Thông báo mời thầu

Gói thầu: xây lắp

Tìm thấy: 16:59 07/01/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trang trí mới đèn tết năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu: xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trang trí mới đèn Tết năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tập trung
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Kiến Tường, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
05/QĐ-KTHTĐT
Ngày phê duyệt
07/01/2026 16:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tằng và Đô thị
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:57 07/01/2026
đến
08:00 16/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/01/2026 (16/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Fuha Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 50/30 Lê Thị Hồng, Phường 17, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Trung tâm giám định chất lượng xây dựng tỉnh Tây Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 39 Huỳnh Văn Tao, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh.
3 Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài sản Toàn Cầu Tư vấn thẩm định giá số 360 đường Lạc Long Quân, Phường Hòa Bình, TP Hồ Chí Minh.
4 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển xây dựng TMC; Tư vấn lập E-HSMT 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, Phường Khánh Hậu, Tỉnh Tây Ninh
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Trần Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Thửa số 1991, tờ bản đồ số 04, đường số 06, khu dân cư Lợi Bình Nhơn, Phường Khánh Hậu, Tỉnh Tây Ninh
6 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển xây dựng TMC; Tư vấn đánh giá E-HSDT 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, Phường Khánh Hậu, Tỉnh Tây Ninh
7 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Trần Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thửa số 1991, tờ bản đồ số 04, đường số 06, khu dân cư Lợi Bình Nhơn, Phường Khánh Hậu, Tỉnh Tây Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt thép: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
4
2
Máy hàn điện: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
4
3
Xe cẩu – trọng lượng hàng hóa cẩu >= 5 Tấn Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
2
4
Xe cẩu – trọng lượng hàng hóa cẩu >= 10 Tấn Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn không gian, chiều cao đỉnh dàn ≤ 10 m, dàn nút hàn
0.659
tấn
2
Lắp đặt Bulong nở M16x100 (8.8) bao gồm con tán và lông đền
18
bộ
3
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
44.68
m2
4
Cung cấp, lắp đặt logo KIẾNG TƯỜNG: Kích thước: (D)2000mm x (T)100mm Mặt trước sử dụng Mica dày 2,5mm in UV logo phường Kiến Tường, mặt sau và hông sử dụng Alumium 3mmx0.10mm gắn led cụm 04 bóng hắt sáng mặt
3
bộ
5
Cung cấp, lắp đặt Biểu tượng chuyển đổi số Kích thước: (D)4000mm x (T)200-250-300mm: Sử dụng chất liệu Alumium 3li 0.10 ánh sáng xanh dương và trắng tạo hộp giựt cấp biểu tượng ,Mặt sau và hông tạo hộp sử dụng Alumium 3li0.10. mặt trước biểu tượng gắn led F8 đế 12 viền theo khung biểu tượng
3
bộ
6
Lắp đặt bộ chữ slogan ĐỔI MỚI - KIẾN TẠO: Kích thước: (D)2380mmx(C)280mm. Mặt trước sử dụng Mica dày 2,5mm màu đỏ, mặt sau và hông sử dụng Fomex 5mm, gắn led cụm 02 bóng hắt sáng mặt
1
bộ
7
Lắp đặt bộ chữ slogan CHUYỂN ĐỔI - PHÁT TRIỂN: Kích thước: (D)2493mmx(C)234mm. Mặt trước sử dụng Mica dày 2,5mm màu đỏ, mặt sau và hông sử dụng Fomex 5mm, gắn led cụm 02 bóng hắt sáng mặt
1
bộ
8
Lắp đặt bộ chữ slogan ĐOÀN KẾT - KỸ CƯƠNG: Kích thước: (D)2560mmx(C)225mm. Mặt trước sử dụng Mica dày 2,5mm màu đỏ, mặt sau và hông sử dụng Fomex 5mm, gắn led cụm 02 bóng hắt sáng mặt
1
bộ
9
Bộ đổi nguồn chống nước 12V 50A
18
Cái
10
Lắp đặt dây điện CV 2,5mm2
4.71
40m
11
Lắp đặt tủ điều khiển tổng (Tủ 400x600x200mm, CB 1P 32A, Khởi động từ 1P 32A, timer hẹn 24h)
1
1 tủ
12
TRANG TRÍ KHUNG ĐÈN LED MẶT TRĂNG ĐOẠN CẦU CỬA ĐÔNG ĐẾN CẦU CÁ RÔ
13
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
2.376
m3
14
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤ 1m, đất cấp I
8.712
m3 đất nguyên thổ
15
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
3.112
m3
16
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công, đất cấp I
7.976
m3 đất nguyên thổ
17
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - đất
7.976
m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I
7.976
100m3 đất nguyên thổ/km
19
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng tròn, đa giác
0.328
100m2
20
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.792
m3
21
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
8.752
m3
22
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền tái lập vỉa hè đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.2
m3
23
Uốn tạo hình thép hình
470.976
md
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.827
tấn
25
Gia công hệ khung dàn
2.541
tấn
26
Lắp dựng dàn không gian, chiều cao đỉnh dàn ≤ 10 m, dàn nút hàn
2.541
tấn
27
Lắp đặt bulong neo M16x800 (6.6) bao gồm con tán và lông đền
192
bộ
28
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
190.255
m2
29
Lắp đặt mica chiều dày 2,5mm trắng sữa phía trong khung
125.28
m2
30
Lắp đặt Alumium mặt hông, chiều dày tấm 3mm, chiều dày nhôm 0,1mm
117.744
m2
31
Lắp đặt led thanh tỏa hắt đèn bên trong hộp đèn (mỗi mặt bố trí 36 thanh) Bóng LED: Bóng tỏa mắt led 3030 Kích thước thanh 1m Công suất:12W/1m Nguồn điện:12VDC Chống nước: IP65 Màu sắc Trắng
115.2
10m
32
Lắp đặt led phi 22 ánh sáng trắng hắt sáng mặt ngoài lộ - Điện áp: 5VDC - Công suất: 0.23W - Màu ánh sáng: đơn sắc - Chip LED: Cree - Kích thước: D22mm - Nhiệt độ hoạt động: -30°C ~ +65°C - Cấp bảo vệ: IP68 - Tuổi thọ >50.000 giờ Số lượng: 10 bóng/1m
30.72
10m
33
Đóng cọc tiếp địa D16x2400
16
1 bộ
34
Lắp đặt cáp đồng trần C16
0.4
40m
35
Bộ đổi nguồn chống nước 12V 50A
32
Cái
36
Bộ đổi nguồn chống nước 5V 70A
16
Cái
37
Lắp đặt dây điện CV 2,5mm2
30.4
40m
38
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤1m, đất cấp I
19.2
m3 đất nguyên thổ
39
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
12
m3
40
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông tái lập nền đường cáp ngầm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
7.2
m3
41
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, ống HDPE D25/32mm
288
m
42
Lắp đặt dây điện nguồn kéo tải cho toàn bộ đèn CVV 2x2,5mm2
7.2
40m
43
Lắp đặt tủ điều khiển tổng (Tủ 150x200x150mm, CB 1P 20A, Khởi động từ 1P 25A, timer hẹn 24h)
16
1 tủ
44
TRANG TRÍ CÂY XANH BỜ KÈ (HƯỚNG CHỢ ĐẾN ĐƯỜNG LÊ LỢI)
45
Đèn sao băng cây xanh Điện áp: 220V DC Kích thước: Dài 500mm, đường kính 15mm. Màu sắc đèn: Trắng Hiệu ứng: Ánh sáng chạy đuổi mô phỏng ánh sao rơi, sao băng qua bầu trời Bộ gồm: 8 thanh đèn sao băng LED + 1 bộ nguồn Chỉ số chống nước: IP65 01 Bộ 10 thanh, 01 cây bố trí 15 bộ
900
1 bộ
46
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CVV 2x2.5mm cấp cho led lấy điện từ trụ chiếu sáng ( 01 cây 10m)
15
40m
47
TRANG TRÍ LED DÂY TRÊN LAN CAN THÀNH CẦU
48
Cung cấp, lắp đặt thanh tôn cắt CNC dập hộp 2 mặt sơn chống rỉ: - Độ dày nhôm: 1,1mm - Kích thước hộp: mặt trước và mặt sau rộng 45mm, hong 25mm - Cắt CNC lỗ Led Phi 27 theo led mặt trước
676
m
49
Led đúc phi 27 đơn sắc 12VDC, công suất 0,64W, chip cree, IP68
6760
bóng
50
Cung cấp lắp đặt cùm cố định thanh tôn bằng thép LA30x3
340
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu: xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu: xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 125

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây