Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng

Tìm thấy: 15:30 05/11/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông nông thôn nội buôn Ea Mar, xã Buôn Đôn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Đầu tư chương trình mục tiêu quốc gia đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi (1719).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Buôn Đôn, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
16:00 14/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
70/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
05/11/2025 15:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
phòng kinh tế xã buôn đôn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:29 05/11/2025
đến
16:00 14/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 14/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/11/2025 (14/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 102 Phùng Hưng, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng ROADVN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 08 Cù Chính Lan, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH MTV TKBM Tư vấn lập E-HSMT Thôn 22, xã Hòa Phú, tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty TNHH MTV TKBM Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 22, xã Hòa Phú, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục bánh hơi sức nâng >6 tấn [Kèm giấy tờ chứng minh sở hữu, kiểm định còn hiệu lực]
1
2
Máy đào một gầu, dung tích gầu: >= 0,8 m3 [Kèm giấy tờ chứng minh sở hữu, kiểm định còn hiệu lực]
1
3
Máy lu, trọng lượng: 10 tấn [Kèm giấy tờ chứng minh sở hữu, kiểm định còn hiệu lực]
1
4
Máy lu rung 25 tấn, trọng lượng tĩnh: 12 tấn [Kèm giấy tờ chứng minh sở hữu, kiểm định còn hiệu lực]
1
5
Máy rải cấp phối đá dăm, công suất: 50-60m3/h [Kèm giấy tờ chứng minh sở hữu, kiểm định còn hiệu lực]
1
6
Máy trộn bê tông, dung tích: 250 lít [Kèm giấy tờ chứng minh sở hữu]
2
7
Máy ủi, công suất: 110 CV [Kèm giấy tờ chứng minh sở hữu, kiểm định còn hiệu lực]
1
8
Ô tô tự đổ, trọng tải: 7 tấn [Kèm giấy tờ chứng minh sở hữu, kiểm định còn hiệu lực]
2
9
Ô tô tưới nước - dung tích: 5,0 m3 [Kèm giấy tờ chứng minh sở hữu, kiểm định còn hiệu lực]
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Chặt cây ở sườn dốc bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 20cm
13
cây
3
Chặt cây ở sườn dốc bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
3
cây
4
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 20cm
13
gốc cây
5
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 30cm
3
gốc cây
6
Đào bóc hữu cơ, đánh cấp nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I (vận chuyển đổ đi L=6km)
6.264
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
6.264
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
6.264
100m3/1km
9
Đào đất rãnh dọc bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II (vận chuyển đổ đi Lvc=6km)
0.326
100m3
10
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II (vận chuyển đổ đi Lvc=6km)
1.169
100m3
11
Vận chuyển đất đào rãnh+ nền đườngbằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.495
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
1.495
100m3/1km
13
Đào đất rãnh dọc bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III (tận dụng đắp nền đường+ lề đường)
1.304
100m3
14
Đào san đất trong phạm vi <= 50m bằng máy ủi 110CV, đất cấp III (tận dụng đắp nền đường)
4.676
100m3
15
Đất cấp 3 mua tại mỏ Tài phát Lvc=26km
1057.76
m3
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 1km (ĐL3)
105.776
10m3/1km
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển tiếp 9km (9km ĐL3)
105.776
10m3/1km
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 16km (15Km L3+1km L6)
105.776
10m3/1km
19
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
10.581
100m3
20
Lu tăng cường nền đường đào bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
35.595
100m3
21
Móng, mặt đường, lề đường và HTATG
22
Đắp đất lề đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.072
100m3
23
Móng cấp phối đá dăm Dmax37,5mm dày 10cm, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
5.571
100m3
24
Rải giấy dầu lớp cách ly
48.049
100m2
25
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
4.311
100m2
26
Bê tông mặt đường đá 1x2#250 dày 16cm vận chuyển từ trạm bê tông thương phẩm
672.69
m3
27
Vận chuyển bê tông thương phẩm theo báo giá 8.000đ/1km/1m3 (Lvc=43-10=33km)
22198.77
T bộ
28
Biển báo hình tròn
2
cái
29
Trụ đỡ biển báo
2
cái
30
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25 cm (Vữa xi măng PCB40)
2
cái
31
Hệ thống thoát nước & trung chuyển vật liệu
32
Đào móng cống bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.25
100m3
33
Làm lớp lót móng đá 4x6+ cát đệm dày 10cm
1.86
m3
34
Ván khuôn thi công cống bản
0.452
100m2
35
Bê tông đá 2x4#150 móng, chân khay cống
5.92
m3
36
Bê tông đá 2x4#150 thân, tường cánh, hố thu
4.5
m3
37
Ván khuôn thi công tấm bản
0.032
100m2
38
Cốt thép cống bản D<10mm
0.02
tấn
39
Cốt thép cống bản D>10mm
0.06
tấn
40
Bê tông đá 1x2#250 tấm bản
0.93
m3
41
Bê tông đá 0,5x1#250 mối nối tấm bản
0.03
m3
42
Bê tông đá 1x2#250 lớp phủ cống
0.41
m3
43
Lắp đặt các tấm bản
5
cấu kiện
44
Đắp đất mang cống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.117
100m3
45
Đào chân khay, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.182
100m3
46
Làm lớp móng đá 4x6+ cát đệm
0.24
m3
47
Ván khuôn thi công
0.111
100m2
48
Bê tông đá 2x4#150 chân khay
11.14
m3
49
Lớp lót mái ta luy VXM#50 dày 3cm
28.97
m2
50
Bê tông mái ta luy đá 1x2#200 dày 8cm
2.32
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây