Thông báo mời thầu

GT08-Thiết bị phục vụ chăn nuôi

Tìm thấy: 15:05 24/09/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
“Phát triển một số giống vật nuôi chất lượng cao tại khu vực miền Trung” thuộc Dự án "Đầu tư, nâng cấp cơ sở hạ tầng, trang thiết bị phục vụ phát triển giống vật nuôi "
Tên gói thầu
GT08-Thiết bị phục vụ chăn nuôi
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT đợt 2, dự án thanh phần: “Phát triển một số giống vật nuôi chất lượng cao tại khu vực miền Trung” thuộc Dự án "Đầu tư, nâng cấp cơ sở hạ tầng, trang thiết bị phục vụ phát triển giống vật nuôi "
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Hoà, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
339/QĐ-VCN-KHTC
Ngày phê duyệt
24/09/2025 15:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện chăn nuôi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:03 24/09/2025
đến
09:00 03/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
48.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/10/2025 (31/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH HÀ THÀNH Tư vấn thẩm định giá Phòng 208 nhà B số 169 Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Yên Hoà, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - Phường Yên Hòa - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ Tư vấn lập E-HSMT Số 2 - 4, phố Đội Nhân - - Phường Ngọc Hà - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 40 ngách 299/48 Đường Hoàng Mai - - Phường Tương Mai - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2 - 4, phố Đội Nhân - - Phường Ngọc Hà - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 40 ngách 299/48 Đường Hoàng Mai - - Phường Tương Mai - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Phòng 6, nhà A10, tập thể 128 Đại La - - Phường Bạch Mai - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
I.THIẾT BỊ CHUỒNG GÀ CON, KÍCH THƯỚC 50*15m
Theo chi tiết
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
2
Khay ăn thủ công (cho gà con)
80
cái
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
3
Máng uống thủ công (cho gà con)
200
cái
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
4
Máy sưởi
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
5
Hệ thống thông gió (cho chuồng nuôi gà con)
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
6
Hệ thống điện chiếu sáng (cho chuồng nuôi gà con)
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
7
Hệ thống bạt che (Chuồng nuôi gà con)
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
8
II, THIẾT BỊ CHUỒNG GÀ TÂN ĐÁO
Theo chi tiết
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
9
Khay ăn thủ công (cho gà tân đáo)
30
cái
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
10
Máng uống thủ công (cho gà tân đáo)
75
cái
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
11
Máy sưởi
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
12
Hệ thống thông gió (cho chuồng nuôi gà tân đáo)
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
13
Hệ thống điện chiếu sáng (cho chuồng nuôi gà tân đáo)
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
14
Hệ thống bạt che (Chuồng nuôi gà tân đáo)
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
15
III. THIẾT BỊ CHUỒNG NUÔI GÀ ĐẺ, KÍCH THƯỚC 88m*15m*3m
Theo chi tiết
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
16
Hệ thống phễu chứa và đường truyền cấp cám đầu chuồng
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
17
Hệ thống Khung lồng chữ A 2 tầng
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
18
Hệ thống máng cho ăn thủ công
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
19
Hệ thống uống dạng núm
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
20
Hệ thống thông gió chuồng nuôi
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
21
Hệ thống làm mát CoolingPad
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
22
Hệ thống chiếu sáng tự động
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
23
IV.THIẾT BỊ CHUỒNG NUÔI GÀ HẬU BỊ, KÍCH THƯỚC 68,65m*18m*3m
Theo chi tiết
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
24
Hệ thống cấp thức ăn tự động cho chuồng hậu bị
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
25
Hệ thống uống tự động dạng núm có tách hứng
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
26
Hệ thống thông gió chuồng nuôi
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
27
Hệ thống làm mát không khí
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
28
Hệ thống chiếu sáng tự động
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
29
Hệ thống bạt che
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
30
V.Thiết bị cho nhà ấp trứng
Theo chi tiết
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
31
Máy ấp trứng
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
32
Máy nở trứng
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
33
Hệ thống thông gió trạm ấp
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
34
Hệ thống làm mát CoolingPad
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180
35
CHI PHÍ VẬN CHUYỂN, LẮP ĐẶT CHO TOÀN BỘ THIẾT BỊ CHĂN NUÔI TẠI XÃ PHÚ HÒA 2, TỈNH ĐẮC LẮC
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Khu Nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao xã Phú Hòa 2, tỉnh Đắc Lắc
70
180

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "GT08-Thiết bị phục vụ chăn nuôi". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "GT08-Thiết bị phục vụ chăn nuôi" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây