Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp công trình

Tìm thấy: 10:18 19/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư làng truyền thống tiêu biểu Vi Rơ Ngheo xã Đăk Tăng
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giao và nguồn vốn cân đối ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kon Plông, Tỉnh Kon Tum
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 08/QĐ-VHTT
Ngày phê duyệt
13/06/2024 09:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Kon Plông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:16 19/06/2024
đến
08:00 28/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/06/2024 (26/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TV-ĐT Số 9 Kon Tum Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 1, thị trấn Sa Thầy, huyện Sa Thầy, tỉnh Kon Tum
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng tổng hợp cầu đường Bình Định. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 11, phường Duy Tân, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum.
3 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Hùng Thuận Tư vấn lập E-HSMT 583/11A Hùng Vương, Phường Quang Trung, Thành Phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum
4 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Hùng Thuận Tư vấn đánh giá E-HSDT 583/11A Hùng Vương, Phường Quang Trung, Thành Phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng 6T
1
2
Đầm bàn 1kW
2
3
Máy cắt uốn 5kW
2
4
Máy đào 0,8m3
1
5
Máy đầm dùi 1,5kW
2
6
Máy đầm đất cầm tay 70kg
2
7
Máy hàn 23kW
2
8
Máy trộn 250l
2
9
Máy trộn vữa 150l
2
10
Ô tô tự đổ 7T
1
11
Ô tô tưới nước 5m3
1
12
Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sợi mây cột cây gia công mái, vách loại 3m/ sợi
1618.5
sợi
2
Gia công lắp dựng cây Xà gồ gỗ 80x80, gỗ nhóm 2
4.042
m3 cấu kiện
3
Gia công Lắp dựng cầu phong
1.997
m3 cấu kiện
4
Gia công lắp dựng thanh đà gỗ , giằng ngang, giằng chéo, gỗ nhóm 2
3.377
m3 cấu kiện
5
Lợp mái tôn lạnh tráng kẽm, dày 4.5 zem
3.237
100m2
6
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (Sơn mặt dưới tôn lợp, màu sơn lấy theo màu tranh nhân tạo)
323.68
m2
7
Lưới thép mã kẽm 2ly, khoảng cách ô lưới 5cmx5cm.
323.68
m2
8
Đinh vít cố định lưới lên mái 4 cái trên 0.8m2
1663.4
m2
9
Keo Silicon
5
chai
10
Dây đồng D =0.9mm, liên kết mái tranh với lưới thép
4
kg
11
Lợp mái cỏ tranh nhân tạo (kt tấm 50x50cm, 8 tấm/m2)
323.68
m2
12
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - gỗ các loại
8.735
m3
13
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - tấm tranh lợp các loại
3.237
100m2
14
Lắp dựng dàn giáo ngoài chiều cao <=16m
4.704
100m2
15
Ngâm bảo quản gỗ, tre nứa phòng chống mối mọt
45.097
m3
16
Phun quét 1m2 gỗ, mây tre bằng thuốc Cisin 2.5ec 0.5% pha loãng (1 lít thuốc pha 100lít nước)
1445.89
m2
17
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn Led 1 bóng 18w
10
bộ
18
Lắp đặt đèn đuôi vặn bóng Led 30w
3
bộ
19
Lắp đặt công tắc 1 hạt
13
cái
20
Lắp đặt ổ cắm đơn
6
cái
21
Lắp đặt automat loại 1 pha, cường độ dòng điện ≤10A
1
cái
22
Lắp đặt tủ điện tổng 150*250*350
1
hộp
23
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đk ống <=15mm
50
m
24
Lắp đặt dây đơn <= 6mm2
60
m
25
Lắp đặt dây đơn, tiết diện 1x4mm2
68
m
26
Lắp đặt dây đơn, tiết diện 1x2,5mm2
30
m
27
Lắp đặt dây đơn, tiết diện 1x1,5mm2
100
m
28
Lắp đặt bộ sứ 2 sứ
1
sứ
29
Kệ để bình chữa cháy
2
kệ
30
Bình chữa cháy xách tay bằng bột ABC MFZ4 loại 4kg
2
bình
31
Bình chữa cháy xách tay bằng khí CO2 MT3 loại 3kg
2
bình
32
Bảng tiêu lệnh
2
bảng
33
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
8.35
m3
34
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
9.6
m3
35
Lắp đặt kim thu sét D16 loại kim dài 1m
3
cái
36
Lắp đặt ống ruột gà, đk ống <=15mm
60
m
37
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà loại dây thép D =12mm sơn dẫn điện 3 lớp
15
m
38
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D10mm
60
m
39
Đóng cọc chống sét D16 L=2.4m, sơn mạ đồng
5
cọc
40
Hóa chất giảm điện trở (12kg/bao) của Pháp
2
bao
41
Lắp đặt hộp đo kiểm tra điện trở nối đất kích thước hộp <= 150x250mm
1
hộp
42
ĐÀO SAN ĐẤT TẠO MẶT BẰNG
43
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp III
117.6
m3
44
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
1.176
100m3
45
SÂN NỘI BỘ (Tại vị trí Phục dựng nhà sàn truyền thống)
46
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
6.939
m3
47
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
2.313
m3
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
2.089
m3
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
2.4
m3
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 150
3.72
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 102

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây