Thông báo mời thầu

Gói thầusố 3: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 16:41 03/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non Cách Bi, thị xã Quế Võ, hạng mục: Nhà mái vòm và các hạng mục phụ trợ khu trung tâm Phường
Tên gói thầu
Gói thầusố 3: Toàn bộ phần xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thị xã (vốn sự nghiệp giáo dục) và các nguồn vốn khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
130/QĐ-MNCB
Ngày phê duyệt
03/12/2024 16:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Cách Bi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:40 03/12/2024
đến
08:00 10/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/12/2024 (10/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Toàn Cương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố Đạo Ngạn 2, Phường Quang Châu, Thị Xã Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Huyền Quang, Phường Võ Cường, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
3 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn lập E-HSMT Chợ đầu mối, Thị trấn Lim, Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Duy Tiến Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Và, Khu Tiên Xá, Phường Hạp Lĩnh, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
5 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn đánh giá E-HSDT Chợ đầu mối, Thị trấn Lim, Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Duy Tiến Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Và, Khu Tiên Xá, Phường Hạp Lĩnh, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu >=0,4m3 (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
2
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng >=5T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu
1
3
Cần trục ô tô hoặc ô tô tải có gắn cẩu >=8T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
4
Máy đầm dùi (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
5
Máy khoan bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
6
Máy hàn điện (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bulong neo móng M22X600
56
bộ
2
Mua thép bản chiều dày 6-10mm
99.7013
kg
3
Sản xuất bản mã cột (vận dụng mã hiệu để tính máy, NC, VL phụ)
0.095
tấn
4
Lắp đặt bản mã cột
0.095
tấn
5
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1.512
1m2
6
Mua thép bản chiều dày 8-16mm làm cột
3871.98
kg
7
Mua thép hộp
2180.658
kg
8
Bulong M18x50 làm đầu cột
56
cái
9
Gia công cột bằng thép hình (Vận dụng mã hiệu tính NC, MTC, VLP)
5.8255
tấn
10
Lắp cột thép các loại (Vận dụng mã hiệu tính NC, MTC, VLP)
5.8255
tấn
11
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
204.2814
1m2
12
Mua thép ống làm kèo mái vòm
2332.2198
kg
13
Mua thép bản chiều dày 8-14mm làm kèo nhà vòm
521.493
kg
14
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m(Vận dụng mã hiệu tính NC, MTC, VLP)
2.7832
tấn
15
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m (Vận dụng mã hiệu tính NC, MTC, VLP)
2.7832
tấn
16
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
114.9548
1m2
17
Thép tròn D12mm làm giằng mái thép
79.7069
kg
18
Thép C120x50x2mm làm giằng mái thép
174.4506
kg
19
Thép tấm dày 8mm làm giằng
28.98
kg
20
Tăng đơ M16 làm giằng mái thép
16
cái
21
Gia công giằng mái thép(Vận dụng mã hiệu tính NC, MTC, VLP)
0.2768
tấn
22
Lắp dựng giằng thép bu lông (Vận dụng mã hiệu tính NC, MTC, VLP)
0.2768
tấn
23
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
26.0248
1m2
24
Thép C120x50x2mm làm xà gồ
2133.738
kg
25
Gia công xà gồ thép (Vận dụng mã hiệu tính NC, MTC, VLP)
2.0919
tấn
26
Lắp dựng xà gồ thép(Vận dụng mã hiệu tính NC, MTC, VLP)
2.0919
tấn
27
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
266.4841
1m2
28
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ dày 0.42mm
4.9373
100m2
29
Máng nước khổ 600 dày 0.42mm
48.5
m
30
Tấm nhựa nhôm Aluminium dày 5mm, độ dày nhôm 0.3mm trang trí
207.588
m2
31
Thi công trần bằng tấm nhựa khung xương (Vận dụng mã hiệu tính NC)
207.588
m2
32
Quả cầu chắn rác inox 304 DN100 dùng cho ống D110
12
cái
33
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.96
100m
34
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối - Đường kính 90mm
12
cái
35
Lắp đặt chếch nhựa miệng bát nối - Đường kính 90mm
24
cái
36
Lắp đặt côn thu nhựa miệng bát nối - Đường kính 110/90mm
12
cái
37
Nhân công dọn đồ trên sân hiện trạng và hoàn trả
5
Công
38
Lát gạch Terazo, KT 400x400x30mm, vữa XM M75
387.3
m2
39
Cắt khe dọc đường bê tông, chiều dày <= 14cm
1.2506
100m
40
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
2.5012
m3
41
Vận chuyển phế thải trong phạm vi <= 1000m
0.025
100m3
42
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
7.5036
1m3
43
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0554
100m3
44
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát - Đường kính 200mm
0.6252
100m
45
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối - Đường kính 200mm
2
cái
46
Lắp đặt chếch nhựa miệng bát nối - Đường kính 200mm
3
cái
47
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối - Đường kính 200mm
14
cái
48
Lắp đặt côn thu nhựa miệng bát nối - Đường kính 200/110mm
12
cái
49
Nút bịt D200
2
cái
50
Tháo dỡ cửa
8.68
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầusố 3: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầusố 3: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây