Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp (đã bao gồm thuế, phí và lệ phí)

Tìm thấy: 09:56 23/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà 2 phòng học và nhà hiệu bộ trường THCS Phan Chu Trinh, xã Ea Păl
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp (đã bao gồm thuế, phí và lệ phí)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 30/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
20/QĐ-PCT
Ngày phê duyệt
23/05/2024 09:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Phan Chu Trinh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:53 23/05/2024
đến
15:00 30/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 30/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/05/2024 (28/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD Duy Phát Đắk Lắk Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH TVTK XD ĐH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
3 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar Tư vấn lập E-HSMT Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
4 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar Tư vấn thẩm định E-HSMT Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
5 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar Tư vấn đánh giá E-HSDT Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk
6 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ea Kar Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Huyện Ea Kar, tỉnh Đắk Lắk

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC
2
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.4048
100m2
3
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
21.6
m
4
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
152.6356
m2
5
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m
2.311
m3
6
Tháo dỡ trần
111.06
m2
7
Tháo dỡ thiết bị điện dây dẫn trong nhà
1
công
8
Tháo dỡ cánh cửa bằng thủ công
40.84
m2
9
Đục nhám mặt bê tông
44.9425
m2
10
Vệ sinh nền đá trước khi đổ bê tông
44.9425
m2
11
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
114.14
m2
12
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <=22cm
5.36
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài tính 75% khối lượng
100.9275
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột tường trong( tính 75% khối lượng)
97.74
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài (Tính 75%)
16.6575
m2
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ tường ngoài (tính 25% khối lượng)
33.6425
m2
17
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ tường trong (tính 25% khối lượng)
32.58
m2
18
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần (tính 25% khối lượng)
5.5525
m2
19
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
1.4688
m3
20
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
41.8025
m2
21
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
46.66
m2
22
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
5.5525
m2
23
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=10cm
40
lỗ khoan
24
Gia công và lắp dựng vít nở d12
40
cái
25
Gia công xà gồ, đà trần thép
1.2142
tấn
26
Gia công khung sắt rìa mái, thu hồi
0.2679
tấn
27
Lắp dựng xà gồ, đà trần thép
1.2142
tấn
28
Lắp dựng khung sắt rìa mái, thu hồi
0.2679
tấn
29
Thi công trần bằng tấm nhựa
16.2944
m2
30
Gia công và lắp dựng cửa khung sắt kính
24.48
m2
31
Gia công và Lắp dựng hoa sắt cửa
31.808
m2
32
Lắp đặt ổ kháo
4
cái
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
138.8136
m2
34
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.6861
100m2
35
Lợp mái che tường bằng tôn phẳng chiều dài bất kỳ
0.1756
100m2
36
Đóng trần tôn lạnh
107.8
1m2
37
Đóng chỉ nẹp trần
152.6
m
38
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2.4864
m3
39
Vữa bata nền dày 3cm, vữa XM mác 75
138.3625
m2
40
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,25m2, vữa XM mác 75 gạch ceramic 500x500
114.14
m2
41
Lát gạch sân bằng gạch terazoo 400x400 vữa XM mác 75
24.2225
m2
42
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
142.73
m2
43
Bả bằng bột bả vào tường trong
144.4
m2
44
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
22.21
m2
45
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
164.94
m2
46
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
144.4
m2
47
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
21.3399
m3
48
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
10
bộ
49
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
9
cái
50
Lắp đặt quạt treo tường
12
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp (đã bao gồm thuế, phí và lệ phí)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp (đã bao gồm thuế, phí và lệ phí)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây