Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty TNHH MTV Quốc Bảo Kon Tum | Tư vấn Lập thiết kế - dự toán | |
| 2 | Công ty TNHH MTV Đạt Thành Kon Tum | Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán | |
| 3 | Phòng kinh tế hạ tầng huyện Đăk Glei | Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán | |
| 4 | Công ty TNHH MTV Quốc Bảo Kon Tum | Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT | |
| 5 | Phòng kinh tế hạ tầng huyện Đăk Glei | Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Nội dung cần làm rõ | Đề nghị xem file đính kèm |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | CV116_TTĐ làm rõ HSMT Dak Glei, Kon Tum.pdf |
| Nội dung trả lời | trả lời làm rõ HSMT của Công ty Cổ phần Tập đoàn Tân Thành Đô Incoland |
| File đính kèm nội dung trả lời | CV-02 Tra loi lam ro HSMT.pdf |
| Ngày trả lời | 09:53 02/06/2021 |
| Nội dung cần làm rõ | - Căn cứ hồ sơ mời thầu TBMT: 20210567771
- Căn cứ tiêu chí của hồ sơ mời thầu về năng lực kinh nghiệm thực hiện hợp đồng xây lắp: + Tương tự về qui mô công trình: Công trình giáo dục cấp III có giá trị mỗi hợp đồng tối thiểu là 5.000.000.000VND; + Tương tự tính chất và độ phức tạp: Nhà học 09 phòng; Sân đường nội bộ; Hệ thống cấp điện, cấp nước, có giá trị không thấp hơn mức qui định trên; Nhà thầu cần làm rõ hồ sơ mời thầu về hợp xây lắp tương tự như sau: 1/ Tương tự về qui mô công trình: Hồ sơ mời thầu yêu cầu quy mô công trình tương tự với công trình giáo dục, được hiểu là: Công trình có quy mô tương tự với công trình giáo dục cụ thể bao gồm: Khung bê tông cốt thép, xây tường, ốp lát, hệ thống điện nước… thuộc công trình dân dụng cấp III ? Hay hợp đồng tương tự là Công trình thuộc lĩnh vực giáo dục cấp III. 2/ Tương tự tính chất và độ phức tạp: Hồ sơ mời thầu yêu cầu công trình tương tự với nhà học 09 phòng, được hiểu là : Công trình tương tự có công năng là phòng học, phòng làm việc, phòng hội trường, phòng bệnh … có ít nhất 09 phòng ? Hay hợp đồng tương tự là công trình có công năng Nhà học 09 phòng. - Kính Đề nghị Chủ Đầu Tư và Bên mời thầu xem xét và sớm cho ý kiến để Nhà thầu thi công có căn cứ làm hồ sơ dự thầu. |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Trả lời:
Căn cứ yêu cầu làm rõ nội dung của hợp đồng tương tự của CÔNG TY TNHH HIỆP HOÀ PHÁT vào lúc 14 giờ 24 phút ngày 29/05/2021; Căn cứ E-HSMT đã được phê duyệt theo Quyết định số 72/QĐ-BQL ngày 26 tháng 5 năm 2021 của Bản Quản lý dự án – Đầu tư xây dựng huyện Đăk Glei; Căn cứ báo cáo Tổ chuyên gia về việc trả lời làm rõ HSMT do CÔNG TY TNHH HIỆP HOÀ PHÁT yêu cầu làm rõ hồ sơ mời thầu . Bên mời thầu (Công ty TNHH MTV Quốc bảo Kon Tum) trả lời CÔNG TY TNHH HIỆP HOÀ PHÁT như sau: Kinh nghiệm thực hiện hợp đồng xây lắp tương tự theo E-HSMT: 1. Tương tự về qui mô công trình: - Công trình giáo dục cấp III có giá trị mỗi hợp đồng tối thiểu là 5.000.000.000VND được hiểu là: công trình giáo dục bao gồm: Nhà trẻ, trường mẫu giáo; Trường tiểu học; Trường trung học cơ sở, trường trung học phổ thông, trường phổ thông có nhiều cấp học; Trường đại học, trường cao đẳng; Trường trung học chuyên nghiệp, trường dạy nghề, trường công nhân kỹ thuật, trường nghiệp vụ.. ; cấp III trở lên và có giá trị mỗi hợp đồng tối thiểu là 5.000.000.000VND; 2. Tương tự tính chất và độ phức tạp: - Nhà học 09 phòng được hiểu là: Công trình tương tự có công năng lbao gồm (phòng học, phòng làm việc, phòng hội trường, … có ít nhất 09 phòng). Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Quốc bảo Kon Tum trả lời CÔNG TY TNHH HIỆP HOÀ PHÁT các nội dung làm rõ HSMT như trên. Các nội dung khác của E-HSMT không thay đổi theo Quyết định số 72/QĐ-BQL ngày 26 tháng 5 năm 2021 của Bản Quản lý dự án – Đầu tư xây dựng huyện Đăk Glei đã phê duyệt. Trân trọng cảm ơn CÔNG TY TNHH HIỆP HOÀ PHÁT đã quan tâm tới HSMT gói thầu xây lắp, công trình: Trường tiểu học thị trấn Đăk Glei./. |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 10:05 31/05/2021 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | CÔNG TY TNHH MTV QUỐC BẢO KON TUM |
| E-CDNT 1.2 |
Gói thầu xây lắp Trường tiểu học thị trấn Đăk Glei 450 Ngày |
| E-CDNT 3 | Nguồn vốn phân cấp cân đối theo tiêu chí quy định tại Nghị quyết 63/2020/NQ-HĐND giai đoạn 2021-2025 và nguồn vốn hợp pháp khác |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 5.6 | Không áp dụng |
| E-CDNT 10.1(g) | Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: - Có chứng chỉ năng lực hoạt động thi công xây dựng công trình dân dụng: Hạng 3 trở lên; giấy chứng nhận đăng kí kinh doanh do cấp có thẩm quyền cấp bản chụp có chứng thực. - Tài liệu chứng minh năng lực kinh nghiệm: Bản chụp có chứng thực, biên bản nghiệm thu, thanh lý hợp đồng và hóa đơn. - Tài liệu chứng minh năng lực tài chính: Nhà thầu nộp bảo sao báo cáo tài chính các năm 2018, 2019, 2020 để chứng minh tình hình tài chính của nhà thầu. Các báo cáo tài chính phải tương ứng với các kỳ kế toán đã hoàn thành. Kèm theo là bản chụp được chứng thực một trong các tài liệu sau sau đây: + Biên bản kiểm tra quyết toán thuế; + Tờ khai tự quyết toán thuế (thuế giá trị gia tăng, thuế thu nhập doanh nghiệp) có xác nhận của cơ quan thuế về thời điểm đã nộp tờ khai; + Tài liệu chứng minh việc nhà thầu đã kê khai quyết toán thuế điện tử; + Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế (xác nhận số nộp cả năm) về việc thực hiện nghĩa vụ nộp thuế đến hết tháng 12 năm 2020. - Nhân sự chủ chốt trực tiếp tham gia gói thầu: Nhà thầu kèm theo bản kê khai năng lực, kinh nghiệm công tác, bản chụp chứng thực các văn bằng, chứng chỉ hành nghề; + Chỉ huy trưởng công trình: Đã tham gia thực hiện 02 công trình tương tự, có chứng nhận huấn luyện nghiệp vụ PCCC kèm theo hợp đồng có xác nhận của Chủ đầu tư. + Danh sách công nhân trực tiếp tham gia gói thầu: Có chứng chỉ sơ cấp nghề về kỹ thuật xây dựng và có Giấy chứng nhận huấn luyện an toàn vệ sinh lao động; Giấy chứng nhận huấn luyện về PCCC; công nhân vận hành máy móc có chứng chỉ sơ cấp nghề phù hợp với công việc đảm nhận. |
| E-CDNT 16.1 | 40 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 105.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 70 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 30 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Chủ đầu tư: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đăk Glei
Địa chỉ: TT. Đăk Glei, huyện Đăk Glei, tỉnh Kon Tum; -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: + Địa chỉ của Người có thẩm quyền: Ông Nguyễn Văn Hiềng. Chức vụ: Giám Đốc Ban. Địa chỉ: Thị trấn Đăk Glei, Huyện Đăk Glei tỉnh Kon Tum, Điện thoại: 02603.833422 Fax: 02603.833422; -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: + Địa chỉ của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đăk Glei, Địa chỉ: Thị trấn Đăk Glei, Huyện Đăk Glei tỉnh Kon Tum Điện thoại: 02603.833422 Fax: 02603.833422. |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Địa chỉ của tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đăk Glei, Địa chỉ: Thị trấn Đăk Glei, Huyện Đăk Glei tỉnh Kon Tum Điện thoại: 02603.833422 Fax: 02603.833422. |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người nào được tình yêu làm cho tư tưởng sáng sủa lên, đôi tay mạnh mẽ thêm, người đó mới yêu thực sự. "
N. Secnưsepxki
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Chủ đầu tư: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đăk Glei Địa chỉ: TT. Đăk Glei, huyện Đăk Glei, tỉnh Kon Tum; đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Chủ đầu tư: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đăk Glei Địa chỉ: TT. Đăk Glei, huyện Đăk Glei, tỉnh Kon Tum; đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.