Thông báo mời thầu

Gói thầu XL-06

Tìm thấy: 10:21 08/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Khu tăng gia sản xuất Trung đoàn bộ binh 9/Sư đoàn bộ binh 8
Tên gói thầu
Gói thầu XL-06
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước chi thường xuyên cho Quốc phòng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cao Lãnh, Tỉnh Đồng Tháp
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 15/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1467/QĐ-SĐ
Ngày phê duyệt
08/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sư đoàn 8/ Quân khu 9
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:19 08/11/2024
đến
11:00 15/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 15/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/11/2024 (15/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VẠN THUẬN PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 17/91 Lê Văn Bì - Phường An Thới - Quận Bình Thuỷ - Thành phố Cần Thơ
2 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Tư vấn Đầu tư Xây dựng Huy Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 386/7A, đường Cách mạng tháng 8 - Phường Bùi Hữu Nghĩa - Quận Bình Thuỷ - Thành phố Cần Thơ
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ XÂY DỰNG QUYẾT THẮNG Tư vấn lập E-HSMT 160/36/24G Tầm Vu - Phường Hưng Lợi - Quận Ninh Kiều - Thành phố Cần Thơ
4 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Tư vấn Đầu tư Xây dựng Huy Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT 386/7A, đường Cách mạng tháng 8 - Phường Bùi Hữu Nghĩa - Quận Bình Thuỷ - Thành phố Cần Thơ
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ XÂY DỰNG QUYẾT THẮNG Tư vấn đánh giá E-HSDT 160/36/24G Tầm Vu - Phường Hưng Lợi - Quận Ninh Kiều - Thành phố Cần Thơ
6 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Tư vấn Đầu tư Xây dựng Huy Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 386/7A, đường Cách mạng tháng 8 - Phường Bùi Hữu Nghĩa - Quận Bình Thuỷ - Thành phố Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình - Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, hóa đơn/ giấy đăng ký, hợp đồng nguyên tắc. - Thiết bị phải kèm chứng chỉ/chứng nhận kiểm định/kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu.
1
2
Máy toàn đạt/GPS - Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, hóa đơn/ giấy đăng ký, hợp đồng nguyên tắc. - Thiết bị phải kèm chứng chỉ/chứng nhận kiểm định/kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu.
1
3
Máy đào một gầu, dung tích gầu ≥ 0,4 m3 - Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, hóa đơn/ giấy đăng ký, hợp đồng nguyên tắc. - Thiết bị phải kèm chứng chỉ/chứng nhận kiểm định/kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu.
1
4
Cần trục ô tô, sức nâng ≥ 3T - Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, hóa đơn/ giấy đăng ký, hợp đồng nguyên tắc. - Thiết bị phải kèm chứng chỉ/chứng nhận kiểm định/kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu.
1
5
Biến thế xoay chiều, công suất ≥ 23kW hoặc Máy hàn, công suất ≥ 23kW - Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, hóa đơn
1
6
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: ≥ 5 kW - Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, hóa đơn.
1
7
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW - Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, hóa đơn
1
8
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW - Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, hóa đơn
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít - Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê, hóa đơn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: XÂY DỰNG VƯỜN TĂNG GIA SẢN XUẤT
2
Dọn dẹp mặt bằng
22.38
100m2
3
Bổ sung đất nền (đất màu)
335.7
m3
4
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.175
100m3
5
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
2.6035
100m3
6
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
92.6167
m3
7
Đào san đất dư
180.2363
1m3
8
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
74.954
m3
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB30
5.6
m3
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.4691
tấn
11
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.8
100m2
12
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
68.056
m3
13
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
79.24
m3
14
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
64.04
m2
15
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
430.9
m2
16
Lắp đặt ống nhựa PVC - Đường kính 168mm
0.16
100m
17
Thép hộp mạ kẽm 20x40x1,4mm
1282.61
kg
18
Thép tròn mạ kẽm D42x1,4mm
1829.66
kg
19
Thép tròn mạ kẽm D60x1,6mm
541.06
kg
20
Gia công khung nhà lưới
0.9852
tấn
21
Lắp đặt khung nhà lưới
0.9852
tấn
22
Lắp đặt khung giàn leo
1.4159
tấn
23
Lắp dựng xà gồ nhà lưới
1.2522
tấn
24
Lợp nhà lưới bằng màng chống côn trùng
8.8446
100m2
25
Lắp đặt ống nhựa PVC D60
0.08
100m
26
Lắp đặt ống nhựa PVC D42
1.2
100m
27
Lắp đặt ống nhựa PVC D34
2
100m
28
Lắp đặt ống nhựa PVC D27
4.62
100m
29
Lắp đặt ống nhựa PVC D21
0.88
100m
30
Lắp đặt Co nhựa D60
2
cái
31
Lắp đặt Co nhựa D42
4
cái
32
Lắp đặt Co nhựa D34
20
cái
33
Lắp đặt Co nhựa D27
5
cái
34
Lắp đặt Nối nhựa D60
2
cái
35
Lắp đặt Nối nhựa D42
31
cái
36
Lắp đặt Nối nhựa D34
50
cái
37
Lắp đặt Nối nhựa D27
100
cái
38
Lắp đặt Co nhựa D60/42
3
cái
39
Lắp đặt Co nhựa D42/27
5
cái
40
Lắp đặt Co nhựa D27/21
22
cái
41
Lắp đặt Tê nhựa D60/42
2
cái
42
Lắp đặt Tê nhựa D42/27
17
cái
43
Lắp đặt Tê nhựa D27/21
66
cái
44
Lắp đặt Van nhựa D60
2
cái
45
Lắp đặt Van nhựa D42
5
cái
46
Lắp đặt Van nhựa D34
2
cái
47
Lắp đặt Van nhựa D27
22
cái
48
Lắp đặt Béc tưới R-5m
88
bộ
49
Lắp đặt Lupe nhựa D34
2
bộ
50
Lắp đặt Lupe nhựa D60
2
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ XÂY DỰNG QUYẾT THẮNG như sau:

  • Có quan hệ với 3 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 25,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.227.073.474 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.984.412.085 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,74%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XL-06". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XL-06" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây