Thông báo mời thầu

Gói thầu XD-04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:04 11/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà che xe ô tô Kamaz Trung đoàn 652/Cục Hậu cần/QK2
Tên gói thầu
Gói thầu XD-04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN chi thường xuyên cho QP
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 20/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 2439/QĐ-HC
Ngày phê duyệt
09/09/2024 15:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Hậu Cần/Quân khu 2
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:02 11/09/2024
đến
16:00 20/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 20/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/09/2024 (18/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Tú Anh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán KĐT Nam Đầm Vạc - Phường Khai Quang - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Cục Hậu cần/QK2 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Vân Phú, thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH THÁI Tư vấn lập E-HSMT Khu hành chính 15 - Phường Liên Bảo - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Cục Hậu cần/QK2 Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Vân Phú, thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH THÁI Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu hành chính 15 - Phường Liên Bảo - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
6 Cục Hậu cần/QK2 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Vân Phú, thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
7 Cục Hậu cần/QK2 Đơn vị quản lý dự án Phường Vân Phú, thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
2
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
3
- Loại thiết bị: Máy trộn vữa. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
4
- Loại thiết bị: Máy đầm dùi. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
5
- Loại thiết bị: Máy đầm bàn. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
6
- Loại thiết bị: Máy cắt (uốn) sắt. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
7
- Loại thiết bị: Máy hàn điện. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
8
- Loại thiết bị: Máy khoan bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
9
- Loại thiết bị: Máy đầm cóc. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
10
- Loại thiết bị: Máy phát điện. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc giấy chứng nhân đăng ký xe (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bộ chia 2 ngã, 3 ngã chống cháy d25
10
cái
2
HẠ TẦNG
3
SÂN ĐƯỜNG BÊ TÔNG
4
Đắp cát nền móng công trình
121
m3
5
Trải nolong lót nền
1210
m2
6
Bê tông nền, đá 1x2, mác 250
242
m3
7
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
40
10m
8
BỂ NƯỚC; BỂ CÁT
9
Đào đất móng, đất cấp III
0.042
m3
10
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.5998
m3
11
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0257
100m2
12
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0521
tấn
13
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.3043
m3
14
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây bể chứa, vữa XM, cát mịn 1,5-2, mác 75
2.1648
m3
15
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
1.44
m2
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
16.9184
m2
17
PHÁ DỠ 2 GIAN LÀM ĐƯỜNG VÀO
18
Tháo dỡ mái
71
m2
19
Tháo dỡ kết sắt thép
0.5
tấn
20
XÂY DỰNG TƯỜNG BỊT ĐẦU ĐỐC
21
Đào móng công trình, đất cấp III
0.2264
100m3
22
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
1.024
m3
23
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0928
100m2
24
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0952
tấn
25
Bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 250
3.398
m3
26
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.9299
m3
27
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2657
100m2
28
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0371
tấn
29
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2917
tấn
30
Bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250
2.4354
m3
31
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.0317
100m2
32
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.009
tấn
33
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0975
tấn
34
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
0.1742
m3
35
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
0.2042
100m2
36
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0235
tấn
37
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1774
tấn
38
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
1.1229
m3
39
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1072
tấn
40
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.7918
tấn
41
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.5053
100m2
42
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
3.9314
m3
43
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM, cát mịn 1,5-2, mác 50
27.6507
m3
44
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
251.37
m2
45
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
251.37
m2
46
NHÀ ĐỂ XE 8 GIAN
47
PHẦN MÓNG
48
Đào móng công trình, đất cấp III
1.6855
100m3
49
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
8.256
m3
50
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.5984
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XD-04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XD-04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây