Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 14:45 11/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường Trần Kiên, phường Tân Hòa - Giai đoạn 1
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Buôn Ma Thuột
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
121/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/06/2024 09:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân phường Tân Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:43 11/06/2024
đến
09:00 20/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
144.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2024 (17/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG SƠN HÙNG ANH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 86 Võ Thị Sáu - Phường Tân Lập - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT số 66 Phan Huy Chú - Phường Khánh Xuân - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
3 Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT 54/2 Đặng Văn Ngữ, Phường Ea Tam, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk, Việt Nam - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT số 66 Phan Huy Chú - Phường Khánh Xuân - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
5 Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 54/2 Đặng Văn Ngữ, Phường Ea Tam, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk, Việt Nam - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6 T
1
2
Máy cắt bê tông 1,5kw
2
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kW
2
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kW
2
5
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng : 70 kg
2
6
Lò nấu sơn YHK 3A, lò nung keo
1
7
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu : 0,80 m3 - 1,25 m3
1
8
Máy hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kW
3
9
Máy khoan đứng - công suất : 2,5 kW
1
10
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh : 16,0 T
1
11
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh : 10,0 T
1
12
Máy lu rung tự hành - trọng lượng tĩnh : 25T
1
13
Máy mài - công suất : 1,0 Kw - 2,7 Kw
2
14
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất : 360,00m3/h - 600,00 m3/h
1
15
Máy phun nhựa đường - công suất : 190 CV
1
16
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1
17
Máy ủi - công suất : 110,0 CV
1
18
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
4
19
Máy xúc lật - dung tích gầu : 2,30 m3
1
20
Ô tô tự đổ - trọng tải : 10,0 T - 12,0 T
3
21
Ô tô tưới nước - dung tích : 5,0 m3
1
22
Trạm trộn bê tông asphan - năng suất : 80,0 T/h
1
23
Thiết bị sơn kẻ vạch YHK 10A
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cày xới mặt đường nhựa cũ (đoạn: Km0+00 -:- Km0+644.02)
22.3488
100m2
2
Lu lèn lại mặt đường nhựa cũ (đoạn: Km0+00 -:- Km0+644.02)
22.3488
100m2
3
Đào nền đường (TD đắp) trong phạm vi <= 50m, bằng máy ủi 110CV, đất cấp 3
0.9225
100m3
4
Đào nền đường đổ đi bằng máy đào 1,6m3, đất cấp 3
18.1722
100m3
5
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp 3
18.1722
100m3
6
Vận chuyển tiếp đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T cự ly 4.0 km đất cấp 3
18.1722
100m3/1km
7
Vận chuyển tiếp theo đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T cự ly 18.5 km cuối, đất cấp 3
18.1722
100m3/1km
8
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.8164
100m3
9
Lu xử lý nền đường đào K > 0,98 (phạm vi mở rộng)
44.531
100m2
10
Lu xử lý nền hè đường K > 0,95
8.6199
100m2
11
Sản xuất bê tông nhựa bằng trạm trộn 80 T/h (Vật liệu chưa bao gồm đơn giá vật liệu đá, cát, bột đá, nhựa)
11.7871
100tấn
12
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 12 tấn
11.7871
100tấn
13
Vận chuyển tiếp bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 20 km, ôtô tự đổ 12 tấn
11.7871
100tấn
14
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
68.749
100m2
15
Rải thảm mặt đường Bê tông nhựa (Loại C19), dày 7 cm
70.9213
100m2
16
Sản xuất bê tông nhựa bằng trạm trộn 80 T/h (Vật liệu chưa bao gồm đơn giá vật liệu đá, cát, bột đá, nhựa)
8.3324
100tấn
17
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 12 tấn
8.3324
100tấn
18
Vận chuyển tiếp bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 21.6 km, ôtô tự đổ 12 tấn
8.3324
100tấn
19
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
68.749
100m2
20
Rải thảm mặt đườngbằng BTN hạt trung (BTN C12.5), dày 5 cm
68.749
100m2
21
Móng trên CPDD Loại 1 Dmax25, dày 15cm
8.9625
100m3
22
Móng dưới CPDD Loại 2 Dmax37,5, dày 17cm
7.7774
100m3
23
Bêtông đá 1x2 M250 làm lốc vỉa (S=0.095m3/1m) _Cp vữa C3223
165.051
m3
24
Vữa xi măng M75# chèn khe + đệm lốc vỉa
98.2053
m3
25
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn lốc vỉa
10.8934
100m2
26
Lắp đặt vỉa BTXM
1650.51
m
27
Móng vỉa hè đá 4x6 chèn vữa XM M50 dày 10cm
83.251
m3
28
Vận chuyển gạch Tezazo cự ly 1.00 km ĐL4*Hs1.35
5.2032
10 tấn/1km
29
Vận chuyển tiếp gạch cư ly 8.7km (0.1L4*1.35+3L3*1+6.4L2*0.68=7.487)
5.2032
10 tấn/1km
30
Bốc gạch gạch Tezazo (40*40*3) xuống PTVC
5.2032
1000v
31
Lát gạch vỉa hè bằng gạch Terrazzo 40x40x3cm màu đỏ vữa xi măng M 75
832.51
m2
32
Bê tông gờ chắn vỉa hè đá 1*2 M200 _ Cp vữa C3222
114.5715
m3
33
Dăm sạn đệm gờ chắn dày 5cm
11.4572
m3
34
Ván khuôn thép đổ bê tông gờ chắn
15.2762
100m2
35
Đào đất phạm vi móng cống bằng máy đào 0.8 m3, đất cấp 3
3.2507
100m3
36
Đắp đất hoàn thiện, K > 0,95
2.1048
100m3
37
Đắp đất hoàn thiện, K > 0,98
0.67
100m3
38
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ô tô tự đổ 10 tận cự ly 1.0 km đầu, đất cấp 3
0.4758
100m3
39
Vận chuyển tiếp đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T cự ly 4.0 km, đất cấp 3
0.4758
100m3/1km
40
Vận chuyển tiếp theo đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T cự ly 18.5km cuối, đất cấp 3
0.4758
100m3/1km
41
Ván khuôn thép thi công móng cống
0.5533
100m2
42
Dăm sạn đệm móng cống dày 10cm
7.448
m3
43
Móng cống Bê tông đá 2x4 B12,5 (M150) _ Cp vữa C3231
18.088
m3
44
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô 12T, cự ly vận chuyển <= 1km (ĐL4 *Hs 1.35)
1.981
10 tấn/1km
45
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô 12T, cự ly vận chuyển 9km (0.5L4 *1.35+8.5 L2 *0.68 =6.455)
1.981
10 tấn/1km
46
Vận chuyển tiếp ống cống bê tông bằng ô tô 12T, cự ly vận chuyển 15.6 km ĐL2*0.68
1.981
10 tấn/1km
47
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 2T bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
28
cấu kiện
48
GC và LĐ ống cống BTLTF =40-H30 cm dài 4 m
28
đoạn ống
49
Vữa XM M100 chèn ống cống
1.4896
m3
50
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 400mm
14
mối nối

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây