Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 18:01 09/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà dự bị động viên Ban chỉ huy quân sự huyện M’Drắk
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện M'ĐrắK, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:27 14/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1035/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
09/09/2024 11:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban chỉ huy quân sự huyện M'đrăk
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:59 09/09/2024
đến
15:27 14/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:27 14/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2024 (13/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NCS Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 18 - Xã Cư M’Ta - Huyện M'ĐrắK - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB Tư vấn lập E-HSMT Số 87 Nguyễn Du - Thị trấn Buôn Trấp - Huyện Krông Ana - Tỉnh Đăk Lăk
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẢO LÂM Tư vấn thẩm định E-HSMT 147/9 Đỗ Xuân Hợp - Phường Tân Lợi - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 87 Nguyễn Du - Thị trấn Buôn Trấp - Huyện Krông Ana - Tỉnh Đăk Lăk
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẢO LÂM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 147/9 Đỗ Xuân Hợp - Phường Tân Lợi - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô hóa đơn)
1
2
Máy trộn; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô hóa đơn)
1
3
Máy cắt gạch; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô hóa đơn)
1
4
Máy hàn xoay chiều; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô hóa đơn)
1
5
Máy khoan bê tông; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô hóa đơn)
1
6
Máy nén khí; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô hóa đơn)
1
7
Dàn giáo (50 bộ); - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô hóa đơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
163.845
m2
2
Tháo dỡ trần tôn hiện trạng
150.842
m2
3
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m
2.615
m3
4
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
37.836
m2
5
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
106.14
m
6
Phá dỡ sàn sê nô trục 1-8/D
1.037
m3
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
8.233
m3
8
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
3.871
m3
9
Phá dỡ lớp vữa trát tường (bề mặt đá mài hiện trạng)
145.255
m2
10
Phá dỡ lớp vữa trát tường, cột, trụ bong bộp
145.346
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ( Tính 50% tường trong nhà)
60.339
m2
12
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ( Tính 50% tường ngoài nhà)
119.729
m2
13
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
194.698
m2
14
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 30cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 75
13.698
m3
15
Khoan cấy thép D10 a200 gờ sàn seno trục A/1-8
29.56
m
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép D10, Cốt thép khoan cấy gờ seno
0.111
tấn
17
Ván khuôn gờ gia cố seno trục A/1-8
5.912
1m2
18
Ván khuôn sàn tam cấp, tấm đan kệ kếp
0.027
100m2
19
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông gờ gia cố seno trục A/1-8, đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.296
m3
20
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông sàn tam cấp đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.762
m3
21
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày 20cm, vữa XM mác 75; chân móng bồn hoa
0.776
m3
22
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 10cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 75
14.417
m3
23
Quét dung dịch chống thấm seno trục A/1-8
46.825
1m2
24
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2,0cm, vữa XM mác 75
46.825
m2
25
Phá dỡ lớp vữa láng mặt lan can
3.572
m2
26
Trát Granitô mặt lan can, dày 1,5cm, vữa XM mác 75
3.572
m2
27
Trát tường ngoài, tường xây gạch không nung bằng vữa XM mác 75, chiều dày trát 1,5cm
301.848
m2
28
Trát tường trong, tường xây gạch không nung bằng vữa XM mác 75, chiều dày trát 1,5cm
88.087
m2
29
Công tác ốp gạch vào tường gạch ceramic 300x600mm
78.034
m2
30
Công tác ốp đá granit bậc tam cấp sử dụng keo dán
34.172
m2
31
Bả 02 lớp bằng bột bả vào tường trong nhà
263.13
m2
32
Bả 02 lớp bằng bột bả vào tường ngoài nhà
516.535
1m2
33
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
516.535
1m2
34
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả -1 nước lót, 2 nước phủ
263.13
1m2
35
Lắp dựng cửa nhôm xingfa cửa đi
15.6
m2
36
Lắp dựng cửa nhôm xingfa cửa sổ
21.276
m2
37
Gia công xà gồ thép
1.908
tấn
38
Lắp dựng xà gồ thép
1.908
tấn
39
Lợp mái che tường bằng tôn xốp cách nhiệt 0,45mm
1.74
100m2
40
Lợp trần tôn lạnh
150.842
m2
41
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 75
194.698
m2
42
Lát nền, sàn, tiết diện gạch ceramic kích thước 600x600mm, vữa XM mác 75
194.698
m2
43
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
100
m
44
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2,5mm2
105
m
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 1,5mm2
110
m
46
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn thường
27
bộ
47
Lắp đặt quạt ốp trần (Quạt đảo)
5
cái
48
Lắp đặt quạt thông gió trên tường
2
cái
49
Lắp đặt quạt treo tường
12
cái
50
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
1
hộp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây