Thông báo mời thầu

Gói thầu XL-01

Tìm thấy: 11:35 08/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo doanh trại Lữ đoàn 239/Binh chủng Công binh
Tên gói thầu
Gói thầu XL-01
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN chi TX cho QP
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội
- Thị xã Bỉm Sơn, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1531/QĐ-LĐ
Ngày phê duyệt
07/11/2024 11:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Lữ đoàn 239
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:33 08/11/2024
đến
09:00 26/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
500.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/11/2024 (26/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty Cổ phần Kiến trúc và Mỹ thuật Đại Nam - Công ty Cổ phần PCCC Bách Hợp Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 161, Block 17, lô H-TT2 Khu nhà ở thấp tầng La Casta, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC LAM KINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 28B, Ngõ 2, Phố Trần Phú - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG ASIAN PLAN Tư vấn lập E-HSMT Số 35, ngõ 61 đường Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - Phường Vĩnh Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
4 LỮ ĐOÀN 239/BINH CHỦNG CÔNG BINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Xâm Xuyên, xã Hồng Vân, huyện Thường Tín, Hà Nội - Xã Hồng Vân - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG ASIAN PLAN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 35, ngõ 61 đường Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - Phường Vĩnh Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
6 LỮ ĐOÀN 239/BINH CHỦNG CÔNG BINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xâm Xuyên, xã Hồng Vân, huyện Thường Tín, Hà Nội - Xã Hồng Vân - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >= 0,8m3 (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu)
1
2
Cần cẩu >= 16 Tấn (Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
3
Máy trộn bê tông 250l (Kèm theo hóa đơn)
2
4
Máy trộn vữa 150l (Kèm theo hóa đơn)
2
5
Máy đầm bàn >=1kw (Kèm theo hóa đơn)
2
6
Máy đầm dùi 1,5kw (Kèm theo hóa đơn)
2
7
Máy đầm cóc 70kg (Kèm theo hoá đơn)
2
8
Máy khoan cầm tay 1kw (Kèm theo hóa đơn)
2
9
Máy cắt, uốn sắt thép 5kw (Kèm theo hóa đơn)
2
10
Máy cắt gạch đá 1,7kw (Kèm theo hóa đơn)
2
11
Máy hàn 23kw (Kèm theo hóa đơn)
2
12
Ô tô vận chuyển >=7 Tấn (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu)
2
13
Phòng thí nghiệm: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm có đầy đủ năng lực thực hiện các phép thử của phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng được cơ quan có thẩm quyền công nhận. Nhà thầu phải chứng minh quyền sở hữu (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải chứng minh chủ sở hữu, năng lực phòng thí nghiệm)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
1.155
m3
2
Xây mới nhà ăn, nhà khách Chỉ huy Lữ đoàn
3
Phần kết cấu
4
Mua cọc bê tông dự ứng lực PHC -A300
1579.4
md
5
Ép âm cọc bê tông cốt thép bằng máy ép cọc 200T, chiều dài đoạn cọc > 4m, cọc BTCT ly tâm D300, đất cấp II
0.81
100m
6
Ép cọc bê tông cốt thép bằng máy ép cọc 200T, chiều dài đoạn cọc > 4m, cọc BTCT ly tâm D300, đất cấp II
15.871
100m
7
ép cọc không ngập đất, cọc BTCT ly tâm D300, chiều dài đoạn cọc >4 m, đất cấp II
0.006
100m
8
Nối cọc ống bê tông cốt thép, đường kính cọc 300mm
83
mối nối
9
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.1085
m3
10
Vận chuyển đất cấp IV
0.0011
100m3
11
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
1.0555
m3
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.4416
tấn
13
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.0461
tấn
14
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.0461
tấn
15
Lắp mũi cọc bê tông dự ứng lực
83
cọc
16
Mua cọc dẫn
1
tb
17
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
1.1391
100m3
18
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
0.4017
100m3
19
Vận chuyển, đất cấp II
0.7374
100m3
20
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
10.9138
m3
21
Đổ bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
62.769
m3
22
Ván khuôn móng cột
1.4578
100m2
23
Ván khuôn móng dài
1.2216
100m2
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.2731
tấn
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
2.6547
tấn
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
2.2049
tấn
27
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
2.1272
m3
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1512
tấn
29
Xây gạch không nung (6,0x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
14.4864
m3
30
Đổ bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250, PCB30
19.9329
m3
31
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
2.5514
100m2
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
1.1493
tấn
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.7849
tấn
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
3.6067
tấn
35
Đổ bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, PCB30
30.2174
m3
36
Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao <= 28m
3.4995
100m2
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
1.1936
tấn
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
2.5828
tấn
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
4.6328
tấn
40
Đổ bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250, PCB30
89.9198
m3
41
Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
6.5113
100m2
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
9.2611
tấn
43
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB30
8.4597
m3
44
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.7561
100m2
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.6428
tấn
46
Gia công xà gồ thép hình mạ kẽm
0.9361
tấn
47
Lắp dựng xà gồ thép
0.9361
tấn
48
Đổ bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, PCB30
6.0464
m3
49
Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.5502
100m2
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.6733
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XL-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XL-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây