Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 18:31 20/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường đi KSX thôn Kon Xơm Luh xã Đăk Tờ Re
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường đi KSX thôn Kon Xơm Luh xã Đăk Tờ Re
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kon Rẫy, Tỉnh Kon Tum
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 29/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500099242_2503201827
Ngày phê duyệt
20/03/2025 18:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Đăk Tờ Re
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:29 20/03/2025
đến
08:30 29/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 29/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.980.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu chín trăm tám mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/03/2025 (27/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thiên Thuận Kon Tum Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 132A, đường Nguyễn Sinh Sắc, Tổ 9, P. Quang Trung, TP. Kon Tum, tỉnh Kon Tum
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Nguyệt Viên Tư vấn lập E-HSMT Số 577, đường Duy Tân, phường Duy Tân, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Nguyệt Viên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 577, đường Duy Tân, phường Duy Tân, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum
4 UBND xã Đăk Tờ Re Chủ đầu tư Xã Đăk Tờ Re, huyện Kon Rẫy, tỉnh Kon Tum

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥0,8m3
1
2
Máy ủi 110CV
1
3
Máy san 110CV
1
4
Máy lu bánh thép 10T
1
5
Máy lu rung >=25T
1
6
Ô tô tưới nước dung tích bồn 5m3
1
7
Ôtô tự đổ ≥7T
2
8
Máy đầm dùi 1.5kw
2
9
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1
10
Máy trộn 250l
2
11
Máy hàn 23kw
1
12
Máy thủy bình/hoặc máy toàn đạc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
7.464
100m3
3
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.278
100m3
4
Đào rãnh đất cấp 3 bằng máy đào 0,8m3
1.348
100m3
5
Đào khuôn đường + lề đường đất cấp 3
5.565
100m3
6
Vận chuyển đất đắp ( tận dụng) ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
8.224
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp III (đổ đi)
6.152
100m3
8
MẶT ĐƯỜNG
9
Lu tăng cường nền đường K>=0,95
20.545
100m2
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3.2287
100m3
11
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
430.34
m3
12
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
2.77
100m2
13
Rải giấy dầu lớp cách ly
26.9
100m2
14
Thi công khe dãn
54.09
m
15
Thi công khe co
595.03
m
16
GIA CỐ LỀ ĐƯỜNG
17
Lu tăng cường nền đường K>=0,95
2.177
100m2
18
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
34.83
m3
19
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.697
100m2
20
Rải giấy dầu lớp cách ly
2.177
100m2
21
Thi công khe dãn
4.535
m
22
Thi công khe co
49.887
m
23
CỐNG BẢN BTCT 80x80cm, L=6M
24
Đào móng bằng máy đào đất cấp 3
0.1649
100m3
25
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0299
100m3
26
Thi công lớp đá đệm móng đá dăm đá 4x6
1.542
m3
27
Bê tông móng cống M150, đá 2x4, PCB40
5.031
m3
28
Bê tông tường cống M150, đá 2x4, PCB40
4.5329
m3
29
Bê tông đà kiềng M250, đá 1x2, PCB40
0.756
m3
30
Bê tông tấm đan, Bê tông M250, đá 1x2, PCB40 -
1.1172
m3
31
Gia công, lắp đặt cốt thép , ĐK ≤10mm
0.2428
tấn
32
Lắp tấm đan
7
cấu kiện
33
Ván khuôn tấm đan
0.0385
100m2
34
Ván khuôn tường
0.3212
100m2
35
Ván khuôn móng dài
0.0672
100m2
36
Làm và thả đá hộc trên cạn
2
rọ
37
CỐNG BẢN BTCT 60 x80cm, L=5M (2 Cái)
38
Đào móng bằng máy đào đất cấp 3
0.3297
100m3
39
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0598
100m3
40
Thi công lớp đá đệm móng đá dăm đá 4x6
2.5884
m3
41
Bê tông móng cống M150, đá 2x4, PCB40
7.2096
m3
42
Bê tông tường cống M150, đá 2x4, PCB40
8.2737
m3
43
Bê tông đà kiềng M250, đá 1x2, PCB40
0.96
m3
44
Bê tông tấm đan, Bê tông M250, đá 1x2, PCB40 -
1.628
m3
45
Gia công, lắp đặt cốt thép , ĐK ≤10mm
0.2957
tấn
46
Lắp tấm đan
12
cấu kiện
47
Ván khuôn tấm đan
0.0582
100m2
48
Ván khuôn tường
0.548
100m2
49
Ván khuôn móng dài
0.1139
100m2
50
RÃNH DỌC

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây