Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 12:44 02/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường TH Hà Huy Tập, xã Ea Phê, huyện Krông Pắc
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện nguồn sự nghiệp năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Pắk, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 09/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
34/QĐ-HHT
Ngày phê duyệt
01/07/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Hà Huy Tập
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:42 02/07/2024
đến
10:30 09/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 09/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/07/2024 (06/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Và Xây dựng Thành Nhân Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 64 Hoàng Hoa Thám,TDP 15, Thị Trấn Phước An, Huyện Krông Pắc, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
2 Công Ty TNHH Tư Vấn Và Xây Dựng Bazan Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 51/5 Nguyễn Tất Thành, Tân An, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk;
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ QUY HOẠCH XÂY DỰNG B.M.T Tư vấn lập E-HSMT Số 53/4 Trần Hưng Đạo - Phường Tự An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN AN DŨNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 52 đường A10, thôn 1 - Xã Cư êBur - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ QUY HOẠCH XÂY DỰNG B.M.T Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 53/4 Trần Hưng Đạo - Phường Tự An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN AN DŨNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 52 đường A10, thôn 1 - Xã Cư êBur - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy Đầm dùi
1
3
Máy hàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công hàng rào song sắt
14.4
m2
2
Lắp dựng song sắt
14.4
m2
3
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
28.8
1m2
4
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
372.28
1m2
5
NHÀ VỆ SINH PHÂN HIỆU THÔN 7A
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.394
m3
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
8.63
m2
8
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
14.5
m2
9
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
32.982
m2
10
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.207
m3
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
4
bộ
12
Bốc xếp cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
1.394
m3
13
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
1.394
m3
14
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
1.394
m3
15
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 10cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 75
0.307
m3
16
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
10.68
m2
17
GDLD của đi cửa đi cửa sổ sắt kính
8.63
m2
18
Lắp dựng hoa sắt cửa
3.337
m2
19
GDLD vách nhôm
1.1
m2
20
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
17.26
1m2
21
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
32.982
1m2
22
Gia công xà gồ thép
0.145
tấn
23
Lắp dựng xà gồ thép
0.098
tấn
24
trần tôn lạnh
14.5
1m2
25
Chỉ trần
21.6
m
26
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 300x300m2, vữa XM mác 75
14.84
1m2
27
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 300x600m2, vữa XM mác 75
47.7
1m2
28
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
45.07
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
25.734
m2
30
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
70.804
1m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
25.734
1m2
32
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
45.07
1m2
33
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 32mm
0.16
100m
34
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0.16
100m
35
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.2
100m
36
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mm
0.2
100m
37
Lắp đặt cút nhựa D34
10
cái
38
Lắp đặt tê nhựa D34
10
cái
39
Cút nhựa D27
10
cái
40
Lắp đặt cút nhựa D90
6
cái
41
Lắp đặt cút nhựa D114
8
cái
42
Chuyển 34-27
10
cái
43
Tê nhựa D90
6
cái
44
Tê nhựa D114
8
cái
45
Lắp đặt van ren, đường kính van <=25mm
2
cái
46
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
2
bộ
47
Lắp đặt chậu tiểu nam
3
bộ
48
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
49
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
50
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
6
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây