Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc Generic (gồm 13 lô)

Tìm thấy: 21:52 24/06/2025
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc không có nhà thầu tham dự thầu tập trung cấp địa phương năm 2025 - 2026 của Bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic (gồm 13 lô)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc không có nhà thầu tham dự thầu tập trung cấp địa phương năm 2025 - 2026 của Bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thuỷ Nguyên, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Ngày phê duyệt
24/06/2025 21:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 30/06/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
14:00 01/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2500306111
Aciclovir
12.298.000
12.298
2
PP2500306112
Alfuzosin hydrochlorid
41.000.000
41.000
3
PP2500306113
Atracurium besylat
7.980.000
7.980
4
PP2500306114
Diazepam
718.000
718
5
PP2500306115
Lactobacillus acidophilus
94.500.000
94.500
6
PP2500306116
Methyl prednisolon
84.000.000
84.000
7
PP2500306117
Neostigmin metylsulfat
7.987.500
7.988
8
PP2500306118
Nước cất pha tiêm
130.000.000
130.000
9
PP2500306119
Pantoprazol
19.314.000
19.314
10
PP2500306120
Pethidin hydrocloride
8.769.600
8.770
11
PP2500306121
Progesteron
37.800.000
37.800
12
PP2500306122
Sorbitol
10.500.000
10.500
13
PP2500306123
Propofol
44.730.000
44.730

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2500306111
Aciclovir
Bệnh viện Đa khoa thành phố Thủy Nguyên
1 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
2
PP2500306112
Alfuzosin hydrochlorid
Bệnh viện Đa khoa thành phố Thủy Nguyên
1 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3
PP2500306113
Atracurium besylat
Bệnh viện Đa khoa thành phố Thủy Nguyên
1 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
4
PP2500306114
Diazepam
Bệnh viện Đa khoa thành phố Thủy Nguyên
1 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
5
PP2500306115
Lactobacillus acidophilus
Bệnh viện Đa khoa thành phố Thủy Nguyên
1 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
6
PP2500306116
Methyl prednisolon
Bệnh viện Đa khoa thành phố Thủy Nguyên
1 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
7
PP2500306117
Neostigmin metylsulfat
Bệnh viện Đa khoa thành phố Thủy Nguyên
1 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
8
PP2500306118
Nước cất pha tiêm
Bệnh viện Đa khoa thành phố Thủy Nguyên
1 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
9
PP2500306119
Pantoprazol
Bệnh viện Đa khoa thành phố Thủy Nguyên
1 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
10
PP2500306120
Pethidin hydrocloride
Bệnh viện Đa khoa thành phố Thủy Nguyên
1 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
11
PP2500306121
Progesteron
Bệnh viện Đa khoa thành phố Thủy Nguyên
1 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
12
PP2500306122
Sorbitol
Bệnh viện Đa khoa thành phố Thủy Nguyên
1 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
13
PP2500306123
Propofol
Bệnh viện Đa khoa thành phố Thủy Nguyên
1 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
3 ngày sau khi nhận được đơn đặt hàng
14
Aciclovir
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
500
Túi/Bình/Chai/Lọ/Ống/Gói/Tuýp
Hoạt chất: Aciclovir. Nồng độ, hàm lượng: 50mg. Dạng bào chế: Thuốc dùng ngoài. Nhóm kỹ thuật: Nhóm 1
15
Alfuzosin hydrochlorid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
10000
Viên
Hoạt chất: Alfuzosin hydrochlorid. Nồng độ, hàm lượng: 10mg. Dạng bào chế: Viên giải phóng có kiểm soát. Nhóm kỹ thuật: Nhóm 3
16
Atracurium besylat
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
200
Túi/Bình/Chai/Lọ/Ống
Hoạt chất: Atracurium besylat. Nồng độ, hàm lượng: 25mg. Dạng bào chế: Thuốc tiêm. Nhóm kỹ thuật: Nhóm 4
17
Diazepam
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
40
Ống
Hoạt chất: Diazepam. Nồng độ, hàm lượng: 10mg. Dạng bào chế: Thuốc tiêm. Nhóm kỹ thuật: Nhóm 1
18
Lactobacillus acidophilus
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
50000
Gói
Hoạt chất: Lactobacillus acidophilus . Nồng độ, hàm lượng: 10mg. Dạng bào chế: Bột/cốm/hạt pha uống. Nhóm kỹ thuật: Nhóm 4
19
Methyl prednisolon
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
6000
Lọ
Hoạt chất: Methyl prednisolon. Nồng độ, hàm lượng: 40mg. Dạng bào chế: Thuốc tiêm đông khô. Nhóm kỹ thuật: Nhóm 4
20
Neostigmin metylsulfat
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
500
Ống
Hoạt chất: Neostigmin metylsulfat. Nồng độ, hàm lượng: 0,5mg. Dạng bào chế: Thuốc tiêm. Nhóm kỹ thuật: Nhóm 1
21
Nước cất pha tiêm
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
260000
Ống
Hoạt chất: Nước cất pha tiêm. Nồng độ, hàm lượng: 5ml. Dạng bào chế: Thuốc tiêm. Nhóm kỹ thuật: Nhóm 4
22
Pantoprazol
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
3330
Lọ
Hoạt chất: Pantoprazol. Nồng độ, hàm lượng: 40mg. Dạng bào chế: Thuốc tiêm đông khô. Nhóm kỹ thuật: Nhóm 4
23
Pethidin hydrocloride
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
450
Ống
Hoạt chất: Pethidin hydrocloride. Nồng độ, hàm lượng: 100mg. Dạng bào chế: Thuốc tiêm. Nhóm kỹ thuật: Nhóm 1
24
Progesteron
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
3000
Viên
Hoạt chất: Progesteron. Nồng độ, hàm lượng: 200mg. Dạng bào chế: Viên đặt âm đạo. Nhóm kỹ thuật: Nhóm 2
25
Sorbitol
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
10000
gói
Hoạt chất: Sorbitol. Nồng độ, hàm lượng: 5g. Dạng bào chế: Bột/cốm/hạt pha uống. Nhóm kỹ thuật: Nhóm 4
26
Propofol
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
1800
Túi/Bình/Chai/Lọ/Ống
Hoạt chất: Propofol. Nồng độ, hàm lượng: 200mg. Dạng bào chế: Thuốc tiêm. Nhóm kỹ thuật: Nhóm 5

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc Generic (gồm 13 lô)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc Generic (gồm 13 lô)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây