Thông báo mời thầu

Khám sức khỏe cán bộ

Tìm thấy: 09:50 23/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Công tác bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện ủy quản lý năm 2024
Tên gói thầu
Khám sức khỏe cán bộ
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện theo Quyết định 11379/QĐ-UBND ngày 22/12/2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
84-QĐ/VPHU
Ngày phê duyệt
22/08/2024 09:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Huyện ủy Núi Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:48 23/08/2024
đến
08:00 02/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/09/2024 (01/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LẠC VIỆT Tư vấn lập E-HSMT 23 Tống Phước Phổ - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
2 CÔNG TY CP TƯ VẤN SCC VÀ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT 111 Phan Bội Châu , Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam - Phường Hòa Hương - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LẠC VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT 23 Tống Phước Phổ - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
4 CÔNG TY CP TƯ VẤN SCC VÀ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 111 Phan Bội Châu , Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam - Phường Hòa Hương - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Khám lâm sàng bắt buộc
Theo quy định tại Chương V
2
Khám lâm sàng tổng quát
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
3
Xét nghiệm
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
4
Công thức máu
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
5
Đường máu
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
6
Định lượng HbA1C
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
7
Tổng phân tích nước tiểu
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
8
Ure - creatinin
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
9
SGOT - SGPT (ALT, AST)
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
10
GGT
214
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
11
Axit uric
214
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
12
Bộ mỡ (Cholesterol + Triglycerid + LDL + HDL)
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
13
Định lượng Calci toàn phần
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
14
Protein TP
75
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
15
Cysticercus cellulosae (Sán lợn)
197
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
16
XN tế bào học bằng phương pháp nhuộm Papanicolaou (đã có gia đình) (Pap smear)
48
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
17
Helicobacter pylory Ag test nhanh
75
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
18
CA 19-9
149
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
19
CEA
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
20
AFP
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
21
Chẩn đoán hình ảnh và thăm dò chức năng
Theo quy định tại Chương V
22
Điện tâm đồ
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
23
X - quang tim phổi thẳng số hóa
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
24
Siêu âm tổng quát
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
25
Siêu âm Dopper màu tim
272
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
26
Siêu âm Doppler màu động mạch cảnh
224
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
27
Siêu âm tuyến vú
58
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày
28
Chẩn đoán xơ vữa động mạch bằng phương pháp ABI
75
Lượt khám
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở Huyện ủy Núi Thành
02 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Khám sức khỏe cán bộ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Khám sức khỏe cán bộ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây