Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí)

Tìm thấy: 09:01 12/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang đường nội bộ xã Ea Tíh, huyện Ea Kar
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 22/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
76/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/07/2024 08:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Ea Tíh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:59 12/07/2024
đến
14:30 22/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 22/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
61.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/07/2024 (19/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH XD Quang Huy Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
2 Ban quản lý dự án ĐTXD huyện Ea Kar Tư vấn lập E-HSMT Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
3 Ban quản lý dự án ĐTXD huyện Ea Kar Tư vấn thẩm định E-HSMT Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
4 Ban quản lý dự án ĐTXD huyện Ea Kar Tư vấn đánh giá E-HSDT Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
5 Ban quản lý dự án ĐTXD huyện Ea Kar Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào<=0,8 m3
1
2
Ô tô tự đổ 7 tấn
2
3
Ô tô tưới nước hoặc có gắng bồn để tưới nước dung tích 5m3
1
4
Máy phát điện 12 KW
1
5
Máy trộn bê tông, trộn vữa 250L
2
6
Máy cắt, uốn thép 5 KW
1
7
Máy hàn 23 KW
1
8
Máy ủi 110CV
1
9
Máy thủy bình
1
10
Đầm dùi 1,5KW
2
11
Đầm cóc 70Kg
2
12
Đầm bàn 1,0KW
2
13
Máy lu tỉnh <=16 tấn
1
14
Máy lu rung <=25 tấn
1
15
Máy cắt bê tông - công suất: 12 cv (MCD 218)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền bê tông cũ
356.7068
m3
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
84.7553
m3
3
Đào xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển
4.4146
100m3
4
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
441.4621
m3
5
Vận chuyển phế thải tiếp 1km
441.4621
m3
6
Đào nền đường, đất cấp I
1.1219
100m3
7
Vận chuyển đất đổ đi trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.1219
100m3
8
Vận chuyển đất đổ đi 1km tiếp theo, đất cấp I
1.1219
100m3/1km
9
Đào nền đường tận dụng đắp trong phạm vi <= 100m, đất cấp III
5.5246
100m3
10
Đào nền đường xúc lên phương tiện vận chuyển, đất cấp II
1.8744
100m3
11
Vận chuyển đất đổ đi trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.8744
100m3
12
Vận chuyển đất đổ đi 1km tiếp theo, đất cấp II
1.8744
100m3/1km
13
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.889
100m3
14
Lu lèn nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
38.1508
100m2
15
Bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 300
396.084
m3
16
Rải giấy dầu lớp cách ly
19.7517
100m2
17
Bê tông móng đường tăng cường, đá 2x4, mác 150
21.83
m3
18
Thi công móng cấp phối đá dăm Dmax37.5
2.9628
100m3
19
Ván khuôn mặt đường
0.882
100m2
20
Bê tông đá 1x2, mác 250, bó vỉa
83.1594
m3
21
Bê tông đá 1x2, mác 150, gờ chắn + bồn cây
34.838
m3
22
Ván khuôn thi công bó vỉa, gờ chắn, bồn cây
10.1402
100m2
23
Thi công lớp đá đệm móng bó vỉa, gờ chắn, bồn cây
59.9699
m3
24
Đào móng bó vỉa, gờ chắn, bồn cây, đất cấp III
115.4854
m3
25
Vận chuyển đất đổ đi trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
1.1549
100m3
26
Vận chuyển đất đổ đi 1km tiếp theo, đất cấp III
1.1549
100m3/1km
27
Lát gạch TERRAZZO
2290.696
m2
28
Đệm VXM M75 dày 3cm
2290.696
m2
29
Thi công lớp móng đá dăm Dmax37.5, móng vỉa hè
229.0696
m3
30
Đào hố móng, đất cấp III
0.8463
100m3
31
Đắp đất hoàn thiện, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.4013
100m3
32
Vận chuyển đất đổ đi trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.3929
100m3
33
Vận chuyển đất đổ đi 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.3929
100m3/1km
34
Bê tông móng, đá 1x2, mác 250
10.148
m3
35
Bê tông tường, đá 1x2, mác 250
15.761
m3
36
Thi công lớp đá dăm cát đệm móng
5.472
m3
37
Ván khuôn móng
0.1216
100m2
38
Ván khuôn tường
1.1657
100m2
39
Bê tông phủ bản + mối nối, đá 1x2, mác 250
5.2422
m3
40
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
6.7101
m3
41
Ván khuôn tấm đan
0.2388
100m2
42
Cốt thép tấm đan + mối nối + thép khuôn, đường kính <= 10mm
0.154
tấn
43
Cốt thép tấm đan, đường kính > 10mm
1.0895
tấn
44
Lắp đặt tấm đan
31
cái
45
Phá dỡ kết cấu bê tông cũ
70.609
m3
46
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
70.609
m3
47
Vận chuyển phế thải tiếp 1km
70.609
m3
48
Đào hố móng, đất cấp III
24.5615
100m3
49
Đắp đất hoàn thiện, độ chặt yêu cầu K=0,95
9.8262
100m3
50
Vận chuyển đất đổ đi trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
9.8262
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây