Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp công trình

Tìm thấy: 18:24 29/08/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mương hậu thoát nước Trung tâm hành chính mới thị xã Bình Long
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng mương hậu thoát nước trung tâm hành chính mới thị xã Bình Long
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công giai đoạn 2024-2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bình Long, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
17:00 16/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
20/QĐ-BQLDAKVBL
Ngày phê duyệt
29/08/2025 17:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án khu vực Bình Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:47 29/08/2025
đến
17:00 16/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 16/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.300.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ ba trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2025 (14/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM Tư vấn lập E-HSMT Tổ 3, khu phố Phước Bình - - Phường Bình Phước - Tỉnh Đồng Nai
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 4, khu phố Phước Tân - - Phường Bình Phước - Tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 3, khu phố Phước Bình - - Phường Bình Phước - Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 4, khu phố Phước Tân - - Phường Bình Phước - Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy ủi hoặc máy san, công suất ≥ 110CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
3
3
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 10 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
4
4
Cần trục ô tô hoặc Cần cẩu, tải trọng nâng ≥ 6 Tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kết quả kiểm định; Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường (xe có lưu thông trên đường bộ) do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kết quả kiểm định; Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường (xe có lưu thông trên đường bộ) do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
5
Ô tô tưới nước hoặc xe tải chở bồn tưới nước, dung tích bồn ≥ 5m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
6
Máy lu tĩnh bánh thép, trọng lượng ≥ 10 Tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
7
Máy lu bánh lốp, trọng lượng ≥ 16 Tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
8
Máy lu bánh thép nhẹ, trọng lượng 6-8 Tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
9
Máy rải bê tông nhựa - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
10
Ô tô tưới nhựa - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
11
Máy định vị GPS RTK hoặc máy toàn đạc điện tử - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận hiệu chuẩn/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận hiệu chuẩn/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
2
12
Máy thủy bình - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận hiệu chuẩn/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận hiệu chuẩn/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
2
13
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
2
14
Máy cắt uốn cốt thép, công suất ≥ 5 kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
2
15
Máy dầm dùi, công suất ≥ 1,5 kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
2
16
Máy đầm đất cầm tay, trọng lượng ≥ 70 kg - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
2
17
Máy hàn, công suất ≥ 23 kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN NỀN
Theo quy định tại Chương V
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
244.5
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Mua sỏi đỏ
131.75
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.69
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
1.14
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
1005.43
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
91.91
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
110.29
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
895.14
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
895.14
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 1km
13.1749
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 10km (9km)
13.1749
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 60km (5km)
13.1749
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
14
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
126.47
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
PHẦN MẶT
Theo quy định tại Chương V
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
1.7
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
3.79
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Cung cấp BTN C12.5
65.23
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 12 tấn
0.65
100tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 19km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn
0.65
100tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
3.79
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
PHẦN THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
23
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
130.88
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
773.04
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
138.998
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
2197.07
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Ván khuôn thép móng
12.96
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Ván khuôn thép tường
242.68
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
50.19
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
3694.4
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
439.63
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 18mm
85.83
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính > 18mm
43.85
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông ống cống hình hộp, đá 1x2, mác 300, PCB40
1476.36
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn ống cống, ống buy
56.39
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Xây tường gạch ống (9x9x19)cm, chiều dày <=30cm, vữa XM M75, PCB40
1.88
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
490.8
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 4x6
0.22
100m3
Theo quy định tại Chương V
39
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
549.4
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Cung cấp và lắp đặt ống nhựa PVC phi 42 dày 2,1mm
447.48
m
Theo quy định tại Chương V
41
PHẦN TÔN LƯỢN SÓNG
Theo quy định tại Chương V
42
Đầu tôn sóng dày 3mm
28
tấm
Theo quy định tại Chương V
43
Tôn sóng dài 3,32m dày 3mm
4249.6
m
Theo quy định tại Chương V
44
Cột thép D141x4.5x2000
1294
cột
Theo quy định tại Chương V
45
Bu lông D16x35
12940
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Bu lông D19x180
1294
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Mũ cột D150x1.6
1294
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Bản đệm 50x70x300
1294
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Tôn mạ kẽm 180x40x2mm
146.27
kg
Theo quy định tại Chương V
50
Tiêu phản quang
1294
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 134

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây