Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | thép góc 50x50x5mm | CT3/SS400 | 324 | kg | kích thước: 50x50x5mm, 6m/cây | |
| 2 | Thép góc 63mmx63mmx5mm | CT3/SS400 | 328 | kg | kích thước 63mmx63mmx5mm, 6m/cây | |
| 3 | thép Tấm 1250x2500x2mm | CT3/SS400 | 343 | kg | kích thước 1250x2500x2mm | |
| 4 | thép tấm 3mmx1500mmx6000mm | CT3/SS400 | 368 | kg | kích thước 3mmx1500mmx6000mm | |
| 5 | Thép hình chữ U-200 | CT3/SS400 | 444 | kg | Kích thước 200x75x9mm, 6m/cây | |
| 6 | thép tròn phi 6 | CT3/SS400 | 100 | kg | thép tròn phi 6 |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 60 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | thép góc 50x50x5mm | 324 | kg | Kho hàng của XNDV số 67 đường 30/4 phường thắng nhất, TP Vũng Tàu. | Cấp hàng vào Quý 4/2018 |
| 2 | Thép góc 63mmx63mmx5mm | 328 | kg | Kho hàng của XNDV số 67 đường 30/4 phường thắng nhất, TP Vũng Tàu. | Cấp hàng vào Quý 4/2018 |
| 3 | thép Tấm 1250x2500x2mm | 343 | kg | Kho hàng của XNDV số 67 đường 30/4 phường thắng nhất, TP Vũng Tàu. | Cấp hàng vào Quý 4/2018 |
| 4 | thép tấm 3mmx1500mmx6000mm | 368 | kg | Kho hàng của XNDV số 67 đường 30/4 phường thắng nhất, TP Vũng Tàu. | Cấp hàng vào Quý 4/2018 |
| 5 | Thép hình chữ U-200 | 444 | kg | Kho hàng của XNDV số 67 đường 30/4 phường thắng nhất, TP Vũng Tàu. | Cấp hàng vào Quý 4/2018 |
| 6 | thép tròn phi 6 | 100 | kg | Kho hàng của XNDV số 67 đường 30/4 phường thắng nhất, TP Vũng Tàu. | Cấp hàng vào Quý 4/2018 |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | thép góc 50x50x5mm |
CT3/SS400
|
324 | kg | kích thước: 50x50x5mm, 6m/cây | |
| 2 | Thép góc 63mmx63mmx5mm |
CT3/SS400
|
328 | kg | kích thước 63mmx63mmx5mm, 6m/cây | |
| 3 | thép Tấm 1250x2500x2mm |
CT3/SS400
|
343 | kg | kích thước 1250x2500x2mm | |
| 4 | thép tấm 3mmx1500mmx6000mm |
CT3/SS400
|
368 | kg | kích thước 3mmx1500mmx6000mm | |
| 5 | Thép hình chữ U-200 |
CT3/SS400
|
444 | kg | Kích thước 200x75x9mm, 6m/cây | |
| 6 | thép tròn phi 6 |
CT3/SS400
|
100 | kg | thép tròn phi 6 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giữa điểm đi và điểm đến là quãng đường. Giữa chia ly và gặp lại là quãng đời. "
Thanh Sam Lạc Thác
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Xí Nghiệp dịch vụ Cảng và Cung ứng vật Tư Thiết Bị- Liên doand Việt Nga Vietsovpetro đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Xí Nghiệp dịch vụ Cảng và Cung ứng vật Tư Thiết Bị- Liên doand Việt Nga Vietsovpetro đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.