Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 09:38 16/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo đường Nguyễn Sinh Sắc, phường Tân Hòa - Giai đoạn 1
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
177/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/07/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân phường Tân Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:36 16/07/2024
đến
09:00 25/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
140.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/07/2024 (20/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG THANH HÀ BAN MÊ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 123 đường A7, Thôn 1 - Xã Cư êBur - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 Công ty TNHH ĐT&XD Hy Phát Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định 15/24 Y Ngông nối dài - Phường Tân Tiến - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thái Minh Tư vấn lập E-HSMT 35 Nguyễn Đức Cảnh - Phường Thắng Lợi - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG THẮNG LỢI BAN MÊ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 186 Thôn Tân Lập 3 - Xã Ea Kuăng - Huyện Krông Pắk - Tỉnh Đăk Lăk
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thái Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT 35 Nguyễn Đức Cảnh - Phường Thắng Lợi - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG THẮNG LỢI BAN MÊ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 186 Thôn Tân Lập 3 - Xã Ea Kuăng - Huyện Krông Pắk - Tỉnh Đăk Lăk
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG SƠN HÙNG ANH Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 86 Võ Thị Sáu - Phường Tân Lập - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi ≥5T. Thiết bị hoạt động tốt; Đầy đủ điều kiện sử dụng theo đúng quy định (Nhà thầu gửi kèm giấy chứng nhận đăng ký + Đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị)
1
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,70 m3.Thiết bị hoạt động tốt; Đầy đủ điều kiện sử dụng theo đúng quy định (Nhà thầu gửi kèm giấy chứng nhận đăng ký + Đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị)
1
3
Máy lu bánh hơi tự hành ≥ 16T Thiết bị hoạt động tốt; Đầy đủ điều kiện sử dụng theo đúng quy định (Nhà thầu gửi kèm giấy chứng nhận đăng ký + Đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị)
1
4
Máy lu bánh thép tự hành ≥10T Thiết bị hoạt động tốt; Đầy đủ điều kiện sử dụng theo đúng quy định (Nhà thầu gửi kèm giấy chứng nhận đăng ký + Đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị)
1
5
Máy lu rung tự hành. Yêu cầu có lực rung ≥ 25T Thiết bị hoạt động tốt; Đầy đủ điều kiện sử dụng theo đúng quy định (Nhà thầu gửi kèm giấy chứng nhận đăng ký + Đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị)
1
6
Máy san tự hành ≥ 130CV Thiết bị hoạt động tốt; Đầy đủ điều kiện sử dụng theo đúng quy định (Nhà thầu gửi kèm giấy chứng nhận đăng ký + Đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị)
1
7
Máy phun nhựa đường. Thiết bị hoạt động tốt; Đầy đủ điều kiện sử dụng theo đúng quy định (Nhà thầu gửi kèm hóa đơn thiết bị)
1
8
Máy rải hỗn hợp nhựa đường ≥ 130CV Thiết bị hoạt động tốt; Đầy đủ điều kiện sử dụng theo đúng quy định (Nhà thầu gửi kèm giấy chứng nhận đăng ký + Đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị)
1
9
Ô tô tự đổ ≥ 10T Thiết bị hoạt động tốt; Đầy đủ điều kiện sử dụng theo đúng quy định (Nhà thầu gửi kèm giấy chứng nhận đăng ký + Đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị)
2
10
Ô tô tự đổ ≥ 5T Thiết bị hoạt động tốt; Đầy đủ điều kiện sử dụng theo đúng quy định (Nhà thầu gửi kèm giấy chứng nhận đăng ký + Đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị)
1
11
Trạm trộn bê tông nhựa công suất 80T/h Thiết bị hoạt động tốt; Đầy đủ điều kiện sử dụng theo đúng quy định (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh công suất)
1
12
Thiết bị sơn vạch kẻ đường Thiết bị hoạt động tốt; Đầy đủ điều kiện sử dụng theo đúng quy định (Nhà thầu gửi kèm hóa đơn thiết bị)
1
13
Máy lu rung bánh thép từ 2T đến 3T Thiết bị hoạt động tốt; Đầy đủ điều kiện sử dụng theo đúng quy định (Nhà thầu gửi kèm giấy chứng nhận đăng ký + Đăng kiểm hoặc kiểm định thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công lưới chắn rác loại 1 KT(84x42x4,5)cm mạ kẽm nhúng nóng
3.2977
tấn
2
VL lưới chắn rác - Thép tấm 45x10
3090.63
kg
3
VL lưới chắn rác - Thép tròn D14
207.07
kg
4
Mạ kẽm nhúng nóng lưới chắn rác
3297.7
kg
5
Lắp đặt lưới chắn rác bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
68
1 cấu kiện
6
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg: thép viền V(50x50x5) mạ kẽm và thép V(30x30x3) chẻ đuôi cá
0.9528
tấn
7
VL khung viền - Thép hình V(50x50x5) mạ kẽm
897.26
kg
8
VL khung viền - Thép hình V(30x3x3) chẻ đuôi cá
55.49
kg
9
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg: thép viền V(50x50x5) mạ kẽm và thép V(30x30x3) chẻ đuôi cá
0.9528
tấn
10
Bê tông đá 1x2, mác 250, PCB40 (C3223) thân giếng thăm
4.24
m3
11
Bê tông đá 1x2, mác 250, PCB40 (C3223) móng giếng thăm
1.23
m3
12
Đá dăm + cát đệm móng
0.62
m3
13
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giếng thăm
0.4876
100m2
14
Đào đất phạm vi giếng thăm bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III (không tính phần đào trong cống dọc)
0.2184
100m3
15
Đắp đất phạm vi giếng thăm bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95 (không tính phần đắp trong cống dọc)
0.126
100m3
16
Vận chuyển đất thừa đi đổ bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.076
100m3
17
Vận chuyển đất thừa đi đổ bằng ô tô tự đổ 10T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III (M=0,318x4=1,272)
0.076
100m3/1km
18
Vận chuyển đất thừa đi đổ bằng ô tô tự đổ 10T 23,3km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III (M=0,264x23,3=6,1512)
0.076
100m3/1km
19
Gia công, lắp dựng cốt thép dầm giếng thăm đường kính <= 10mm: loại thép trơn D6 (CB-240T)
0.0052
tấn
20
Gia công, lắp dựng cốt thép dầm giếng thăm, đường kính <= 10mm: loại thép gai D10 (CB-400V)
0.0156
tấn
21
Bê tông đá 1x2, mác 250, PCB40 (C3223) đúc tấm đan KT(90x59x10)cm
0.37
m3
22
Ván khuôn thép, ván khuôn tấm đan
0.0209
100m2
23
Cốt thép tấm đan, đường kính <= 10mm: loại thép trơn D8 (CB-240T)
0.0029
tấn
24
Cốt thép tấm đan, đường kính <= 10mm: loại thép gai D10 (CB-400V)
0.046
tấn
25
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
7
cấu kiện
26
Gia công lưới chắn rác loại 2 KT(40x40x4,5)cm mạ kẽm nhúng nóng
0.1391
tấn
27
VL lưới chắn rác - Thép tấm 45x10
132.71
kg
28
VL lưới chắn rác - Thép tròn D14
6.43
kg
29
Mạ kẽm nhúng nóng lưới chắn rác
139.14
kg
30
Lắp đặt lưới chắn rác bằng thủ công, trọng lượng <= 25kg
7
1 cấu kiện
31
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW: hố thăm hiện hữu (đổ đi cự ly TB 28,3km)
0.93
m3
32
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
0.93
m3
33
Vận chuyển phế thải tiếp 27,3m bằng ô tô - 7,0T (M=0,006x27,3=0,1638)
0.93
m3
34
Bê tông đá 1x2, mác 250, PCB40 (C3223) hoàn trả thân hố
0.82
m3
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn thi công thân hố
0.0659
100m2
36
Tháo dỡ và lắp đặt lại tấm đan hố thăm hiện hữu bằng cần cẩu (hao phí tính 2 lần)
2
cấu kiện
37
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đường kính <=600mm: D40-H30, L=0,5m
1
đoạn ống
38
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đường kính <=600mm: D40-H30, L=1,5m
1
đoạn ống
39
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đường kính <=600mm: D40-H30, L=2m
5
đoạn ống
40
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đường kính <=600mm: D40-H30, L=2,5m
1
đoạn ống
41
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đường kính <=600mm: D40-H30, L=2,8m
33
đoạn ống
42
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đường kính <=600mm: D40-H30, L=4m
43
đoạn ống
43
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 400mm
43
mối nối
44
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 500kg bằng cần cẩu - bốc xếp lên
7
cấu kiện
45
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 500kg bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
7
cấu kiện
46
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 1T bằng cần cẩu - bốc xếp lên
77
cấu kiện
47
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 1T bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
77
cấu kiện
48
Đào thi công cống ngang, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
6.2213
100m3
49
Đắp trả hai bên và trên cống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.935
100m3
50
Vận chuyển đất thừa đi đổ bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.6448
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây