Thông báo mời thầu

In ấn tài liệu chuyên môn

    Đang xem      
Tìm thấy: 10:36 13/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
In ấn tài liệu chuyên môn
Tên gói thầu
In ấn tài liệu chuyên môn
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
In ấn tài liệu chuyên môn
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh, nguồn thu dịch vụ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Các thông báo liên quan
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
13/05/2025 10:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TỈNH HÀ NAM

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
15:00 16/05/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
15:30 20/05/2025
Giá trần
439.608.600 VND
Bước giá
439.700 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP DỊCH VỤ(áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá cố định hoặc loại hợp đồng theo đơn giá điều chỉnh):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Bệnh án nội khoa
10000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
2
Bệnh án ngoại khoa
8000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
3
Bệnh án Sản
1500
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
4
Bệnh án Nhi
10000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
5
Bệnh án Chấn thương
8000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
6
Bệnh án mắt
1500
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
7
Bệnh án nội trú y học cổ truyền
1500
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
8
Bệnh án răng hàm mặt
1100
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
9
Bệnh án tai mũi họng
1400
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
10
Bệnh án phụ khoa
1000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
11
Bệnh án sơ sinh
800
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
12
Bìa cứng bệnh án
65000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
13
Túi đựng phim X-Quang nhỏ(23*26cm)
9000
Cái
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
14
Phiếu định nhóm máu
30000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
15
Bảng chấm công
2200
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
16
Bảng kiểm chuẩn bị và bàn giao người bệnh trước phẫu thuật
6000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
17
Bảng theo dõi lọc máu chu kỳ
3000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
18
Phiếu khai thác tiền sử dị ứng
6000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
19
Phiếu công khai dịch vụ khám, chữa bệnh nội trú
70000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
20
Phiếu theo dõi truyền dịch
60000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
21
Giấy cam kết chấp nhận phẫu thuật, thủ thuật, GMHS
15000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
22
Phiếu chăm sóc
100000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
23
Phiếu theo dõi chức năng sống
60000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
24
Giấy cam đoan tự túc thuốc điều trị, vật tư y tế, xét nghiệm
65000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
25
Giấy khám sức khỏe lái xe
4000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
26
Giấy khám sức khỏe >18 tuổi
20000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
27
Phiếu theo dõi gây mê hồi sức
5000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
28
Bảng kiểm an toàn phẫu thuật
5000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
29
Bảng kiểm đếm gạc, dụng cụ sắc nhọn, dụng cụ
5000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
30
Phiếu truyền máu
3000
Tờ
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
31
Sổ họp giao ban
40
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
32
Sổ khám bệnh
20000
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
33
Sổ thường trực
160
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
34
Sổ bàn giao hồ sơ bệnh án
35
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
35
Sổ họp giao ban toàn viện( ban giám đốc)
20
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
36
Sổ bình bệnh án
10
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
37
Sổ đi buồng
20
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
38
Sổ lệnh điều xe
10
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
39
Sổ đơn thuốc N
80
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
40
Sổ giao nhận dụng cụ hấp sấy
90
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
41
Sổ kiểm tra
20
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
42
Sổ phiếu lĩnh và phát máu
25
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
43
Sổ miễn dịch
15
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
44
Sổ phiếu mượn đồ vải A5
500
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
45
Sổ vi sinh
10
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
46
Sổ giao và nhận bệnh phẩm
40
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
47
Sổ giao nhận đồ vải
70
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
48
Sổ theo dõi quả lọc tái sử dụng
10
Quyển
Theo quy định tại Mẫu số 03
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
8 tháng kể từ ngày ký hợp đồng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HÀ NAM như sau:

  • Có quan hệ với 504 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 19,97 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,05%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 7,95%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 755.703.636.594 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 630.414.329.686 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,58%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "In ấn tài liệu chuyên môn". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "In ấn tài liệu chuyên môn" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây