Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng

Tìm thấy: 09:49 20/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Thi công xây dựng công trình: Bê tông hóa đường GTNT thôn Cao Trạch đoạn từ nhà văn hóa đi nhà thờ họ Nguyễn, đến nhà ông Trần Duyên
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp kinh tế và chi sự nghiệp môi trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuyên Hoá, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
292/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/05/2024 09:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phong Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:46 20/05/2024
đến
09:00 25/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/05/2024 (24/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hiếu Hùng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tiểu khu 2- thị trấn Đồng Lê- huyện Tuyên Hóa- tỉnh Quảng Bình
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Tuyên Hóa Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Đồng Lê- huyện Tuyên Hóa- tỉnh Quảng Bình
3 Công ty TNHH tư vấn xây dưng ̣ Minh Duy Tư vấn lập E-HSMT Tiểu khu 3- thị trấn Đồng Lê- huyện Tuyên Hóa- tỉnh Quảng Bình
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Quang Trương Tư vấn thẩm định E-HSMT Tiểu khu 1- thị trấn Đồng Lê- huyện Tuyên Hóa- tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH tư vấn xây dưng ̣ Minh Duy Tư vấn đánh giá E-HSDT Tiểu khu 3- thị trấn Đồng Lê- huyện Tuyên Hóa- tỉnh Quảng Bình
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Quang Trương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tiểu khu 1- thị trấn Đồng Lê- huyện Tuyên Hóa- tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gàu >=0,4m3. Còn sử dụng tốt, bảo đảm an toàn; có khả năng huy động kịp thời đáp ứng yêu cầu của gói thầu. (Có Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng đi thuê và Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê kèm theo)
1
2
Ô tô tự đổ - trọng tải: từ 5T đến 10 T. Phải có Giấy chứng nhận đăng ký xe và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời hạn được phép sử dụng. (tất cả các tài liệu trên là bản chụp có chứng thực) , và phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Nếu xe ô tô đi thuê phải có hợp đồng thuê xe máy và kèm các giấy tờ pháp lý liên quan
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào bụi tro DK >30
3
Bụi
2
Đào bụi tre ĐK>80
2
Bụi
3
Vận chuyển phế thải 3Km (khoán gọn)
2
Ca
4
Phá đá xây rãnh cổng + hàng rào
5
m3
5
Phá mặt đường bê tông
4.91
m3
6
Phá tấm đan vào cổng nhà dân
1.92
m3
7
V/c bê tông đào đi đổ cự ly 1km Ôtô 7tấn
11.83
m3
8
V/c tiếp bê tông đào đi đổ cự ly <3km Ôtô 7tấn
11.83
m3
9
Vét hữu cơ + đánh cấp MTC, đất C2:
117.78
m3
10
Đào nền đường đất C2 MTC
56.86
m3
11
Đào rãnh dọc đất C2 NC tính 20%
1.55
m3
12
Đào rãnh dọc đất C2 MTC 80%
6.21
m3
13
V/c đất đào đi đổ cự ly 1km Ôtô 7tấn, đất C2(đất hỗn tạp)
182.39
m3
14
V/c tiếp đất đào đi đổ cự ly 2km Ôtô 7tấn, đất C2
182.39
m3
15
Đào khuôn đường đất C3 MTC 90%
72.59
m3
16
V/c đất đào đi đổ cự ly 1km Ôtô 7tấn, đất C3 (đất hỗn tạp)
29.04
m3
17
V/c tiếp đất đào đi đổ cự ly 2km Ôtô 7tấn, đất C3
29.04
m3
18
Đào nền đường đất C4 MTC
70.84
m3
19
Đào khuôn đường đất C4 MTC
26.38
m3
20
Đào rãnh dọc đất C4 NC tính 20%
2.61
m3
21
Đào rãnh dọc đất C4 MTC 80%
10.44
m3
22
V/c đất đào đi đổ cự ly 1km Ôtô 7tấn, đất C4 (đất hỗn tạp)
110.26
m3
23
V/c tiếp đất đào đi đổ cự ly 2km Ôtô 7tấn, đất C4
110.26
m3
24
Đắp nền K95 đất tận dụng (60% đào đất C3)
43.56
m3
25
Đắp đất cấp phối đồi nền K95
27.89
m3
26
Lu tăng cường độ chặt K98 dày 30 cm
164.48
m3
27
Đắp cấp phối đồi nền, độ chặt K98 dày 30 cm
17.94
m3
28
Trồng cỏ mái ta luy nền đường
33.84
m2
29
Làm cọc tiêu BTCT 0,15x0,15x1,025m
6
cọc
30
Thi công rãnh dọc BTCT
31
Đào đất phần móng bằng NC, đất C3 (30%KLđào)
13.12
m3
32
Đào đất phần móng bằng máy đào , đất C3 (70%KLđào)
30.61
m3
33
V/c đất đào đi đổ cự ly 1km Ôtô 7tấn, đất C3(đất hỗn tạp)
43.73
m3
34
V/c tiếp đất đào đi đổ cự ly 2km Ôtô 7tấn, đất C3
43.73
m3
35
Đắp đất cấp phối đồi độ chặt K95 (Đầm cóc)
14.5
m3
36
Móng đệm cát sạn bồ dày 5cm
1.89
m3
37
Rải một lớp bạt cách ly móng
36.14
m2
38
Bê tông rãnh M200, đá dăm 1x2 (s2-4)
8.88
m3
39
Cốt thép rãnh Fi<10
600.13
kg
40
Cốt thép rãnh Fi>10
508.04
kg
41
Ván khuôn rãnh
92.07
m2
42
Thi công tấm đan đậy rãnh
43
Bê tông tấm đan M200, đá dăm 1x2, (S2-4)
1
m3
44
Cốt thép tấm đan
115.16
kg
45
Ván khuôn tấm đan
4.7
m2
46
Lắp đặt tấm đan vữa XM M100 TL >200kg
9
Tấm
47
Thi công phần cống lắp ghép
48
Phá đá xây hàng rào
4.24
m3
49
V/c bê tông đào đi đổ cự ly 1km Ôtô 7tấn
4.24
m3
50
V/c tiếp bê tông đào đi đổ cự ly <3km Ôtô 7tấn
4.24
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 95

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây