Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 20:43 06/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng nhà sinh hoạt cộng đồng thôn 4, thôn 1B, thôn 12, xã Cư Ê Wi
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh bổ sung
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
229/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/12/2024 20:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ ÊWI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:41 06/12/2024
đến
08:00 13/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/12/2024 (12/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD Trường Nguyên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 83, thôn 7, Xã Ea Tiêu, Huyện Cư Kuin, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế Xây dựng Lâm Phương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 60/02 đường Dã Tượng, Phường Tân An, TP.Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
3 Công ty TNHH Xây dựng Dịch vụ Gia Hưng Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Lô F2-2 Trương Quang Giao, Phường Tân An, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đăk Lăk
4 Công ty Trách nhiệm hữu hạn Xây dựng Dịch vụ Thiên Hà Tư vấn thẩm định E-HSMT E22 Nguyễn Khắc Tính, phường Tân Lập, thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty TNHH Xây dựng Dịch vụ Gia Hưng Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô F2-2 Trương Quang Giao, Phường Tân An, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đăk Lăk
6 Công ty Trách nhiệm hữu hạn Xây dựng Dịch vụ Thiên Hà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu E22 Nguyễn Khắc Tính, phường Tân Lập, thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay
1
4
Máy trộn - dung tích: ≥ 150 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
21.22
m2
2
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
21.22
m2
3
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 100
21.22
m2
4
Tháo dỡ trần
68.84
m2
5
Thi công trần tôn lạnh
68.84
1m2
6
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
84.6
m2
7
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
84.6
m2
8
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,16m2, vữa XM mác 100
84.6
m2
9
Đục lỗ thông tường bê tông, chiều dày tường <=11cm, tiết diện lỗ <=0,04m2
8
lỗ
10
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.24
100m
11
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 50mm
0.015
100m
12
Lắp đặt cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 89mm
18
cái
13
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần (tính 25% DT trần)
5.305
m2
14
Trát trần, vữa XM mác 100
5.305
m2
15
Tháo dỡ gạch ốp tường
39.495
m2
16
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
39.495
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
37.255
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
379.93
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
15.915
m2
20
Bả bằng bột bả vào tường
331.26
m2
21
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
21.22
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
204.775
m2
23
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
187.195
m2
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
37.255
m2
25
Sửa chữa cửa sắt kính (Tính bằng 25% Đơn giá sở XD trang 28/223)
23.575
m2
26
Lắp chốt ngang, dọc (1 chốt)
4
1bộ
27
Lắp móc gió
3
1bộ
28
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
6
bộ
29
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
3
bộ
30
Lắp đặt quạt treo tường
3
cái
31
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
32
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
4
cái
33
Lắp đặt ổ cắm ba
6
cái
34
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 1,0mm2
200
m
35
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 2,5mm2
100
m
36
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
100
m
37
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
2
hộp
38
Tháo dỡ và thay mới chỉ viền trần tôn lạnh, chỉ nhựa
66.1
m
39
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.0404
100m2
40
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
3.2994
m3
41
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
3.29
m3
42
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
3.3
m3
43
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T; (4km tiếp theo)
3.3
m3
44
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
37.92
m2
45
Tháo dỡ trần
108.03
m2
46
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.294
tấn
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
27.33
m2
48
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.3
tấn
49
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.4668
100m2
50
Bắn silicon A300 vị trí lỗ đinh vít
1
tb

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ GIA HƯNG THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 170 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,82%, Xây lắp 85,98%, Tư vấn 6,82%, Phi tư vấn 0,38%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 867.662.379.803 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 865.270.545.065 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây