Thông báo mời thầu

Hàng hóa - thực phẩm tươi sống

Tìm thấy: 18:40 19/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Hàng hóa phục vụ chế biến suất ăn cho người cai nghiện quý I năm 2025
Tên gói thầu
Hàng hóa - thực phẩm tươi sống
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước cấp năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lâm Hà, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:46 26/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
100 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1208/QĐ-CS2
Ngày phê duyệt
19/12/2024 18:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:38 19/12/2024
đến
07:46 26/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:46 26/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
130 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2024 (05/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Tổ chuyên gia thuộc Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 Tư vấn lập E-HSMT Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
2 Tổ thẩm định thuộc Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
3 Tổ chuyên gia thuộc Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
4 Tổ thẩm định thuộc Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01B – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Đậu hũ
13000
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
2
Cá diêu hồng
16200
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
3
Cá kèo
500
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
4
Cá chạch
500
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
5
Cá nục hấp
6400
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
6
Cá hồi
160
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
7
Cá ba sa
150
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
8
Tôm thẻ
6000
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
9
Tôm sú
880
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10
Tôm khô
30
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
11
Mực lá
600
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
12
Cá lóc
450
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
13
Chim cút
500
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
14
Ổi
700
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
15
Táo xanh
700
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
01 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
16
Nhãn thái
700
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
17
Táo đỏ
700
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
18
Quýt thái
700
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
19
Cam
700
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
20
Khoai lang
360
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
21
Khoai môn
360
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
22
Khoai mỡ
700
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
23
Khoai tây
90
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
24
Hành tây
1500
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
25
Củ dền
60
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
26
Cà rốt
1500
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
27
Thơm
250
Trái
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
28
Súp lơ
400
Cây
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
29
Ớt tươi
50
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
30
Chanh
75
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
31
Cà chua
450
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
32
Bí xanh
200
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
33
Mướp đắng
400
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
34
Dưa leo
1500
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
35
Đậu bắp
50
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
36
Cần tây
300
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
37
Bạc hà
50
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
38
Giá đỗ
700
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
39
Hành lá
460
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
40
Rau hẹ
10
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
41
Ngò gai
4
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
42
Ngò nhí
460
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
43
Rau Krôn
300
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
44
Rau ngổ
4
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
45
Rau thơm
910
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
46
Rau răm
20
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
47
Sả cây
100
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
48
Thì là
4
Kg
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
49
Lá giang
200
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
50
Lá dong
10000
Theo quy định tại Chương V
Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 – Thôn Đông Thanh, xã Tân Thanh, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
1 ngày kể ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 2 như sau:

  • Có quan hệ với 92 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,82 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.462.006.329 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.002.525.190 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,63%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Hàng hóa - thực phẩm tươi sống". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Hàng hóa - thực phẩm tươi sống" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây