Thông báo mời thầu

Hệ thống điện năng lượng mặt trời

Tìm thấy: 15:52 07/04/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Cung cấp lắp đặt hệ thống điện năng lượng mặt trời cơ sở 1 của Trung Tâm Huấn Luyện Thể Thao Quốc Gia Thành Phố Hồ Chí Minh
Gói thầu
Hệ thống điện năng lượng mặt trời
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp lắp đặt hệ thống điện năng lượng mặt trời cơ sở 1 của Trung Tâm Huấn Luyện Thể Thao Quốc Gia Thành Phố Hồ Chí Minh
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
kinh phí không thường xuyên sự nghiệp thể dục thể thao năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:40 21/04/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
15:43 07/04/2022
đến
14:40 21/04/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:40 21/04/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
19.800.000 VND
Bằng chữ
Mười chín triệu tám trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2022 (20/07/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Trung Tâm Huấn Luyện Thể Thao Quốc Gia Thành Phố Hồ Chí Minh
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Hệ thống điện năng lượng mặt trời
Tên dự án là: Cung cấp lắp đặt hệ thống điện năng lượng mặt trời cơ sở 1 của Trung Tâm Huấn Luyện Thể Thao Quốc Gia Thành Phố Hồ Chí Minh
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 90 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): kinh phí không thường xuyên sự nghiệp thể dục thể thao năm 2022
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Trung Tâm Huấn Luyện Thể Thao Quốc Gia Thành Phố Hồ Chí Minh , địa chỉ: Khu Phố 6, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức
- Chủ đầu tư: Tên Bên mời thầu là: Trung Tâm Huấn Luyện Thể Thao Quốc Gia Thành Phố Hồ Chí Minh. Tư vấn lập hồ sơ mời thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Tư vấn Đầu tư Xây dựng NEWCITY.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Tư vấn Đầu tư Xây dựng NEWCITY (Địa chỉ: Số 312/12 Âu Cơ, Phường 10, Quận Tân Bình, thành phố Hồ Chí Minh). + Đơn vị thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Thiết kế Xây dựng Apollo (Địa chỉ: 43D đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh).

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Trung Tâm Huấn Luyện Thể Thao Quốc Gia Thành Phố Hồ Chí Minh , địa chỉ: Khu Phố 6, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức
- Chủ đầu tư: Tên Bên mời thầu là: Trung Tâm Huấn Luyện Thể Thao Quốc Gia Thành Phố Hồ Chí Minh. Tư vấn lập hồ sơ mời thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Tư vấn Đầu tư Xây dựng NEWCITY.

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 10.7 Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
File scan bản chụp được chứng thực: - Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp hoặc Quyết định thành lập hoặc tài liệu có giá trị tương đương do cơ quan có thẩm quyền cấp; Và các tài liệu khác theo yêu cầu E-HSMT.
E-CDNT 15.2Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm:
- Khối lượng, số lượng, tiêu chuẩn chất lượng, đặc tính kỹ thuật theo yêu cầu của HSMT. - Tiến độ cung cấp, lắp đặt hoàn thành theo yêu cầu của HSMT. - Khả năng bảo hành, đổi hàng khi không đạt yêu cầu.
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 60 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 19.800.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Tên Bên mời thầu là: Trung Tâm Huấn Luyện Thể Thao Quốc Gia Thành Phố Hồ Chí Minh. Tư vấn lập hồ sơ mời thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Tư vấn Đầu tư Xây dựng NEWCITY.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Tổng cục Thể dục thể thao, thuộc Bộ Văn hóa, thể thao và du lịch. + Địa chỉ: Số 36 Trần Phú, Quận Ba Đình, Hà Nội. + Điện thoại: 024)-3.37332058 Fax: (024)-3.7331198
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Bộ Văn hóa Thể thao và Du lịch. + Địa chỉ: 51 Ngô Quyền, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội. + Điện thoại: (84-24) 3.9438231 - 3.9439232
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Tổng cục Thể dục thể thao, thuộc Bộ Văn hóa, thể thao và du lịch. + Địa chỉ: Số 36 Trần Phú, Quận Ba Đình, Hà Nội. + Điện thoại: 024)-3.37332058 Fax: (024)-3.7331198
E-CDNT 34

Tỷ lệ tăng khối lượng tối đa: 5 %

Tỷ lệ giảm khối lượng tối đa: 5 %

PHẠM VI CUNG CẤP
(áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các dịch vụ yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ khối lượng mời
thầu và các mô tả dịch vụ với các diễn giải chi tiết (nếu thấy cần thiết).

STTDanh mục dịch vụ Mô tả dịch vụĐơn vịKhối lượng
mời thầu
Ghi chú
1Hệ thống điện năng lượng mặt trời cơ sở 1Hệ thống điện năng lượng mặt trời cơ sở 1, bao gồm: + Tấm pin NLMT đơn tinh thể (Half cell) 450W: 267 tấm; + Biến tần hòa lưới MT Series Four - MPPT Three phase GW60K-MT: 2 bộ; + Giá đỡ, ray nhôm đỡ pin và phụ kiện: 1 gói; + Hệ thống DC (dây DC, MC4, …): 1 gói; + Hệ thống AC (tủ AC solar, chống sét lan truyền, cáp điện AC, …): 1 gói; + Máng cáp, ống luồn cáp điện và phụ kiện: 1 gói; + Hệ thống tiếp địa, nối đất (cọc tiếp địa, dây tiếp địa, …): 1 gói; + Sàn lối đi W300 (Walk-way): 1 gói; + Hệ thống nước (vệ sinh tấm pin): 1 gói; + Nhân công lắp đặt, bản vẽ hoàn công, hòa lưới: 1 gói;Kwp120

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian thực hiện hợp đồng theo ngày/tuần/tháng
Thời gian thực hiện hợp đồng90Ngày


STTDanh mục dịch vụKhối lượng mời thầuĐơn vịTiến độ thực hiệnYêu cầu đầu raĐịa điểm thực hiện

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng1- Trình độ chuyên môn: Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành cơ khí hoặc điện hoặc điện tử hoặc kỹ thuật..- Kinh nghiệm tối thiểu: 01 năm (tính từ ngày được giao nhiệm vụ Chỉ huy trưởng công trình).- Đã làm chỉ huy trưởng ít nhất 1 công trình hoặc hạng mục công trình có bản chất và quy mô tương tự (chỉ tính công trình đã hoàn thành đưa vào sử dụng).- Nhà thầu phải chứng minh điều kiện năng lực của Chỉ huy trưởng bằng cách đính kèm theo các tài liệu sau đây:1/ Bản chụp được chứng thực Văn bằng;2/ Bảng lý lịch và bảng kinh nghiệm chuyên môn theo mẫu số 11B, 11C - Chương IV;3/ Tài liệu chứng minh của công trình trước đây đã làm Chỉ huy trưởng:+ Bản chụp Quyết định hoặc Thông báo bổ nhiệm Chỉ huy trưởng công trình;+ Bản chụp được chứng thực Hợp đồng thi công;+ Bản chụp được chứng thực Biên bản nghiệm thu hoàn thành công trình đưa vào sử dụng.31
2Cán bộ phụ trách kỹ thuật thi công1- Trình độ chuyên môn: Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành cơ khí hoặc điện hoặc điện tử hoặc kỹ thuật.- Kinh nghiệm tối thiểu: 01 năm (tính từ ngày được giao nhiệm vụ phụ trách kỹ thuật thi công công trình).- Đã tham gia làm cán bộ phụ trách kỹ thuật thi công hoặc chỉ huy trưởng ít nhất 01 công trình hoặc hạng mục công trình có bản chất và quy mô tương tự (chỉ tính công trình đã hoàn thành đưa vào sử dụng).- Nhà thầu phải chứng minh điều kiện năng lực của cán bộ phụ trách kỹ thuật thi công bằng cách kèm theo:1/ Bản chụp được chứng thực Văn bằng;2/ Bảng lý lịch và bảng kinh nghiệm chuyên môn theo mẫu số 11B, 11C - Chương IV;3/ Tài liệu chứng minh của công trình trước đây đã làm cán bộ phụ trách kỹ thuật thi công hoặc chỉ huy trưởng:+ Bản chụp Quyết định phân công nhiệm vụ hoặc thông báo ban chỉ huy công trường;+ Bản chụp được chứng thực Hợp đồng thi công;+ Bản chụp được chứng thực Biên bản nghiệm thu hoàn thành công trình đưa vào sử dụng.31

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B Chương IV

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Hệ thống điện năng lượng mặt trời cơ sở 1
120 Kwp Hệ thống điện năng lượng mặt trời cơ sở 1, bao gồm: + Tấm pin NLMT đơn tinh thể (Half cell) 450W: 267 tấm; + Biến tần hòa lưới MT Series Four - MPPT Three phase GW60K-MT: 2 bộ; + Giá đỡ, ray nhôm đỡ pin và phụ kiện: 1 gói; + Hệ thống DC (dây DC, MC4, …): 1 gói; + Hệ thống AC (tủ AC solar, chống sét lan truyền, cáp điện AC, …): 1 gói; + Máng cáp, ống luồn cáp điện và phụ kiện: 1 gói; + Hệ thống tiếp địa, nối đất (cọc tiếp địa, dây tiếp địa, …): 1 gói; + Sàn lối đi W300 (Walk-way): 1 gói; + Hệ thống nước (vệ sinh tấm pin): 1 gói; + Nhân công lắp đặt, bản vẽ hoàn công, hòa lưới: 1 gói;

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Huấn Luyện Thể Thao Quốc Gia Thành Phố Hồ Chí Minh như sau:

  • Có quan hệ với 24 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,57%, Xây lắp 23,21%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 23,22%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.396.457.018 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.686.369.622 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,33%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Hệ thống điện năng lượng mặt trời". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Hệ thống điện năng lượng mặt trời" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 147

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây