Thông báo mời thầu

Hệ thống điện chiếu sáng

Tìm thấy: 10:20 04/03/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Hàng Điều (đoạn từ đường 30/4 đến đường 51C), thành phố Vũng Tàu
Tên gói thầu
Hệ thống điện chiếu sáng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh BRVT
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 15/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
563/QĐ-UNBD
Ngày phê duyệt
07/02/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thành phố Vũng Tàu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:18 04/03/2023
đến
08:00 15/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 15/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/03/2023 (13/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty CP Tư vấn Thiết kế Vũng Tàu và Công ty CP Tư vấn đầu tư xây dựng Giao thông tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán số 285/10/2 đường Bình Giã, Phường 8, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Sơn Trường Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 7D14 Lương Thế Vinh, Phường 9, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 Sở Xây dựng tỉnh BRVT và phòng QLDT TP Vũng Tàu Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán số 01 - Phạm Văn Đồng, Phường Phước Trung, thành phố Bà Rịa và số 83 Lý Thường Kiệt, Phường 1, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 Công ty CP Tư vấn xây dựng Tín Nghĩa Tư vấn lập E-HSMT Số D1-2/13 Khu trung tâm đô thị Chí Linh, phường Nguyễn An Ninh, thành phố Vũng Tàu
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch, UBND thành phố Vũng Tàu Tư vấn thẩm định E-HSMT số 188 Lê Lai, Phường 4, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 Công ty CP Tư vấn xây dựng Tín Nghĩa Tư vấn đánh giá E-HSDT Số D1-2/13 Khu trung tâm đô thị Chí Linh, phường Nguyễn An Ninh, thành phố Vũng Tàu
7 Phòng Tài chính - Kế hoạch, UBND thành phố Vũng Tàu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 188 Lê Lai, Phường 4, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cáp ngầm CXV/DSTA-3x10mm2+1x6mm2 (nối các trụ đèn)
23.276
100m
2
Cáp đồng trần xoắn C10mm2
24.169
100m
3
Cáp lên đèn CVV 3x2.5mm2 300/500V
16.02
100m
4
Lắp bảng điện cửa cột
54
bảng
5
Cung cấp và lắp Domino 3P - 60A
54
cái
6
Cung cấp và lắp MCB 1P 6A - 6KA
120
cái
7
Luồn cáp ngầm cửa cột
105
đầu cáp
8
Lắp cửa cột
54
cửa
9
Làm đầu cáp khô
114
đầu cáp
10
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện (Cọc tiếp địa D16x2400mm mạ đồng + kẹp cọc)
54
bộ
11
Lắp Đèn LED 178W-220V-240V (hoặc loại đèn có tiêu chuẩn tương đương)
120
bộ
12
Lắp đặt Ống nhựa HDPE gân xoắn Þ65/50
22.415
100m
13
Trụ đèn côn tròn cao 10m- thép dày 4mm, mạ kẽm sơn tĩnh điện (ĐK gốc 194mm, ngọn 78mm)
54
cột
14
Cần đèn đơn D60, cao 2m, vươn xa 2,25m - thép dày 3mm mạ kẽm + sơn tĩnh điện
2
cần đèn
15
Cần đèn đôi D60, cao 2m, vươn xa 2,25m - thép dày 3mm mạ kẽm + sơn tĩnh điện
38
cần đèn
16
Cần đèn ba D60, cao 2m, vươn xa 2,25m - thép dày 3mm mạ kẽm + sơn tĩnh điện
14
cần đèn
17
Đào móng cột trụ, đất cấp II đào thủ công
64.26
m3
18
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
44.496
100m3
19
Bê tông M100 đá 1x2 lót móng dày 10cm
1.35
m3
20
Bê tông M250 đá 1x2 móng trụ cao 1,2m
18.414
m3
21
Ván khuôn thép móng trụ
1.49
100m2
22
Cốt thép đường kính Þ ≤ 10mm
0.062
tấn
23
Lắp đặt Bu lông M24x1220
216
bộ
24
Cung cấp, lắp đặt Tủ điều khiển chiếu sáng PLC CS 75A (gồm giá tủ điều khiển)
3
tủ
25
Bê tông M250 đá 1x2 móng tủ
0.83
m3
26
Ván khuôn thép móng tủ điều khiển
0.069
100m2
27
Lắp đặt bu long thép mạ kẽm M24*675
12
bộ
28
Lắp đặt tiếp địa cho tủ điều khiển (Cọc tiếp địa D16x2400mm mạ đồng + kẹp cọc)
3
bộ
29
Đào móng mương cáp dọc tuyến, đất cấp II đào thủ công (trên dải phân cách, vỉa hè và dưới đường)
253.039
m3
30
Đắp cát K>90 mương cáp bằng máy đầm cầm tay 70kg (trên dải phân cách và vỉa hè)
1.812
100m3
31
Gạch thẻ 18x8x4 (trên dải phân cách, vỉa hè và qua đường)
419.793
m2
32
Cung cấp rải băng nhựa báo hiệu cáp ngầm (trên dải phân cách, vỉa hè và qua đường)
2118.8
m
33
Đắp cát K>95 mương cáp qua đường bằng máy đầm cầm tay 70kg
0.217
100m3
34
Đắp đất chọn lọc K≥ 0.95, bằng đầm cóc (vật liệu tận dụng)
31.286
m3
35
Tháo dỡ trụ đèn hiện hữu
2
trụ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Hệ thống điện chiếu sáng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Hệ thống điện chiếu sáng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 218

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây