Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 15:44 09/02/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa Trường Chính trị Tô Hiệu. Hạng mục: Sơn sửa khu nhà A, khu nhà A1 (hai bên cánh hội trường); Sửa chữa 33 phòng nghỉ của học viên
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 16/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
20-QĐ/TCT
Ngày phê duyệt
08/02/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Chính trị Tô Hiệu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:39 09/02/2023
đến
16:00 16/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 16/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/02/2023 (16/06/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Kiến trúc xây dựng Nhà Xanh. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và Thương mại SIC. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng An Thịnh. Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng. Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng An Thịnh. Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Gói thầu xây lắp
4.223.502.000
4.223.502.000
45.000.000
120 ngày

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa
282.889
m2
2
Tháo dỡ gạch nền cũ
153.511
m2
3
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
14.4819
m3
4
Phá lớp vữa trát tường cũ
810.4902
m2
5
Cắt tường để đục tẩy lớp vữa trát tường cũ
147.88
m
6
Phá lớp vữa trát trụ cột, mảng tường trang trí
327.5428
m2
7
Phá lớp vữa trát má cửa
68.3442
m2
8
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
140.909
m2
9
Tháo dỡ trần nhựa cũ
231.441
m2
10
Đầm nền bằng máy đầm cóc
144.82
m2
11
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 200
14.4819
m3
12
Lát nền, sàn, kích thước gạch LD600x600mm, vữa XM mác 75
144.1576
m2
13
Công tác ốp gạch vào chân tường, gạch LD120x600mm
14.2008
m2
14
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 100, PCB30
18
m2
15
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
372.7872
m2
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
444.973
m2
17
Trát má cửa, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
68.3442
m2
18
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB30
31.934
m2
19
Trát chỉ móc nước, vữa XM mác 100, PCB40
41.324
m
20
Trát trụ, cột, lam đứng, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100, PCB40
82.4034
m2
21
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 100, PCB40
618.48
m
22
Trát lanh tô ô văng, vữa XM mác 100, PCB40
17.076
m2
23
Trát vẩy tường trang trí, vữa XM mác 100, PCB40
109.59
m2
24
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
196.073
m2
25
Phào thạch cao
236.24
md
26
Thi công trần bằng tấm nhựa cứng Nano
97.7
m2
27
Gia công khung trần sê nô bằng thép hộp 20x2x1.4
0.4687
tấn
28
Lắp dựng khung thép
87.03
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
377.592
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
14.924
m2
31
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt lan can con sứ
22.3553
m2
32
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
402.837
m2
33
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhầ
389.1598
m2
34
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
540.8422
m2
35
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
556.515
m2
36
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
943.6792
m2
37
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
945.6748
m2
38
Mài vệ sinh bề mặt granito bị rêu mốc, đánh bóng
115.0746
m2
39
Mài vệ sinh bề mặt granito cầu thang bị rêu mốc, đánh bóng
30
m
40
Sửa chữa cửa sắt xếp (hàn bổ xung thép thay thế những chỗ bị hỏng, gẫy mất ..)
44.16
m2
41
Tháo dỡ hoa sắt cửa
121.1808
m2
42
Cạo bỏ lớp sơn hoa sắt
144.3408
m2
43
Sơn hoa sắt 3 nước
144.3408
m2
44
Lắp dựng cửa sắt xếp
21.36
m2
45
Lắp dựng hoa sắt cửa
122.9808
m2
46
Sửa chữa thay thế đai cửa, êke,
174.625
m2
47
Tháo bản lề cửa đi, cửa sổ bị mục gãy bỏ đi
456
bộ
48
Thay thế bản nề inox 304
248
bộ
49
Lắp đặt bản lề inox chôn tường
248
bộ
50
Lắp đặt chốt cửa
124
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 86 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,80%, Xây lắp 87,45%, Tư vấn 7,98%, Phi tư vấn 0,77%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 677.509.615.696 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 672.421.063.935 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 115

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây