Thông báo mời thầu

Gói thầu XL-15:

Tìm thấy: 17:32 29/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án thành phần số 1: Di chuyển Lữ đoàn 918 tại sân bay Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai (giai đoạn 2) thuộc dự án Công trình sân bay Biên Hòa (phục vụ các hoạt động của đơn vị di chuyển từ sân bay Tân Sơn Nhất về)
Tên gói thầu
Gói thầu XL-15:
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2 dự án thành phần số 1: Doanh trại, hạ tầng kỹ thuật tại sân bay Tân Sơn Nhất thuộc dự án Công trình sân bay Biên Hòa (phục vụ các hoạt động của đơn vị di chuyển từ sân bay Tân Sơn Nhất về)
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500222189_2505291650
Ngày phê duyệt
29/05/2025 17:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ Tư lệnh Phòng không Không quân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:30 29/05/2025
đến
08:00 18/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 18/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
500.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/06/2025 (16/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Thiết kế và Tư vấn xây dựng công trình hàng không ADCC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 180 đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Cơ điện Hà Thái Dương Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Ngõ Văn Hóa, Tổ Dân Phố 3, Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Xây dựng M&M Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 15 ngách 82/4 đường Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Cơ điện Hà Thái Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Ngõ Văn Hóa, Tổ Dân Phố 3, Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Xây dựng M&M Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 15 ngách 82/4 đường Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi ≥6 T
1
2
Máy cắt gạch đá
2
3
Máy cắt uốn cốt thép
2
4
Máy đào một gầu dung tích gầu ≥0,40 m3
2
5
Máy đầm
3
6
Máy trộn bê tông - dung tích ≥250,0 lít
2
7
Máy trộn vữa ≥150 lít
2
8
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥10,0 T
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: KHU THỂ THAO HÀNG KHÔNG
2
Đào san đất trong phạm vi <= 100m bằng máy ủi <= 180CV, đất cấp II
2.631
100m3
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.12
100m3
4
Đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95 (chiều sâu tác dụng 30cm)
3.157
100m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, vữa mác 100, PCB40
4.639
m3
6
Đổ bê tông thủ công, bê tông thương phẩm, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
4.432
m3
7
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.397
100m2
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.044
tấn
9
Bu lông móng M16, L=500mm
88
cái
10
Xây gạch đặc không nung 6x9.5x20, xây móng chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75, PCB40
7.722
m3
11
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
31.61
m2
12
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95, đất tận dụng từ đất đào móng
0.04
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.706
100m3
14
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.606
100m3
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.885
100m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt sân, chiều dày mặt sân <=25 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
34.423
m3
17
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
0.071
100m2
18
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
21.025
10m
19
Trám khe 1x4 bằng mastic
21.025
10m
20
RÃNH NƯỚC+HỐ GA
21
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
1.663
100m3
22
Thi công lót đá dăm 2x4
0.003
100m3
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40 (lớp lót dày 100mm,150mm)
30.426
m3
24
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.744
100m2
25
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.267
100m2
26
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.199
100m2
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép D6-8mm, chiều cao <= 28m
0.121
tấn
28
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.079
tấn
29
Lắp dựng xà gồ thép
0.079
tấn
30
Lợp mái bằng tôn dày 0,45mm
0.099
100m2
31
Xây gạch đặc không nung 6x9.5x20, xây tường thẳng, chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
3.074
m3
32
Xây gạch đặc không nung 6x9.5x20, xây ốp trang trí cột, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
2.703
m3
33
Lưới chống nứt giao giữa cột dầm và tường, khổ rộng 30cm
7.35
m2
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, vữa mác 100, PCB40
0.328
m3
35
Lát nền, sàn, Gạch lát xương bán sứ 300x300mm, vữa XM mác 75 (CR1)
3.434
m2
36
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch xương bán sứ 600x120mm, ốp âm tường
0.748
m2
37
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 100
8.132
m2
38
Quét dung dịch chống thấm seno
8.132
m2
39
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
14.315
m2
40
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
13.416
m2
41
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
18.978
m2
42
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
1.08
m2
43
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
2.205
m2
44
Trát trần, vữa XM mác 75
6.322
m2
45
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
11.77
m2
46
Trát gờ móc nước, vữa XM mác 75
10.7
m
47
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75, PCB40
23.02
m
48
Cửa đi 1 cánh, khung nhôm sơn tĩnh điện, kính dày 6.38mm + phụ kiện KK đồng bộ (khóa, bản lề, chốt, móc...) (bao gồm NC lắp đặt)
2.025
m2
49
Cửa sổ mở trượt, khung nhôm sơn tĩnh điện, kính dày 6.38mm + phụ kiện đồng bộ (bản lề, tay nắm, chốt, móc...) (bao gồm NC lắp đặt)
1.95
m2
50
Vách kính khung nhôm kết hợp cửa sổ trượt, sơn tĩnh điện, kính dày 6.38mm + phụ kiện đồng bộ (bao gồm NC lắp đặt)
16.5
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XL-15:". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XL-15:" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây