Thông báo mời thầu

GT03- Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:02 28/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thú y vùng I
Tên gói thầu
GT03- Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ Phát triển hoạt động sự nghiệp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 08/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
68/QĐ-TYV1-TH
Ngày phê duyệt
27/06/2024 10:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chi cục Thú y vùng I
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:01 28/06/2024
đến
08:30 08/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 08/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
24.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/07/2024 (06/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ VIỆT NAM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 50, ngõ Yết Kiêu - Phường Cửa Nam - Quận Hoàn Kiếm - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 6 Đặng Xuân Bảng - Bắc Linh Đàm - Phường Đại Kim - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỄN ĐÔNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 6 ngõ 3 phố Nguyễn Viết Xuân - Phường Quang Trung - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỄN ĐÔNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6 ngõ 3 phố Nguyễn Viết Xuân - Phường Quang Trung - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
2
2
Máy tời
1
3
Máy mài
2
4
Máy khoan bê tông cầm tay
2
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn
1
6
Máy đầm đất cầm tay
1
7
Máy cân mực
1
8
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
9
Máy hàn điện
1
10
Máy trộn bê tông
1
11
Ô tô chở phế thải
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
23.6017
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
23.6017
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
23.6017
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
23.6017
m3
Theo quy định tại Chương V
5
HẠNG MỤC PCCC
Theo quy định tại Chương V
6
Đục tường, sàn để tạo rãnh để cài sàn bê tông, chôn ống nước, ống bảo vệ dây dẫn. Tường, sàn bê tông sâu <= 3 cm
150
m
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
600
m
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1mm2- 2x1mm2
700
m
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt đèn thoát hiểm .
3
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt đèn sự cố
3
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt Bình chữa cháy ACB 4 kg
36
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt Bình chữa cháy CO2 3 kg
18
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt Bộ tiêu lệnh nội quy
11
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Giá để bình chữa cháy
18
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
HẠNG MỤC NGOÀI NHÀ
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp và lắp đặt thang thoát hiểm bằng Inox 304
9.6
md
Theo quy định tại Chương V
17
Ốp đá hoa cương vào tường, tiết diện đá <=0,5m2, vữa XM M50, PCB30
5
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M75, PCB30
0.1287
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
27.9605
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
261.36
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
261.36
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Gia công lắp đặt cột cờ Inox 304
1
gói
Theo quy định tại Chương V
23
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
2.0866
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Lát đá hoa cương, tiết diện đá <= 0,16m2, vữa XM M75, PCB30
41.7322
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp III hố ga
0.729
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông gạch vỡ, vữa XM M75, PCB30
0.081
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, mác 100, PCB30
0.081
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 100, PCB30
0.2156
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, mác 100, PCB30
0.048
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III để đi dường ống nhựa uPVC ra ga thu
1.0836
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.4
100m
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 100mm
21
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.89
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Ván khuôn bê tông móng bể phốt
1.392
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M75, PCB30
0.9033
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
10.201
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông tấm đan, đá 1x2, vữa BT M250, PCB30
0.189
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <=10mm
0.2255
100kg
Theo quy định tại Chương V
39
Ván khuôn tấm đan
0.882
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
2.0224
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
3
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
42
Đắp cát vào nền móng bể phốt
1.0438
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III ( xây tường mở rộng WC)
0.5375
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa BT M100, PCB30
0.1792
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB30
0.4708
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M75, PCB30
2.446
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
95.6599
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,36m2, vữa XM M75, PCB30
77.2553
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB30 tao dộ dốc
13.1423
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Quét dung dịch chống thấm nền khu vệ sinh
13.1423
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "GT03- Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "GT03- Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây