Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:18 12/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường Lê Hồng Phong - Thị trấn Ea T'ling, huyện Cư Jút
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa đường Lê Hồng Phong - Thị trấn Ea T'ling, huyện Cư Jút
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp ngân sách tỉnh hỗ trợ và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cư Jút, Tỉnh Đắk Nông
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 21/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500268410_2506121104
Ngày phê duyệt
12/06/2025 11:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Cư Jút
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:14 12/06/2025
đến
09:30 21/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 21/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
219.640.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười chín triệu sáu trăm bốn mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/06/2025 (19/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Long Nguyên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 21, đường 1A, thôn 2, xã Hòa Thuận, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk - Phường Tự An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI CHÂU Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 230/2, tổ 5, khối 9 - Phường Tân Thành - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT số 66 Phan Huy Chú - Phường Khánh Xuân - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT 54/2 Đặng Văn Ngữ, Phường Ea Tam, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk, Việt Nam - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT số 66 Phan Huy Chú - Phường Khánh Xuân - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
6 Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 54/2 Đặng Văn Ngữ, Phường Ea Tam, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk, Việt Nam - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu ≥ 6 T
1
2
Máy lu rung 25 tấn
1
3
Máy lu bánh hơi tự hành 16 tấn -:- 25 tấn
1
4
Máy rải cấp phối đá dăm hoặc rải bê tông nhựa, năng suất 50m3/h-60m3/h
1
5
Máy cưa gỗ cầm tay 1,3 kW
1
6
Máy dầm dùi 1,5 kW
4
7
Máy đào ≥ 0,80 m3
1
8
Máy đầm bàn 1 kW
4
9
Máy đầm đất cầm tay 70 kg
4
10
Máy hàn 23 kW
4
11
Máy khoan bê tông cầm tay 1,5 kW
3
12
Máy khoan đứng 4,5 kW
1
13
Máy lu ≥ 10T
1
14
Máy trộn bê tông 250 lít
3
15
Máy ủi
1
16
Ô tô tự đổ ≥ 7 T
2
17
Thiết bị sơn kẻ vạch
1
18
Ô tô tưới nước ≥ 5 m3
1
19
Ô tô thùng ≥ 2.5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG, CT TRÊN TUYẾN
2
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
177
cây
3
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 30cm
177
gốc cây
4
Cắt mặt đường bê tông
7.8
100m
5
Phá dỡ tường rào xây gạch
315.72
m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông
311.76
m3
7
Xúc đá lên phương tiện vận chuyển
6.2748
100m3
8
V/c khối xây, L=1000m
6.2748
100m3
9
V/c tiếp khối xây, L=4,0Km (Đổ đi)
6.2748
100m3/1km
10
Đào vét hữu cơ phạm vi tuyến, đất cấp 2, đổ lên PTVC
23.4975
100m3
11
V/c đất vét hữu cơ phạm vi tuyến, đất C2, L=1000m (Đổ đi)
23.4975
100m3
12
V/c tiếp đất đào hữu cơ, đất C2, L=4,0Km (Đổ đi)
23.4975
100m3
13
Đào đất nền đường, đất C3, L<50m (Tận dụng)
10.1035
100m3
14
Đào đất nền đường, đất C3, L<100m (Tận dụng)
12.6293
100m3
15
Đào đất nền đường, đất C3, đổ lên PTVC
2.5259
100m3
16
V/c đất đào nền đường, đất C3, L=1000m (Đổ đi)
2.5259
100m3
17
V/c tiếp đất đào nền đường, đất C3, L=4,0Km (Đổ đi)
2.5259
100m3
18
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
76.9598
100m3
19
Khai thác đất C3 để đắp nền đường, đổ lên PTVC
64.2318
100m3
20
V/c đất khai thác để đắp nền đường, đất C3, L=1000m
64.2318
100m3
21
V/c tiếp đất đắp nền đường, đất C3, L=4,0Km
64.2318
100m3
22
Lu xử lý nền đường đào đạt K=0,95
83.5864
100m2
23
Di dời trụ điện
11
trụ
24
Bê tông đế cột đá 1x2 M200
2.56
m3
25
Ván khuôn cột
0.128
100m2
26
Đắp móng cống bằng CPĐD loại 2 (Dmax=37,5mm)
0.005
100m3
27
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp cột
5
cái
28
Đào đất bệ cọc đất cấp 3 bằng máy
0.2023
100m3
29
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1767
100m3
30
MÓNG, MẶT ĐƯỜNG
31
Mặt đường BTXM đá 1*2 M300, dày 22cm
1282.069
m3
32
Móng đường lớp dưới bằng CPĐD loại 2 (Dmax=37,5mm), dày 5cm và 18cm
12.5573
100m3
33
Rải giấy dầu lớp cách ly
58.2759
100m2
34
Ván khuôn thép thi công mặt đường BTXM đổ tại chỗ
4.4319
100m2
35
BT lốc vỉa đổ tại chỗ đá 1*2, M250
289.4542
m3
36
Móng đường lớp dưới bằng CPĐD loại 2 (Dmax=37,5mm)
2.4461
100m3
37
Lắp dựng ván khuôn bó vỉa bê tông
10.8036
100m2
38
VẠCH SƠN + BIỂN BÁO
39
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
96
m2
40
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm (trắng)
65.925
m2
41
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm (vàng)
43.95
m2
42
Đào đất bệ cọc đất cấp 3 bằng nhân công
0.64
m3
43
Bê tông đế cột đá 1x2 M200
0.64
m3
44
Sản xuất, lắp đặt cốt thép neo trụ, ĐK =< 18 mm
0.0043
tấn
45
Biển báo tam giác đường kính 70 cm
8
cái
46
Trụ đỡ biển báo ĐK:76mm
8
cái
47
BU LÔNG M10x120
16
cái
48
Lắp đặt cột và biển báo
8
cái
49
THOÁT NƯỚC DỌC
50
Đào đất phạm vi hố móng cống, đất C3 (thủ công)
648.72
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 91

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây