Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp + Phí môi trường

Tìm thấy: 11:07 12/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường đi KSX thôn Tu Rối, xã Đăk Kôi
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp + Phí môi trường
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường đi KSX thôn Tu Rối, xã Đăk Kôi
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kon Rẫy, Tỉnh Kon Tum
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500084340_2503121057
Ngày phê duyệt
12/03/2025 10:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đăk Kôi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:05 12/03/2025
đến
08:00 21/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.314.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu ba trăm mười bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/03/2025 (19/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV TV&XD Thanh Khoa Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn 9, Xã Đắk Cấm, Thành phố Kon Tum, Tỉnh Kon Tum
2 Công ty TNHH MTV Nguyên Khoa Kon Tum Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 218/6 đường Duy Tân, phường Trường Chinh, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum
3 Công ty TNHH MTV Phúc Lâm Kon Tum Tư vấn thẩm định E-HSMT Hẻm 05 Nguyễn Cảnh Chân, Thôn Kon Tu 2, Phường Trường Chinh, Thành phố Kon Tum, Tỉnh Kon Tum
4 Công ty TNHH MTV Nguyên Khoa Kon Tum Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 218/6 đường Duy Tân, phường Trường Chinh, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum
5 Công ty TNHH MTV Phúc Lâm Kon Tum Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Hẻm 05 Nguyễn Cảnh Chân, Thôn Kon Tu 2, Phường Trường Chinh, Thành phố Kon Tum, Tỉnh Kon Tum

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 07 T
2
2
Máy ủi ≥110 CV
1
3
Máy đào một gầu - dung tích gầu ≥ 0,8 m3
3
4
Máy lu rung ≥25 tấn
1
5
Máy lu bánh hơi ≥ 16 tấn
1
6
Máy lu bánh thép ≥ 10 tấn
1
7
Máy san ≥120hp
1
8
Xe bồn trộn bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đắp đất nền đường K≥95, đất cấp 3
507.5
3
Đào đất nền đường, đất cấp 3
3012.38
4
Đào đá cấp IV nền đường bằng máy đào
430.45
5
Đào rãnh, đất cấp 3
145.56
6
Đào rãnh đá bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực, đá cấp IV
43.59
7
Đào khuôn mặt đường, đất cấp 3
320.48
8
Đào khuôn mặt đường đá bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực, đá cấp IV
114.76
9
Lu lèn khuôn đường K≥95
1068.267
10
Vận chuyển đất cấp 3 để đắp, cự ly trung bình ≤300m (tận dụng)
573.48
11
Vận chuyển đất cấp 3 đổ đi, cự ly trung bình ≤500m
2986.87
12
Vận chuyển đá hỗn hợp bằng ô tô tự đổ 12 tấn trong phạm vi ≤500m
618.88
13
Mặt đường
14
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K ≥0,98, lớp dưới
265.721
15
Rải giấy dầu lớp cách ly
2214.34
16
Bê tông đá dăm, bê tông mặt đường dày ≤25cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
354.294
17
Gia công, lắp đặt khe co đường bê tông
348
m
18
Gia công, lắp đặt khe giãn đường bê tông
69
m
19
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, mặt đường bê tông
111.438
20
Lắp đặt ống nhựa HDPE, đường kính ống 60mm
10
m
21
Gia cố lề
22
Đào khuôn gia cố lề, đất cấp 3
81.93
23
Đào khuôn đá bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực, đá cấp IV
30.08
24
Lu lèn lề đường K≥95
273.1
25
Cấp phối đá dăm loại 1 Dmax37.5 dày 12cm, K≥98
61.043
26
Lót 01 lớp giấy dầu
508.69
27
Bê tông gia cố lề đá 1x2 M250 dày 18cm
81.39
28
Khe co gia cố lề
84
m
29
Khe giãn gia cố lề
17
m
30
Ván khuôn đổ bê tông gia cố lề
2.72
31
Gờ chắn nước
32
Bê tông gờ chắn đá 1x2 M250
6.855
33
Lót 01 lớp giấy dầu
17.14
34
Cấp phối đá dăm loại 1 Dmax37.5 dày 12cm, K≥98
2.057
35
Giấy dầu tẩm nhựa đường khe lún (5m/1khe)
1.38
36
Ván khuôn đổ bê tông gờ chắn
41.13
37
Cọc tiêu
38
Đào đất hố móng, đất cấp 3
5.278
39
Gia công cốt thép ĐK≤10
0.216
tấn
40
Bê tông cọc tiêu đá 1x2 M200
1.45
41
Bê tông bệ cọc tiêu đá 2x4 M150
4.756
42
Lắp dựng cọc tiêu KT(110x15x15)cm
58
cái
43
Sơn trắng 02 lớp
20.88
44
Sơn đỏ 02 lớp bằng sơn phản quang
3.48
45
Ván khuôn đổ bê tông cọc tiêu
38.28
46
Vận chuyển đất cấp 3 đổ đi, cự ly trung bình ≤500m
5.278
47
Rãnh dọc gia cố
48
Đào rãnh dọc, đất cấp 3
78.574
49
Lót 01 lớp giấy dầu
960.384
50
Bê tông rãnh dọc đá 1x2 M200 dày 7cm
78.574

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN KHOA KON TUM như sau:

  • Có quan hệ với 250 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,85%, Xây lắp 28,34%, Tư vấn 7,48%, Phi tư vấn 16,33%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 749.961.630.988 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 740.927.876.271 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp + Phí môi trường". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp + Phí môi trường" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây