Thông báo mời thầu

Hoá chất vật tư cấp thiết năm 2023

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:08 05/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp hoá chất vật tư cấp thiết năm 2023 cho Bệnh viện Thanh Nhàn
Tên gói thầu
Hoá chất vật tư cấp thiết năm 2023
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu Bảo hiểm y tế, nguồn thu dịch vụ và các nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 17/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
878/QĐ-BVTN
Ngày phê duyệt
28/04/2023 16:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Thanh Nhàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:05 05/05/2023
đến
10:00 17/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:05 17/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
139.882.778 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi chín triệu tám trăm tám mươi hai nghìn bảy trăm bảy mươi tám đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2023 (14/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acid sulfuric
2.300.000
2.300.000
0
365 ngày
2
Băng bó bột loại I
175.000.000
175.000.000
0
365 ngày
3
Băng bó bột loại II
66.000.000
66.000.000
0
365 ngày
4
Băng dính lụa
1.396.800.000
1.396.800.000
0
365 ngày
5
Bộ buồng tiêm truyền cấy dưới da
209.700.000
209.700.000
0
365 ngày
6
Bộ nhuộm dùng cho kỹ thuật nhuộm pas periodic acid schiff
69.800.000
69.800.000
0
365 ngày
7
Canxi hydroxit
6.420.000
6.420.000
0
365 ngày
8
CASEETTE đúc bệnh phẩm có nắp
15.750.000
15.750.000
0
365 ngày
9
Trâm gai
1.416.000
1.416.000
0
365 ngày
10
Chất lấy dấu
2.520.000
2.520.000
0
365 ngày
11
Chỉ co nướu
600.000
600.000
0
365 ngày
12
Chổi đánh bóng răng
3.250
3.250
0
365 ngày
13
Cốc bột đánh bóng răng
460.000
460.000
0
365 ngày
14
Côn giấy các số
1.764.000
1.764.000
0
365 ngày
15
Côn trám bít ống tủy
1.890.000
1.890.000
0
365 ngày
16
Dao cắt bệnh phẩm
228.000.000
228.000.000
0
365 ngày
17
Dầu xịt tay khoan
2.760.000
2.760.000
0
365 ngày
18
Dây truyền máu
204.000.000
204.000.000
0
365 ngày
19
Điện cực tim
120.900.000
120.900.000
0
365 ngày
20
Dung dịch Eugenol
420.000
420.000
0
365 ngày
21
Dung dịch nhuộm mô bệnh học Hematoxylin
110.500.000
110.500.000
0
365 ngày
22
Dung dịch rửa ống tủy
336.000
336.000
0
365 ngày
23
Dung dịch sát trùng ống tủy Camphenol
528.000
528.000
0
365 ngày
24
Formol
34.444.000
34.444.000
0
365 ngày
25
Gel cắt lạnh tức thì
15.300.000
15.300.000
0
365 ngày
26
Giấy cắn
6.200.000
6.200.000
0
365 ngày
27
Giấy in ảnh siêu âm màu
138.000.000
138.000.000
0
365 ngày
28
Giấy lọc hóa chất
16.000.000
16.000.000
0
365 ngày
29
Giấy trộn chất hàn
480.000
480.000
0
365 ngày
30
Giemsa
34.200.000
34.200.000
0
365 ngày
31
Hoá chất Eosin dùng để xét nghiệm mô bệnh học
85.000.000
85.000.000
0
365 ngày
32
Hóa chất nhuộm Papanicolaou EA 50
27.000.000
27.000.000
0
365 ngày
33
Hóa chất nhuộm Papanicolaou OG 6
25.500.000
25.500.000
0
365 ngày
34
Keo gắn lamen
29.700.000
29.700.000
0
365 ngày
35
Kim châm cứu các số
279.000.000
279.000.000
0
365 ngày
36
Kim nha khoa
5.040.000
5.040.000
0
365 ngày
37
Lưỡi dao mổ các số
22.464.000
22.464.000
0
365 ngày
38
Mặt gương nha khoa
1.350.000
1.350.000
0
365 ngày
39
Mũi khoan kim cương
7.200.000
7.200.000
0
365 ngày
40
Mũi khoan cắt thân răng số 8
8.400.000
8.400.000
0
365 ngày
41
Nến hạt
71.000.000
71.000.000
0
365 ngày
42
Nong dũa các số
7.392.000
7.392.000
0
365 ngày
43
Ống hút nước bọt
6.000.000
6.000.000
0
365 ngày
44
Ống nghiệm Natri Citrate 3,2% chân không, nút cao su
142.500.000
142.500.000
0
365 ngày
45
Thạch cao đá
567.000
567.000
0
365 ngày
46
Vật liệu gắn cầu, chụp răng giả
4.380.000
4.380.000
0
365 ngày
47
Vật liệu quay thuốc vào ống tủy
2.280.000
2.280.000
0
365 ngày
48
Vật liệu trám cổ răng
14.100.000
14.100.000
0
365 ngày
49
Vật liệu trám hàn răng sâu
16.800.000
16.800.000
0
365 ngày
50
Vôi soda
28.917.000
28.917.000
0
365 ngày
51
Xylen
46.500.000
46.500.000
0
365 ngày
52
Băng chỉ thị nhiệt hấp ướt
27.200.000
27.200.000
0
365 ngày
53
Cuộn giấy đựng dụng cụ tiệt khuẩn loại 1
67.849.590
67.849.590
0
365 ngày
54
Cuộn giấy đựng dụng cụ tiệt khuẩn loại 2
61.949.235
61.949.235
0
365 ngày
55
Mũ phẫu thuật
96.800.000
96.800.000
0
365 ngày
56
Ống thông dạ dày các số
53.577.000
53.577.000
0
365 ngày
57
Dung dịch làm sạch dụng cụ y tế hệ đa enzym
48.300.000
48.300.000
0
365 ngày
58
Băng film trong vô trùng, cố định kim luồn không cánh
31.941.000
31.941.000
0
365 ngày
59
Ống thông đầu dạng hình chữ J
267.750.000
267.750.000
0
365 ngày
60
Gel bôi trơn
50.400.000
50.400.000
0
365 ngày
61
Que thử đường huyết
1.329.600.000
1.329.600.000
0
365 ngày
62
Băng keo thử nhiệt sấy khô
21.390.000
21.390.000
0
365 ngày
63
Que tăm bông vô trùng loại đóng gói 1 cái/gói kèm ống
14.000.000
14.000.000
0
365 ngày
64
Dụng cụ lấy mẫu khí máu
501.600.000
501.600.000
0
365 ngày
65
Cồn 70◦
280.000.000
280.000.000
0
365 ngày
66
Bộ quả lọc máu liên tục có găn heparin
1.539.000.000
1.539.000.000
0
365 ngày
67
Dây nối quả hấp phụ máu và quả lọc
23.079.000
23.079.000
0
365 ngày
68
Quả lọc máu hấp phụ điều trị suy thận mạn HA130
1.806.000.000
1.806.000.000
0
365 ngày
69
Màng lọc khí đo chức năng hô hấp
77.610.000
77.610.000
0
365 ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Thanh Nhàn như sau:

  • Có quan hệ với 623 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,51 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,61%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,65%, Phi tư vấn 17,74%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.037.588.761.635 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.631.785.985.710 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 46,28%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Hoá chất vật tư cấp thiết năm 2023". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Hoá chất vật tư cấp thiết năm 2023" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 151

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây