Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng (Bao gồm chi phí dự phòng)

Tìm thấy: 09:08 08/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng Trường Mầm non Bắc Sơn, xã Thanh Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng (Bao gồm chi phí dự phòng)
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuyên Hoá, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 17/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
134
Ngày phê duyệt
04/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thanh Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:05 08/09/2024
đến
09:30 17/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 17/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/09/2024 (15/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TV&XD Thái Sơn QB Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Lê Hoá huyện Tuyên Hoá tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH XDTH 826 Tư vấn lập E-HSMT Thôn Đồng Lê - Xã Lê Hóa - Huyện Tuyên Hoá - Tỉnh Quảng Bình
3 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Tuyên Hoá Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Đồng Lê huyện Tuyên Hoá tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH XDTH 826 Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Đồng Lê - Xã Lê Hóa - Huyện Tuyên Hoá - Tỉnh Quảng Bình
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Tuyên Hoá Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Đồng Lê huyện Tuyên Hoá tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH XDTH 826 Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thôn Đồng Lê - Xã Lê Hóa - Huyện Tuyên Hoá - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4m3. Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Scan đầy đủ hồ sơ chứng minh kèm theo. Yêu cầu chuẩn bị sẵn khi bên mời thầu yêu cầu kiểm tra.)
1
2
Ô tô tự đổ trọng tải >=7T, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê. - Có giấy giấy chứng nhận chất lượng ATKT và BVMT còn hiệu lực.(Scan đầy đủ hồ sơ chứng minh kèm theo. Yêu cầu chuẩn bị sẵn khi bên mời thầu yêu cầu kiểm tra.)
2
3
Máy trộn bê tông 250L, phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
4
Máy đầm dùi 1,5kW, phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
5
Máy cắt uốn thép 5kW, phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
6
Máy đầm bàn 1kW, phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng cột, trụ bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2.43
1m3
2
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.95
1m3
3
Lót cát móng tưới nước đầm kỹ
0.325
m3
4
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB40
0.324
m3
5
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
0.6128
m3
6
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
3.36
m2
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
22.57
kg
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
18.47
kg
9
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
2.02
m3
10
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
1.46
m3
11
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng nhà
4.04
m2
12
Bê tông dầm, giằng nhà, M200, đá 1x2, PCB40
0.303
m3
13
Lắp dựng cốt thép dầm, giằng, ĐK ≤10mm
30.82
kg
14
Ván khuôn gỗ cột vuông, chữ nhật
5.784
m2
15
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
6.92
kg
16
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm
34.1
kg
17
Bê tông cột, M200, đá 1x2, PCB40
0.3053
m3
18
Ván khuôn gỗ lanh tô
0.46
m2
19
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK ≤10mm
3.06
kg
20
Bê tông lanh tô, M200, đá 1x2, PCB40
0.03
m3
21
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ không nung 10x15x22cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
3.0971
m3
22
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
20.6473
m2
23
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
21.8713
m2
24
Trát trụ cột, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
2.82
m2
25
Trát dầm, giằng vữa XM M75, PCB40
4.04
m2
26
Rải 01 lớp giấy dầu hoặc bạt cách ly
5.625
m2
27
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
0.6905
m3
28
Gia công xà gồ thép hộp 30x60x1.4
16.6169
kg
29
Lắp dựng xà gồ thép
16.6169
kg
30
Lợp mái che tường bằng tôn sóng màu dày 4.0dem
7.42
m2
31
Lắp dựng cửa đi 01 cánh - Cửa kính khung nhôm
1.52
m2
32
Lắp dựng ô gió cố định - Cửa kính khung nhôm
0.3
m2
33
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
21.8713
m2
34
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
23.4673
m2
35
ĐIỆN CHIẾU SÁNG+CHỐNG SÉT
36
ĐIỆN CHIẾU SÁNG NHÀ LỚP HỌC:
37
Lắp đặt đèn led dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
24
bộ
38
Lắp đặt đèn led dài 0,6m, hộp đèn 1 bóng
18
bộ
39
Lắp đặt đèn nổi ốp trần
32
bộ
40
Lắp đặt đèn tường kiểu ánh sáng hắt
1
bộ
41
Lắp đặt quạt trần
12
cái
42
Lắp đặt quạt treo tường
24
cái
43
Lắp đặt các Automat 1P- 15A, 20A, 25A
20
cái
44
Lắp đặt Automat 3P 40A, 3P 30A
5
cái
45
Lắp đặt công tắc 1 hạt
7
cái
46
Lắp đặt công tắc 2 hạt
12
cái
47
Lắp đặt công tắc 3 hạt
4
cái
48
Lắp đặt công tắc 4 hạt
8
cái
49
Lắp đặt công tắc đảo chiều cầu thang
2
cái
50
Lắp đặt ổ cắm đôi
30
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng (Bao gồm chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng (Bao gồm chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 104

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây