Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp công trình

Tìm thấy: 16:22 13/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khu tái định cư Khu công nghiệp Sông Công 2 xã Tân Quang (Xây dựng hạ tầng kỹ thuật Khu tái định cư phục vụ giải phóng mặt bằng Khu công nghiệp Sông Công II)
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Khu tái định cư Khu công nghiệp Sông Công 2 xã Tân Quang (Xây dựng hạ tầng kỹ thuật Khu tái định cư phục vụ giải phóng mặt bằng Khu công nghiệp Sông Công II)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành Phố Sông Công, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500270905_2506131600
Ngày phê duyệt
13/06/2025 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sông Công
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:20 13/06/2025
đến
09:00 23/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
245.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/06/2025 (21/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc TAC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 722A đường Lương Ngọc Quyến, Phường Đồng Quang, Thành phố Thái Nguyên
2 Trung tâm kiểm định chất lượng xây dựng Thái Nguyên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 11A, đường Phan Đình Phùng, Phường Đồng Quang, Thành phố Thái Nguyên.
3 Chi nhánh Thẩm định giá và Đấu giá Việt Bắc - Công ty Cổ phần Tư vấn và Thẩm định giá Doanh nghiệp (CNVB- BCV) Tư vấn thẩm định giá Số 76, đường Hoàng Ngân, phường Phan Đình Phùng, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
4 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, TP Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
5 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, TP Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu bánh thép - Trọng lượng ≥ 9 T
1
2
Máy lu bánh hơi – Trọng lượng ≥ 12 T
1
3
Máy lu rung – Lực rung ≥ 24 T
1
4
Ô tô tự đổ - Trọng tải ≥ 12 T
4
5
Máy ủi – Công suất ≥ 110 Cv
1
6
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - Hoạt động tốt
1
7
Thiết bị phun tưới nhựa đường - Hoạt động tốt
1
8
Cần cẩu hoặc cần trục ô tô (ô tô gắn cẩu) - Hoạt động tốt
1
9
Ô tô tưới nước - Hoạt động tốt
1
10
Máy đào – Dung tích gầu ≥ 0,8m3 (hoặc công suất ≥ 95kW)
2
11
Máy định vị GPS - Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.1034
tấn
Theo quy định tại Chương V
2
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
0.825
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
12
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp đất nền móng
14.3376
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào rãnh tiếp địa, chiều rộng <= 6m, đất cấp III
0.192
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.192
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Thép tiếp địa, mạ kẽm nhúng nóng
155.66
kg
Theo quy định tại Chương V
8
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=1.5m xuống đất; cấp đất III
0.8
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt tiếp địa cột điện; kích thước ≤ Ø14 (≤ 24x6) mm
0.5684
100kg
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE D105/80
2.08
100m
Theo quy định tại Chương V
11
Ống thép đen F219x3.96
9
m
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt ống thép bảo vệ cáp, đường kính ống >100mm
0.09
100m
Theo quy định tại Chương V
13
Gia công xà thép hình mạ kẽm nhúng nóng
362.033
kg
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà 50kg; loại cột đỡ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà 100kg; loại cột đỡ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt ghế cách điện thang, sàn thao tác
0.1427
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Sứ đứng RE22kV + ty
7
quả
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt cách điện đứng trung thế, cột tròn, lắp trên cột 15÷22KV
0.4
10 cái
Theo quy định tại Chương V
19
Dây nhôm As/XLPE 2,5/HDPE 70/11
27
m
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt dây nhôm, dây nhôm lõi thép xuống thiết bị; tiết diện dây ≤ 95mm2
27
m
Theo quy định tại Chương V
21
Cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W 12.7/22(24)kV-3x50 mm2
212
m
Theo quy định tại Chương V
22
Kéo rải và lắp đặt cố định đường cáp ngầm; trọng lượng cáp ≤3kg/m
2.12
100m
Theo quy định tại Chương V
23
Đầu cáp co nguội ngoài trời 3 pha 22kV 3x50mm2
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Đầu cáp T-Plug 3 pha 22kV 3x50mm2
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Làm và lắp đặt đầu cáp; đầu cáp khô điện áp 22KV, tiết diện ruột cáp ≤70mm2
2
1 đầu cáp (3 pha)
Theo quy định tại Chương V
26
Pát ép đồng nhôm AM50
6
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤50mm2
0.6
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
28
Cáp tiếp địa đồng mềm (cáp hàn bọc cao su) M50
4
m
Theo quy định tại Chương V
29
Giáp buộc cổ sứ đơn, dây định hình Composite tiết diện 50mm2
3
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Nắp Silicone chụp cực chống sét van
3
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt nắp chụp cách điện
3
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Biển tên cầu dao (1 cái) và biển cảnh báo (1 cái)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp biển cấm; chiều cao lắp đặt ≤20m
1
công/bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Thí nghiệm điện trở tiếp đất cột điện, cột thu lôi, kết cấu bê tông
1
01 vị trí
Theo quy định tại Chương V
35
Thí nghiệm điện áp xoay chiều tăng cao cho cáp lực, điện áp định mức U ≤ 35kV (sau làm đầu cáp)
3
01 sợi cáp đơn
Theo quy định tại Chương V
36
XÂY DỰNG TRẠM BIẾN ÁP
Theo quy định tại Chương V
37
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.0365
100m3
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn móng chữ nhật
0.0067
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, XM PCB30
0.2805
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.147
100m2
Theo quy định tại Chương V
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0198
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0766
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Đổ bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, mác 200, XM PCB30
2.2725
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đắp đất nền móng công trình
0.7595
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Bulong M24x500
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
46
Đào rãnh tiếp địa, chiều rộng <= 6m, đất cấp III
0.2736
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2736
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Thép tiếp địa, mạ kẽm nhúng nóng
416.38
kg
Theo quy định tại Chương V
49
Kéo rải dây tiếp địa liên kết các cọc tiếp địa; đường kính dây tiếp địa D ≤20mm
8.55
10m
Theo quy định tại Chương V
50
Đóng tiền cọc tiếp địa dài L = 2,0m xuống đất; Cấp đất III
2
10 cọc
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây