Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí)

Tìm thấy: 09:30 10/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang trục chính xã Cư Prông (Vỉa hè, điện...)
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Chỉnh trang trục chính xã Cư Prông (Vỉa hè, điện...)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500077642_2503071433
Ngày phê duyệt
07/03/2025 14:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ PRÔNG, HUYỆN EA KAR
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:28 10/03/2025
đến
09:00 15/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/03/2025 (13/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Quang Huy Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
2 Ban quản lý dự án ĐTXD huyện Ea Kar Tư vấn lập E-HSMT Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
3 Ban quản lý dự án ĐTXD huyện Ea Kar Tư vấn thẩm định E-HSMT Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
4 Ban quản lý dự án ĐTXD huyện Ea Kar Tư vấn đánh giá E-HSDT Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
5 Ban quản lý dự án ĐTXD huyện Ea Kar Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Phá dỡ nền bê tông cũ
25.9947
m3
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
13.1526
m3
4
Đào xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển
0.3915
100m3
5
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
39.1473
m3
6
Đào nền đường, đất cấp I
3.3435
100m3
7
Vận chuyển đất đổ đi trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
3.3435
100m3
8
Đào nền đường tận dụng đắp trong phạm vi <= 100m, đất cấp III
5.5344
100m3
9
Đào nền đường xúc lên phương tiện vận chuyển, đất cấp II
0.6149
100m3
10
Vận chuyển đất đổ đi trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.6149
100m3
11
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
12.1059
100m3
12
Đào xúc đất đắp, đất cấp III
8.1452
100m3
13
Vận chuyển đất đắp, cự ly vận chuyển 1km
98.5575
10m3/1km
14
Vận chuyển đất đắp, cự ly vận chuyển 4km
98.5575
10m3/1km
15
Lu lèn nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
27.2828
100m3
16
Mặt đường, vỉa hè
17
Bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 300
51.045
m3
18
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.624
100m2
19
Thi công móng cấp phối đá dăm Dmax37.5, K98
0.2436
100m3
20
Bê tông đá 1x2, mác 250, bó vỉa
102.0196
m3
21
Bê tông đá 1x2, mác 150, gờ chắn + bồn cây
16.1838
m3
22
Ván khuôn thi công bó vỉa, gờ chắn, bồn cây
7.1196
100m2
23
Thi công lớp đá dăm cát đệm móng
64.7255
m3
24
Xây tường gạch ống 8x8x19, vữa XM mác 75
3.7881
m3
25
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
39.52
m2
26
Đào hố móng, đất cấp III
47.2688
m3
27
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.4727
100m3
28
Lát gạch TERRAZZO
1261.4
m2
29
Đệm VXM M75 dày 3cm
1261.4
m2
30
Thi công lớp móng đá dăm Dmax37.5, móng vỉa hè
126.14
m3
31
Trồng cây xanh kích thước bầu 0,4x0,4x0,4m
41
cây
32
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng - xe bồn
41
1 cây/90 ngày
33
Đắp đất CPTN mặt đường , độ chặt yêu cầu K=0,95
3.1239
100m3
34
Đào xúc đất tại mỏ, đất cấp III
3.53
100m3
35
Vận chuyển đất đắp, cự ly vận chuyển 1km
42.7129
10m3/1km
36
Vận chuyển đất đắp, cự ly vận chuyển 4km
42.7129
10m3/1km
37
Hệ thống thoát nước
38
Đào hố móng, đất cấp III
0.4146
100m3
39
Đắp đất hoàn thiện, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0829
100m3
40
Bê tông móng, đá 1x2, mác 200
3.976
m3
41
Bê tông tường, đá 1x2, mác 200
6.1344
m3
42
Thi công lớp đá dăm cát đệm móng
1.988
m3
43
Ván khuôn móng
0.0568
100m2
44
Ván khuôn tường
0.8293
100m2
45
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
0.8
m3
46
Ván khuôn tấm đan
0.032
100m2
47
Cốt thép tấm đan, đường kính <= 10mm
0.0347
tấn
48
Cốt thép tấm đan, đường kính > 10mm
0.0568
tấn
49
Lắp đặt tấm đan
5
cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp (bao gồm thuế, phí và lệ phí)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây