
Ngày phê duyệt
07/05/2026 17:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 13/05/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
17:00 14/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
20 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600191113
Alfuzosin hydroclorid
34.932.000
34.932
2
PP2600191114
Cetirizin hydroclorid
2.300.000
2.300
3
PP2600191115
Diosmin + hesperidin
24.000.000
24.000
4
PP2600191116
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd (dưới dạng Nhôm hydroxyd gel) + Simethicon (dưới dạng Simethicon nhũ dịch 30%)
81.250.000
81.250
5
PP2600191117
Ringer Lactat
17.000.000
17.000
6
PP2600191118
Levothyroxine natri
6.612.000
6.612
7
PP2600191119
Vitamin B6 + magnesi lactat
8.000.000
8.000
8
PP2600191120
Insulin người tái tổ hợp (30% insulin hòa tan & 70% insulin isophan)
141.973.500
141.974
9
PP2600191121
Nicorandil
8.946.000
8.946
10
PP2600191122
Vitamin B1 + B6 + B12
96.000.000
96.000
11
PP2600191123
Perindopril + amlodipin
230.615.000
230.615
12
PP2600191124
N-acetylcystein
13.500.000
13.500
13
PP2600191125
Mỗi liều 1,0ml chứa: Hepatitis A virus antigen (HM175 strain) 720 Elisa units; r-DNA Hepatitis B Virus surface antigen (HBsAg) 20mcg
10.219.840
10.220
14
PP2600191126
Mỗi liều 0,5mL chứa 30mcg protein L1 HPV týp 6; 40mcg protein L1 HPV týp 11; 60mcg protein L1 HPV týp 16; 40mcg protein L1 HPV týp 18; 20mcg protein L1 HPV cho mỗi týp 31,33,45,52 và 58
109.074.000
109.074

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600191113
Alfuzosin hydroclorid
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
2
Alfuzosin hydroclorid
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
6000
Viên
Hàm lượng: 10mg; Dạng bào chế: Viên nén giải phóng có kiểm soát; Đường dùng: Uống; Nhóm thuốc: N4
3
PP2600191114
Cetirizin hydroclorid
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
4
Cetirizin hydroclorid
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
5000
Viên
Hàm lượng: 10mg; Dạng bào chế: Viên nén bao phim; Đường dùng: Uống; Nhóm thuốc: N3
5
PP2600191115
Diosmin + hesperidin
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
6
Diosmin + hesperidin
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
15000
Viên
Hàm lượng: 450mg + 50mg; Dạng bào chế: Viên nén bao phim; Đường dùng: Uống; Nhóm thuốc: N2
7
PP2600191116
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd (dưới dạng Nhôm hydroxyd gel) + Simethicon (dưới dạng Simethicon nhũ dịch 30%)
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
8
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd (dưới dạng Nhôm hydroxyd gel) + Simethicon (dưới dạng Simethicon nhũ dịch 30%)
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
25000
Gói
Hàm lượng: (800mg + 400mg + 80mg)/10g; Dạng bào chế: Dung dịch/Hỗn dịch/Nhũ dịch uống; Đường dùng: Uống; Nhóm thuốc: N4
9
PP2600191117
Ringer Lactat
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
10
Ringer Lactat
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
2000
Chai
Hàm lượng: 500ml; Dạng bào chế: Dung dịch tiêm truyền; Đường dùng: Tiêm truyền; Nhóm thuốc: N4
11
PP2600191118
Levothyroxine natri
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
12
Levothyroxine natri
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
6000
Viên
Hàm lượng: 50mcg; Dạng bào chế: Viên nén; Đường dùng: Uống; Nhóm thuốc: N1
13
PP2600191119
Vitamin B6 + magnesi lactat
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
14
Vitamin B6 + magnesi lactat
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
10000
Viên
Hàm lượng: 470mg + 5mg; Dạng bào chế: Viên nén bao phim; Đường dùng: Uống; Nhóm thuốc: N2
15
PP2600191120
Insulin người tái tổ hợp (30% insulin hòa tan & 70% insulin isophan)
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
16
Insulin người tái tổ hợp (30% insulin hòa tan & 70% insulin isophan)
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
1500
Ống
Hàm lượng: 100UI/mlx3ml; Dạng bào chế: Hỗn dịch tiêm; Đường dùng: Tiêm; Nhóm thuốc: N1
17
PP2600191121
Nicorandil
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
18
Nicorandil
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
3000
Viên
Hàm lượng: 10mg; Dạng bào chế: Viên; Đường dùng: Uống; Nhóm thuốc: N4
19
PP2600191122
Vitamin B1 + B6 + B12
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
20
Vitamin B1 + B6 + B12
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
80000
Viên
Hàm lượng: 100mg + 200mg + 200mg; Dạng bào chế: Viên nén bao phim; Đường dùng: Uống; Nhóm thuốc: N2
21
PP2600191123
Perindopril + amlodipin
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
22
Perindopril + amlodipin
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
35000
Viên
Hàm lượng: 7mg + 5mg; Dạng bào chế: Viên nén; Đường dùng: Uống; Nhóm thuốc: N1
23
PP2600191124
N-acetylcystein
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
24
N-acetylcystein
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
3000
Gói
Hàm lượng: 200mg; Dạng bào chế: Thuốc bột uống; Đường dùng: Uống; Nhóm thuốc: N4
25
PP2600191125
Mỗi liều 1,0ml chứa: Hepatitis A virus antigen (HM175 strain) 720 Elisa units; r-DNA Hepatitis B Virus surface antigen (HBsAg) 20mcg
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
26
Mỗi liều 1,0ml chứa: Hepatitis A virus antigen (HM175 strain) 720 Elisa units; r-DNA Hepatitis B Virus surface antigen (HBsAg) 20mcg
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
20
Hộp
Hàm lượng: 720 Elisa units; 20mcg; Dạng bào chế: Hỗn dịch tiêm; Đường dùng: Tiêm bắp; Nhóm thuốc: N1
27
PP2600191126
Mỗi liều 0,5mL chứa 30mcg protein L1 HPV týp 6; 40mcg protein L1 HPV týp 11; 60mcg protein L1 HPV týp 16; 40mcg protein L1 HPV týp 18; 20mcg protein L1 HPV cho mỗi týp 31,33,45,52 và 58
Tại Khoa Dược - Vật tư - Thiết bị y tế, Bênh viện đa khoa Phạm Ngọc Thạch, số 1A đường Đức Thắng, Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
01 ngày sau khi nhận được đơn dự trù
05 ngày kể từ khi nhận được đơn dự trù (trong trường hợp đặc biệt cần thông báo trước cho Bệnh viện về kế hoạch cung cấp hàng hoá)
28
Mỗi liều 0,5mL chứa 30mcg protein L1 HPV týp 6; 40mcg protein L1 HPV týp 11; 60mcg protein L1 HPV týp 16; 40mcg protein L1 HPV týp 18; 20mcg protein L1 HPV cho mỗi týp 31,33,45,52 và 58
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Chưa đề xuất
Trong thời hạn sử dụng (Đảm bảo còn hạn sử dụng: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
40
Bơm tiêm
Hàm lượng: 0.5ml; Dạng bào chế: Hỗn dịch tiêm; Đường dùng: Tiêm bắp; Nhóm thuốc: N1

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây