Thông báo mời thầu

Gói thầu: Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)

Tìm thấy: 11:00 03/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng bến neo đậu tàu thuyền phục vụ đánh bắt cho ngư dân tại khu tái định cư xã Quảng Đông, huyện Quảng Trạch
Tên gói thầu
Gói thầu: Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng bến neo đậu tàu thuyền phục vụ đánh bắt cho ngư dân tại khu tái định cư xã Quảng Đông, huyện Quảng Trạch
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn từ kinh phí bồi thường giải phóng mặt bằng thuộc dự án Trung tâm điện lực Quảng Trạch
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quảng Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 12/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500240158_2506030819
Ngày phê duyệt
03/06/2025 08:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quảng Đông, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:58 03/06/2025
đến
08:00 12/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 12/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
270.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/06/2025 (10/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ TECHCO Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán T.Giao Tế - Xã Đức Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CẢNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán U03-L106 khu D, khu đô thị mới Dương Nội - Phường Yên Nghĩa - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ TECHCO Tư vấn lập E-HSMT T.Giao Tế - Xã Đức Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MAI NGUYÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT thôn Giao Tế - Xã Đức Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ TECHCO Tư vấn đánh giá E-HSDT T.Giao Tế - Xã Đức Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MAI NGUYÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thôn Giao Tế - Xã Đức Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25m3
6
2
Ô tô tự đổ ≥ 12T (Chỉ tính cho khối lượng hàng chuyên chở theo thiết kế/cho phép tham gia giao thông)
7
3
Ô tô chuyển trộn bê tông thương phẩm
2
4
Xe bơm bê tông thương phẩm
1
5
Máy ủi >70CV
3
6
Xe lu rung (Lực rung) ≥18T
2
7
Cần trục bánh xích ≥ 16T
4
8
Sà lan hoặc tàu chở vật liệu ≥ 200T
3
9
Ô tô tự đổ ≥ 5T (Chỉ tính cho khối lượng hàng chuyên chở theo thiết kế/cho phép tham gia giao thông)
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
0.88
100m
2
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa HDPE D65/50mm luồn cáp
2.15
100m
3
SX, LD và tháo dỡ ván khuôn móng trụ đèn
0.308
100m²
4
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn
0.055
100m³
5
Bê tông móng trụ đèn M300 đá 1x2 , vữa bê tông thương phẩm
5.39
6
Phát quang khu bãi đúc cấu kiện
10
100m²
7
Đào san đất tạo mặt bằng, bằng máy, đất cấp I
3
100m³
8
Lu lèn mặt bãi đúc tạm
10
100m²
9
Vải địa kỹ thuật ngăn cách
10
100m²
10
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn
1.523
100m³
11
Bê tông mặt bãi đúc M150 đá 1x2, vữa bê tông thương phẩm
150
12
PHAO BÁO HIỆU
13
Phao báo hiệu đường kính 1.4m (bao gồm phao, xích, rùa)
3
bộ
14
Định vị điểm, phục vụ thả, điều chỉnh phao báo hiệu hàng hải (tính cho điểm đầu tiên), cấp địa hình cấp III
3
1 điểm
15
Thả phao báo hiệu và rùa
3
trọn gói
16
CÔNG VIỆC KHÁC
17
Bảo đảm an toàn giao thông phục vụ thi công
1
trọn gói
18
Di chuyển máy, thiết bị thi công đặc chủng đến và ra khỏi công trường
1
trọn gói
19
NẠO VÉT
20
Nạo vét luồng vào, khu neo đậu bằng máy, chiều sâu ≤6m, đất thịt pha cát, pha sét có lẫn sỏi, vỏ sò, vỏ hến, đất sét dính
309.41
100m³
21
Hút phun hỗn hợp bùn, đất từ sà lan lên bãi tạm
269.099
100m3
22
Đào xúc đất và vận chuyển ra bãi thải, đất cấp I
309.41
100m³
23
San đất bãi thải bằng máy
154.705
100m³
24
Phát rừng bằng cơ giới, mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2: ≤5 cây
70
100m²
25
Cung cấp, kéo rải ống địa kỹ thuật Geotube H = 2,0m làm đê bao bãi tạm
364.7
m
26
Bơm cát ống Geotube (VL tận dụng)
40.311
100m3
27
Rải màng HDPE chống thấm bãi san lấp
14.327
100m2
28
ĐÊ CHẮN SÓNG
29
Nạo vét chân khay đê bằng máy , chiều sâu ≤6m, đất thịt pha cát, pha sét có lẫn sỏi, vỏ sò, vỏ hến, đất sét dính
41.42
100m³
30
Hút phun hỗn hợp bùn, đất từ sà lan lên bãi
41.42
100m3
31
Đào xúc đất và vận chuyển ra bãi thải, san mặt bằng bãi thải, đất cấp I
41.42
100m³
32
Xúc đá (10-100)kg lên phương tiện vận chuyển bằng máy
41.707
100m³
33
Vận chuyển đá hỗn hợp bằng ô tô ra vị trí thi công
41.707
100m³
34
Đá hộc (10-100)kg lõi đê
4170.672
35
Bạt mái đá đắp bằng máy
27.797
100m²
36
Xúc đá tảng D30cm lên phương tiện vận chuyển bằng máy
40.43
100m³
37
Vận chuyển đá tảng D30cm bằng ô tô ra vị trí thi công
40.43
100m³
38
Xếp đá hộc D30cm phần dưới nước
2740.55
39
Xếp đá hộc D30cm phần trên cạn
775.14
40
Trải vải địa kỹ thuật dưới nước
20.052
100m²
41
Xúc đá dăm lên phương tiện vận chuyển bằng máy (lên ô tô và từ ô tô xuống sà lan)
130.606
100m³
42
Vận chuyển đá dăm từ bãi tập kết ra vị trí thi công
65.303
10m3/km
43
Thi công đá dăm tầng lọc dưới nước
277.75
44
Làm tầng lọc đá dăm 4x6
2.778
100m³
45
SX, LD và tháo dỡ ván khuôn khối phủ Haro
130.938
100m²
46
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông khối chắn sóng các loại đá 2x4
969.886
47
Bốc xếp lên cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng P ≤1 tấn, bằng cần cẩu
2845
cấu kiện
48
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn, trong phạm vi ≤1km
213.375
10 tấn/km
49
Bốc xếp xuống cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng P ≤1 tấn, bằng cần cẩu
2845
cấu kiện
50
Lắp khối chắn sóng các loại trên phương tiện nổi vào vị trí bằng cần cẩu, trọng lượng cấu kiện ≤10 tấn
996
cấu kiện

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ TECHCO như sau:

  • Có quan hệ với 39 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,47%, Xây lắp 86,44%, Tư vấn 5,09%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 152.693.252.247 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 150.092.789.775 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,70%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu: Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu: Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây