Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc Generic( 5 thuốc)

    Đang xem      
Tìm thấy: 10:05 22/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc bổ sung duy trì hoạt động chuyên môn năm 2026 cho Bệnh viện đa khoa Hà Đông
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic( 5 thuốc)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp thuốc bổ sung duy trì hoạt động chuyên môn năm 2026 cho Bệnh viện đa khoa Hà Đông
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh,chữa bệnh, nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
22/08/2026 10:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa Hà Đông

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:30 27/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:30 28/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600352660
Tên hoạt chất: Oxytocin; Nhóm thuốc: Nhóm 1; Nồng độ, hàm lượng:5IU/1ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Dung dịch tiêm; Đơn vị tính: Ống
324.450.000
324.450
2
PP2600352661
Tên hoạt chất: Doxorubicin hydroclorid; Nhóm thuốc: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng:50mg/25ml; Đường dùng: Tiêm truyền; Dạng bào chế: Dung dịch đậm đặc để pha dung dịch tiêm truyền; Đơn vị tính: Lọ
33.558.000
33.558
3
PP2600352662
Tên hoạt chất:Filgrastim; Nhóm thuốc: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng:30MU/0,5ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Dung dịch tiêm; Đơn vị tính: Bơm tiêm
33.000.000
33.000
4
PP2600352663
Tên hoạt chất: Hydroxyrurea/Hydroxycarbamid; Nhóm thuốc: Nhóm 2; Nồng độ, hàm lượng:500mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên nang cứng; Đơn vị tính: Viên
48.000.000
48.000
5
PP2600352664
Tên hoạt chất: Acud Zoledronic( dưới dạng acid zoledronic monhydrat); Nhóm thuốc: Nhóm 1; Nồng độ, hàm lượng:5mg/100ml; Đường dùng: Tiêm/Tiêm truyền; Dạng bào chế: Dung dịch tiêm truyền tĩnh mạch; Đơn vị tính: Chai
1.300.000.000
1.300.000

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600352660
Tên hoạt chất: Oxytocin; Nhóm thuốc: Nhóm 1; Nồng độ, hàm lượng:5IU/1ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Dung dịch tiêm; Đơn vị tính: Ống
Bệnh viện đa khoa Hà Đông
Trong vòng 01 ngày kể từ ngày bệnh viện yêu cầu giao hàng
Trong vòng 03 ngày kể từ ngày Bệnh viện yêu cầu giao hàng
2
PP2600352661
Tên hoạt chất: Doxorubicin hydroclorid; Nhóm thuốc: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng:50mg/25ml; Đường dùng: Tiêm truyền; Dạng bào chế: Dung dịch đậm đặc để pha dung dịch tiêm truyền; Đơn vị tính: Lọ
Bệnh viện đa khoa Hà Đông
Trong vòng 01 ngày kể từ ngày bệnh viện yêu cầu giao hàng
Trong vòng 03 ngày kể từ ngày Bệnh viện yêu cầu giao hàng
3
PP2600352662
Tên hoạt chất:Filgrastim; Nhóm thuốc: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng:30MU/0,5ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Dung dịch tiêm; Đơn vị tính: Bơm tiêm
Bệnh viện đa khoa Hà Đông
Trong vòng 01 ngày kể từ ngày bệnh viện yêu cầu giao hàng
Trong vòng 03 ngày kể từ ngày Bệnh viện yêu cầu giao hàng
4
PP2600352663
Tên hoạt chất: Hydroxyrurea/Hydroxycarbamid; Nhóm thuốc: Nhóm 2; Nồng độ, hàm lượng:500mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên nang cứng; Đơn vị tính: Viên
Bệnh viện đa khoa Hà Đông
Trong vòng 01 ngày kể từ ngày bệnh viện yêu cầu giao hàng
Trong vòng 03 ngày kể từ ngày Bệnh viện yêu cầu giao hàng
5
PP2600352664
Tên hoạt chất: Acud Zoledronic( dưới dạng acid zoledronic monhydrat); Nhóm thuốc: Nhóm 1; Nồng độ, hàm lượng:5mg/100ml; Đường dùng: Tiêm/Tiêm truyền; Dạng bào chế: Dung dịch tiêm truyền tĩnh mạch; Đơn vị tính: Chai
Bệnh viện đa khoa Hà Đông
Trong vòng 01 ngày kể từ ngày bệnh viện yêu cầu giao hàng
Trong vòng 03 ngày kể từ ngày Bệnh viện yêu cầu giao hàng
6
Tên hoạt chất: Oxytocin; Nhóm thuốc: Nhóm 1; Nồng độ, hàm lượng:5IU/1ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Dung dịch tiêm; Đơn vị tính: Ống
Không yêu cầu
Phù hợp Nhóm thuốc theo Thông số kỹ thuật
Phù hợp Nhóm thuốc theo Thông số kỹ thuật
Hạn sử dụng còn lại của thuốc tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
50000
Ống
Tên hoạt chất: Oxytocin; Nhóm thuốc: Nhóm 1; Nồng độ, hàm lượng:5IU/1ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Dung dịch tiêm; Đơn vị tính: Ống
7
Tên hoạt chất: Doxorubicin hydroclorid; Nhóm thuốc: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng:50mg/25ml; Đường dùng: Tiêm truyền; Dạng bào chế: Dung dịch đậm đặc để pha dung dịch tiêm truyền; Đơn vị tính: Lọ
Không yêu cầu
Phù hợp Nhóm thuốc theo Thông số kỹ thuật
Phù hợp Nhóm thuốc theo Thông số kỹ thuật
Hạn sử dụng còn lại của thuốc tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
200
Lọ
Tên hoạt chất: Doxorubicin hydroclorid; Nhóm thuốc: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng:50mg/25ml; Đường dùng: Tiêm truyền; Dạng bào chế: Dung dịch đậm đặc để pha dung dịch tiêm truyền; Đơn vị tính: Lọ
8
Tên hoạt chất:Filgrastim; Nhóm thuốc: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng:30MU/0,5ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Dung dịch tiêm; Đơn vị tính: Bơm tiêm
Không yêu cầu
Phù hợp Nhóm thuốc theo Thông số kỹ thuật
Phù hợp Nhóm thuốc theo Thông số kỹ thuật
Hạn sử dụng còn lại của thuốc tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
100
Bơm tiêm
Tên hoạt chất:Filgrastim; Nhóm thuốc: Nhóm 4; Nồng độ, hàm lượng:30MU/0,5ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Dung dịch tiêm; Đơn vị tính: Bơm tiêm
9
Tên hoạt chất: Hydroxyrurea/Hydroxycarbamid; Nhóm thuốc: Nhóm 2; Nồng độ, hàm lượng:500mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên nang cứng; Đơn vị tính: Viên
Không yêu cầu
Phù hợp Nhóm thuốc theo Thông số kỹ thuật
Phù hợp Nhóm thuốc theo Thông số kỹ thuật
Hạn sử dụng còn lại của thuốc tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
10000
Viên
Tên hoạt chất: Hydroxyrurea/Hydroxycarbamid; Nhóm thuốc: Nhóm 2; Nồng độ, hàm lượng:500mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên nang cứng; Đơn vị tính: Viên
10
Tên hoạt chất: Acid Zoledronic( dưới dạng acid zoledronic monhydrat); Nhóm thuốc: Nhóm 1; Nồng độ, hàm lượng:5mg/100ml; Đường dùng: Tiêm/Tiêm truyền; Dạng bào chế: Dung dịch tiêm truyền tĩnh mạch; Đơn vị tính: Chai
Không yêu cầu
Phù hợp Nhóm thuốc theo Thông số kỹ thuật
Phù hợp Nhóm thuốc theo Thông số kỹ thuật
Hạn sử dụng còn lại của thuốc tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
200
Chai
Tên hoạt chất: Acid Zoledronic( dưới dạng acid zoledronic monhydrat); Nhóm thuốc: Nhóm 1; Nồng độ, hàm lượng:5mg/100ml; Đường dùng: Tiêm/Tiêm truyền; Dạng bào chế: Dung dịch tiêm truyền tĩnh mạch; Đơn vị tính: Chai

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc Generic( 5 thuốc)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc Generic( 5 thuốc)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây