Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 16:07 30/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp 02 trục đường phía tây (Trục 1: đoạn từ giao với đường Nguyễn Văn Cừ (nhà ông Thử) đế cuối đường (nhà ông Vinh); Trục 2: đoạn từ giao với trực 1 (nhà ông Lụy đến nahf ông Hảo) tổ dân phố 11, thị trấn Ea Drăng, huyện Ea H'Leo
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ea H'leo, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 09/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
777/QĐ-DA
Ngày phê duyệt
29/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea H’Leo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:04 30/12/2023
đến
08:00 09/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 09/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
54.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/01/2024 (09/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư APP Việt Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 40 Hùng Vương, phường Tự An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
2 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện huyện Ea H’Leo Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 22 Điện Biên Phủ, TT. Ea Drăng, huyện Ea H'Leo, tỉnh Đắk Lắk
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC NGUYÊN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Số 72/2 Đinh Công tráng - Phường Tân Tiến - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Ea H’Leo Tư vấn thẩm định E-HSMT 18 Điện Biên Phủ, TT. Ea Drăng, huyện Ea H'Leo, tỉnh Đắk Lắk
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC NGUYÊN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 72/2 Đinh Công tráng - Phường Tân Tiến - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Ea H’Leo Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 18 Điện Biên Phủ, TT. Ea Drăng, huyện Ea H'Leo, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu, tải trọng: 10 tấn [Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải chứng minh bằng hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và các tài liệu về chủ sở hữu của bên cho thuê); Các tài liệu về hiệu chuẩn/ chứng nhận kiểm định chất lượng xe máy, thiết bị còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật]
1
2
Máy đào một gầu, bánh xích, dung tích gầu: 1,25 m3 [Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải chứng minh bằng hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và các tài liệu về chủ sở hữu của bên cho thuê); Các tài liệu về hiệu chuẩn/ chứng nhận kiểm định chất lượng xe máy, thiết bị còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật]
1
3
Máy lu bánh thép tự hành, trọng lượng tĩnh: 10,0 tấn [Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải chứng minh bằng hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và các tài liệu về chủ sở hữu của bên cho thuê); Các tài liệu về hiệu chuẩn/ chứng nhận kiểm định chất lượng xe máy, thiết bị còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật]
2
4
Máy tưới nhựa đường, công suất: 190 CV [Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải chứng minh bằng hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và các tài liệu về chủ sở hữu của bên cho thuê); Các tài liệu về hiệu chuẩn/ chứng nhận kiểm định chất lượng xe máy, thiết bị còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật]
1
5
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa, công suất: 130 CV - 140 CV [Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải chứng minh bằng hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và các tài liệu về chủ sở hữu của bên cho thuê); Các tài liệu về hiệu chuẩn/ chứng nhận kiểm định chất lượng xe máy, thiết bị còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật]
1
6
Máy ủi, công suất: 110,0 CV [Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải chứng minh bằng hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và các tài liệu về chủ sở hữu của bên cho thuê); Các tài liệu về hiệu chuẩn/ chứng nhận kiểm định chất lượng xe máy, thiết bị còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật]
1
7
Ô tô vận tải thùng, trọng tải: 7,0 tấn [Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải chứng minh bằng hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và các tài liệu về chủ sở hữu của bên cho thuê); Các tài liệu về hiệu chuẩn/ chứng nhận kiểm định chất lượng xe máy, thiết bị còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật]
2
8
Ô tô tự đổ, trọng tải: 10,0 tấn [Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải chứng minh bằng hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và các tài liệu về chủ sở hữu của bên cho thuê); Các tài liệu về hiệu chuẩn/ chứng nhận kiểm định chất lượng xe máy, thiết bị còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật]
2
9
Trạm trộn bê tông nhựa nóng, công suất: 80,0 tấn/h [Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải chứng minh bằng hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và các tài liệu về chủ sở hữu của bên cho thuê)]
1
10
Máy trộn bê tông, dung tích: 250,0 lít [Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải chứng minh bằng hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và các tài liệu về chủ sở hữu của bên cho thuê); Các tài liệu về hiệu chuẩn/ chứng nhận kiểm định chất lượng xe máy, thiết bị còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật]
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào kết cấu áo đường cũ (đổ đi) đổ lên PTVC, đất cấp 4
0.71
100m3
3
Vận chuyển đổ đi, cự ly vận chuyển 1.0 km, đất cấp 4
7.09
100m3
4
Vận chuyển tiếp đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 3.0 km, đất cấp 4
7.09
100m3/1km
5
Đào nền đường (TD đắp) trong phạm vi <= 50m, bằng máy ủi 110CV, đất cấp 3
1.02
100m3
6
Đào nền đường ( đổ đi) đổ lên PTVC, đất cấp 3
5.64
100m3
7
Vận chuyển đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 1.0 km, đất cấp 3
5.64
100m3
8
Vận chuyển tiếp đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 3.0 km, đất cấp 3
5.64
100m3/1km
9
Đập cống bê tông cũ
15.52
m3
10
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
15.52
m3
11
Vận chuyển phế thải tiếp 3,0km bằng ô tô - 7,0T
15.52
m3
12
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.9
100m3
13
Móng, mặt đường
14
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 80 T/h (Vật liệu chưa bao gồm đơn giá vật liệu đá, cát, bột đá, nhựa)
4.7
100tấn
15
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 12 tấn
4.7
100tấn
16
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 18.0 km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn
4.7
100tấn
17
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,50 kg/m2
27.7
100m2
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa BTN C12.5 dày 7cm
27.7
100m2
19
Láng nhựa 2 lớp, TCN 2,5Kg/m2 dày 2cm
186.45
10m2
20
Móng đá dăm nước dày 15cm
18.64
100m2
21
Lu nguyên thổ móng đường K>0,98
24.59
100 m2
22
Làm vỉa bằng BTXM đá 1*2 M250
124.36
m3
23
Ván khuôn thép đổ bê tông vỉa
4.91
100m2
24
Đá dăm cát đệm dày 10cm
37.62
m3
25
Vỉa hè + gờ chắn vỉa hè
26
Bốc gạch gạch Tezazo (40*40*3) xuống PTVC
6.34
1000v
27
Lát gạch vỉa hè bằng gạch Terrazzo (400x400x30)mm
1015.18
m2
28
Móng đá 4x6 kẹp vữa M75 dày 10cm
101.52
m3
29
Lu nguyên thổ nền hè; K>0,95
11.3
100m2
30
Bê tông gờ chắn vỉa hè đá 1*2 M200
9.92
m3
31
Ván khuôn thép gờ chắn vỉa hè
2.65
100m2
32
Đá dăm cát đệm dày 5cm
3.31
m3
33
Hệ thống thoát nước
34
Đào đất phạm vi cống , đất cấp 3
10.15
100m3
35
Đắp đất phạm vi cống:K>0.95
6.26
100m3
36
Vận chuyển đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 1.0 km, đất cấp 3
3.08
100m3
37
Vận chuyển tiếp đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 3.0 km, đất cấp 3
3.08
100m3/1km
38
CPĐD loại II Dmax3,75, làm móng cống, K>=0,95
1.26
100m3
39
Bốc ống cống trọng lượng < 1T (bốc xếp xuống)
95
cấu kiện
40
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m, đường kính D 800mm (HL93)
95
đoạn ống
41
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 800mm
82
mối nối
42
Đào đất phạm vi cống , đất cấp 3
0.46
100m3
43
Đắp đất phạm vi cống:K>0.95
0.38
100m3
44
Vận chuyển đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 1.0 km, đất cấp 3
0.03
100m3
45
Vận chuyển tiếp đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 3.0 km, đất cấp 3
0.03
100m3/1km
46
CPĐD loại II Dmax3,75, làm móng cống, K>=0,95
0.08
100m3
47
Bốc ống cống trọng lượng < 1T (bốc xếp xuống)
11
cấu kiện
48
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m, đường kính D 400mm (HL93)
11
đoạn ống
49
Bêtông thân giếng thăm, giếng thu đá 1x2 B20 (M250) _Cp vữa C3223
31.59
m3
50
Bêtông móng giếng thăm đá 1x2 B20 (M250)_ Cp vữa C3223
11.39
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC NGUYÊN PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 87 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,26%, Xây lắp 60,29%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 2,95%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 337.968.061.066 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 333.857.221.605 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 97

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây